Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: buon qua ban oi. giup toi voi

cung may ma ban biet nhan ra sai lam ngay do.theo minh ban ko len cam tien luc nay.neu ban co tien,co xe,co ban cung choi luc truoc thi chac chan ban se tai nghien mot cach rat nhanh.tot nhan ban hay len o nha va sua lai noi lam vua qua.minh tin rang chi mat 4 ,5 ngay la ban co the lay lai duoc suc khoe va tam trang nhu truoc khi ban chua choi.vi minh cung da may lan nhu ban do.hien tai minh cung dang o nha cai va cung dc 2t roi.chuc ban thanh cong

Bài gì mà tiếng Anh không vậy, chả hiểu gì cả :mad:
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Quote Originally Posted by toi_loi View Post
    Qua cái nick cua lamlo, minh cũng hiểu bạn biết rõ tác hại của ma túy đến đâu rùi mà, cái bạn thiếu bây giờ là một lòng quyết tâm, lòng quyết tâm cao độ.

"Vo minh dang co bau dua thu hai, co ay chi khoc khi biet minh choi lai. Buon qua phai khong???
    Neu bi phat hien thi oi thoi.... mat tat ca.
    Ma bay gio khong duoc phep nghi viec mot thoi gian moi gay chu..(trich lời cua lamlo)"

Bạn sai rồi đó, nếu bạn còn cứ tiếp tục che dấu mọi người như thế, thì thử hỏi cho tới bao giờ bạn mới cai được đây, đừng ngại ngùng, đừng che dấu nữa bạn ạ, hãy một lần thôi một lần dối diện với chính bản thân mình di bạn ạ, con người chỉ có thể trưởng thành đuợc khi dám đối diện với chính mình mà thôi./

bạn cai tại nhà thì tốt(vì sẽ ít ảnh hưởng tới sự nghiệp của bạn sau này) , bạn có thể tham khảo ngay tren diễn dàn này và nếu được tụi mình có thể chia sẽ chút it kinh nghiện cho nhau ha.
    còn nếu khong thể tôi khuyên bạn tốt nhất là lên các trường cai, ở đó bạn sẽ dược sự giúp dỡ của các chuyên gia về lĩnh vực này. Chuc bạn thành công
    CHAO !
    TOI LA 1 THANH VIEN MOI . NHUNG VE KINH NGIEM THI O MOI . BAN NOI SAO CHU BAN DA BO QUA LAU MA CHOI LAI 1 LAN LAI CO HOI CHUNG CAI XAY RA SAO ?
    CHO LA CO DI NUA BAN CHI CAN 2V DIAZEPAN THI BAN SE QUA KHOI NGAY SAO 1 GIAC NGU . CO GI CAN THAM KHOA THEM HAY GOI MAIL CHO TOI .
    HUNGZUMO@YAHOO.COM TOI SE TRA LOI CHO BAN NGAY
    CHUC BAN THANH CONG

Page 2 of 2 FirstFirst 12