Results 1 to 6 of 6

Thread: Trò chơi ái tình

Tình yêu là chuyện nghiêm túc: Đúng vậy! Các trò chơi ái tình cũng nghiêm túc không kém. Nhiều chuyên gia tâm lý đã khẳng định: “ Muốn kéo dài sự lãng mạn trong tình yêu, bạn cần phải biết chơi đùa với nó”. Hãy thử cùng chàng bắt đầu 3 trò chơi sau:

1. Đừng trả lời điện thoại trong vài ngày: Bạn nên kiềm chế mỗi khi anh ấy gọi đến. Cài máy trả lời theo chế độ tin nhắn, bạn hãy chờ thêm một vài ngày mới trả lời anh ấy nhé! bạn sẽ thấy sự kỳ diệu của nó.

2. Khi gợi sự tưởng tượng của anh ấy: Anh ấy luôn tin chắc mình hoàn hảo nhất, vì vậy khi bạn tỏ ra hơi hờ hững 1 chút, anh ấy sẽ lấy làm ngạc nhiên và sẽ làm mọi cách để bạn quan tâm đến anh ấy hơn. Vì thái độ bí ẩn của bạn sẽ gợi sự tò mò, anh ấy sẽ tưởng tượng ra nhiều thứ và lo lắng, muốn tiến lại gần bạn hơn.

3. Hãy bận rộn như anh ấy từng bận: Anh ấy luôn kêu bạn. Bạn có cảm giác người yêu đang ban cho mình 1 ân huệ? Bạn thử 1 lần chủ động nói bận và cắt ngang buổi hẹn hò và hẹn hôm nào cả 2 cùng rảnh!. Anh ấy sẽ đến tìm bạn ngay sau đó dù không hẹn trước!

Theo Tầm Nhìn

Hay.
    Nhưng không áp dụng được.
    Chit con có bí quyết nào ngược lại cho giới có mày không có râu "học hỏi" không.

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

Originally posted by chitcon289@Apr 25 2004, 08:09 PM

Tình yêu là chuyện nghiêm túc: Đúng vậy! Các trò chơi ái tình cũng nghiêm túc không kém. Nhiều chuyên gia tâm lý đã khẳng định: “ Muốn kéo dài sự lãng mạn trong tình yêu, bạn cần phải biết chơi đùa với nó”. Hãy thử cùng chàng bắt đầu 3 trò chơi sau:

1. Đừng trả lời điện thoại trong vài ngày: Bạn nên kiềm chế mỗi khi anh ấy gọi đến. Cài máy trả lời theo chế độ tin nhắn, bạn hãy chờ thêm một vài ngày mới trả lời anh ấy nhé! bạn sẽ thấy sự kỳ diệu của nó.

2. Khi gợi sự tưởng tượng của anh ấy: Anh ấy luôn tin chắc mình hoàn hảo nhất, vì vậy khi bạn tỏ ra hơi hờ hững 1 chút, anh ấy sẽ lấy làm ngạc nhiên và sẽ làm mọi cách để bạn quan tâm đến anh ấy hơn. Vì thái độ bí ẩn của bạn sẽ gợi sự tò mò, anh ấy sẽ tưởng tượng ra nhiều thứ và lo lắng, muốn tiến lại gần bạn hơn.

3. Hãy bận rộn như anh ấy từng bận: Anh ấy luôn kêu bạn. Bạn có cảm giác người yêu đang ban cho mình 1 ân huệ? Bạn thử 1 lần chủ động nói bận và cắt ngang buổi hẹn hò và hẹn hôm nào cả 2 cùng rảnh!. Anh ấy sẽ đến tìm bạn ngay sau đó dù không hẹn trước!

Theo Tầm Nhìn
    [snapback]26351[/snapback]

----------------------
    eheheehehehehehehehe.
    cách này xài được đó CHIC, anh sẽ dùng đó vời em trước hen , ihihiiiihihih :biggrin:
    --------------------------
    <span style=\'color:deeppink\'><marquee behavior=\'alternate\'>Biết trước ngày mai khi xưa em đừng đến.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Em đến làm chi sao vội vã ra đi.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Để lại con tim bao buồn đau vây kín.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Đôi mắt vô hồn trong theo từng bước em đi.</marquee></span>

h`ihi` &#33; nhìu khi biết dza. là đúng đắn ... nhưng chưa chắc mình đã làm đ.c &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; vấn đề là ở chổ khi iu chúng ta trở nên khó làm chủ d.c minh` hi`hi` &#33;
    ^_^&#33;&#33; Cu+&#39; Yeu^ -Di Cho Bit&#39; Mui` -DOi` &#33; Bit&#39; Mu`i Nguoi+` Dza` Bit&#39; Mui` -Da(ng&#39; Cay ... Roi^` So+. -Den^&#39; Gia` ..................^_^ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33; {BupBeTinhYeu}

cái này các bác có thể áp dụng được đó, nhưng theo thao_bi thi độ rủi ro cũng cao lắm đó nghe&#33; bác nào có ý định áp dụng thì nên tính toán kĩ vào, ko phải ai cũng như ai đâu nên " hay đọc kĩ hướng dẫn trước khi dụng và nhớ để ý các tác dụng phụ" nữa.

:glare: Híc&#33;&#33;Muốn áp dụng mà không có gnưòi yêu để thử mới bực mình chư&#33;&#33;&#33;&#33;