Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: Viet cho nguoi toi yeu

"Em không hiểu nổi trái tim những người đàn ông....họ nói rằng ho yêu mình nhưng họ lại rời bỏ mình.nhưng với em dây là lần đầu,anh la người rất đặc biệt.em tin mọi điều anh nói và đã từng rất hạnh phúc khi co anh....nhưng anh ơi khi nào không còn yêu em nữa hãy nói với em,dù đau khổ nhưng em vẫn mải nhớ anh...và với em tình yêu là tất cả...."tôi tin và yêu anh trong cảm giác chông chênh, tôi luôn linh cảm môt ngày chúng tôi sẽ mãi xa nhau và cuối cung ngày ấy cũng đến,chúng tôi đã chia tay nhưng tôi không ngờ lại quá nhanh đến thế...., tôi mới chỉ quen anh 1 năm, mà đúng hơn là 9 tháng ,1 ngày.ngày 14-2,tôi ngồi viết thư cho anh.tôi trả anh lại cho người con gái anh yêu...
    Anh nói với tôi anh đã yêu tôi nhiều nhưng trong lòng anh đã có hình bóng của một người con gái khác...tôi không giận anh,không trách anh,bởi tôi hiểu lý lẽ của con tim.tôi hiểu anh đã yêu người con gấi ấy thật nhiều,tôi mãi mãi chỉ là người đến sau....tình yêu của tôi dành cho anh cũng không thể làm anh quên......tôi cầu chúc cho anh hạnh phúc bên người ấy,con tôi...,tôi chấp nhân xa anh,tôi biết từ đây trên những con đường tôi đi chỉ có mình tôi .... không còn anh.....tôi thấy chông chênh môt cảm giác buồn,bởi tôi hiểu tôi còn nhớ anh thật nhiều,tôi chưa thể quên anh.......nhưng tôi tin thời gian có thể làm thay đổi tất cả....phải,tất cả sẽ thay đổi...chúc anh hanh phúc!!!!

toi_loi
    Guest
    những lời tâm sự của bạn thiệt buồn, hic......cảm động quá, bạn thật là một người cao thượng mình khâm phục bạn đó, bạn hãy yên tâm bạn sống tốt với mọi người thì những gì tốt đẹp nhất sẽ dến với bạn......

THÂN

Hạnh phúc sẽ đến với những người biết quý trọng hạnh phúc, tình yêu sẽ đến và vĩnh cữu với những người biết tôn trọng tình yêu ! Chắc chắn rằng HN .....
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Người con trai ấy đã không còn lưu luyến gì với tình yêu của bạn dành cho anh ta. Thì tốt nhất, hãy để cho tất cả chỉ là những hoài niệm về nhau, về mối tình của mình. Tình yêu chỉ đẹp khi cả hai đều trân trọng nó...

đúng vậy. langtu nói thật hay, tình yêu chỉ đẹp khi hai người biết trân trọn nó.có lẽ giờ này bạn đang cố quên đi cảm giác mệt mỏi khi lúc nào cũng đơn phương nghĩ đến người khác hay bạn không muốn bỏ đi tình cảm bấy lâu nay mình đã dành cho người kia cũng có thể bạn đang tự lừa dối mình rằng một ngày nào đó người kia sẽ hồi tâm và đón nhận tình cảm của bạn. nhưng bạn ơi, sẽ có một lúc nào đó bạn chợt nhận ra là mình đã phạm 1 sai lầm là đánh mất thời gian, tình yêu và tuổi trẻ của mình vào một cuộc tình không có kết thúc đẹp.có một người đã nói câu này với mình" con người ai cũng có già bằng nhau cả, không ai cao giá hơn ai đâu" và nhờ câu đó mà mình đã có thể đứng lên trong hoàn cảnh giống bạn và mình luôn tự hứa với lòng là sẽ không ai có quyền làm cao với mình. bạn nên học theo cách của mình đi để thấy mình mạnh mẽ hơn.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Ta đừng trách người yêu ta phụ bạc !
    Hãy nhủ rằng ta không xứng để người yêu !?

Hãy buồn và buồn thật nhiều...
    .......Hãy nhớ và nhớ mãi......Để rồi.....
    Với thời gian, mọi vết thương sẽ lành...
    Đừng nuối tiếc gì bạn nhé !
    Đến một lúc nào đó.....
    Bạn sẽ nhận được cái mà bạn đã cho ngày hôm nay.
    Cuộc sống này vốn rất công bằng mà !!!!!!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

xét cho cùng thì yêu là một điều đau khổ,niềm hạnh phúc là phù phiếm và bấp bênh...........>yêu làm gì cho khổ
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

Làm sao sống được mà không yêu &#33;?
    Không nhớ...
    ...Không thương
    ...........một kẻ nào&#33;?
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

sống ko có tình yêu thì buồn thật nhưng mà giử chi cái ko thuộc về mình cho dù có giử được thì cũng chỉ phần xác thôi ,mình phục bạn vì có thể cho đi được một tình yêu nhưng mình hiểu là rất khó cố lên :totinh:
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

vì thế ta cứ sống vẫn cứ yêu cứ nhớ cứ thương một kẻ nào :hub:
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

Page 1 of 2 12 LastLast