Cả một tuần tôi gặp và nghekhông biết bao nhiêu là chuyện buồn ,ai cũng thất vọng ,ai cũng chán nãn không còn niềm tin.Bản thân tôi một con người trong mắt mọi người xem như là lạc quan và vui vẻ thì hình như mọi thứ cũng mất qua từng ngày .một ngày trôi qua trong sự ngột ngạt đến khó thở tôi nhức đầu và rơi vào trạng thái vô thức .Lúc này anh ở đâu?Em mệt mỏi quá.Rồi chủ nhật họp nhóm gặp tụi nó vui vẻ ,nhưng rồi khi tàn cuộc tôi cùng cô bạn đi bơi thời tiết nóng quá .Tôi than buồn than chán....trong tôi cô bạn này không bao giờ biết buồn vì tôi luôn thấy cô ấy cười ,rồi tự nhiên tôi ngưng lại vì ...nước mắt ,cô ấy khóc ,tôi không hiểu tại sao .Nhìn tôi cô ấy bảo anh tao sắp chết ,tao ko biết làm gì?Anh ấy bị sao?
Cô ấy ngưng lại bị bệnh ,bệnh ?tôi cũng hiểu ra cô ấy đang nói về cái gì?Rồi tôi ngồi nghe ,tiếp tục nghe.Cô ấy kể rất nhiều .Cô ấy đã đi làm và ngưng việc học vì gia đình bao nhiêu thứ phài lo toan cái tuồi 21 có chăng là đã lơn .Cô ấy ko giám yêu và thích ai hết vì nhiều thứ ,rồi tôi nhìn lại mình .Bây giờ tôi ko có gì hết mọi thư mất hết trong một tuần .phải chi tôi có thể nói với anh,Anh ngồi kế bên nhưng tôi thì ko thể nói gì .Thật khó chụi,tối nào cũng nghe nhỏ bạn khóc ,nó bị chồng bỏ
tôi gần như mệt mỏi và kiệt sức ,ko thể khóc được .Tôi lại một mình ngồi nghe và nghỉ xem giúp gì cho nhỏ bạn ,cho mình .Không một lối thoát.giờ vể tôi sẽ ko ngủ được ,nhưng rồi tôi nhớ ra .Lần đi thăm anh tôi ,anh tôi bảo hãy tin vào cuộc sống và hãy cố sống cho tốt,vì thế tôi vẫn cứ tin là sẽ có một điều gì đó tốt đệp xảy ra với cô bạn tôi ,với mọi người và bản thân tôi .Mong mọi người hãy viết một câu hay một lời nào đó gửi đến cô ban tôi
Thật lòng tao cũng ko biết nói gì hết ,nhưng tao tin cuộc sống sẽ gửi tới mày những thứ tôt đẹp hơn hãy cứ tin mày còn tao và tui nó,tất cả tụi tao sẽ luôn bên mày
to lan :chuyện của mày rồi củng sẽ qua mạnh mẻ lên . :godau: