Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: Giảm giá niềm tin net - Thành viên lưu ý

Với các bạn thành viên đến ủng hộ niềm tin net ! Giá đặc biệt sẽ là 2000 vnđ/h ! Vì là kinh doanh nên các bạn thông cảm ! Không thể nào free được ! Nếu free chắc phá sản sớm quá :clap: :hub:
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chúc mừng quán net niemtin đã được khai trương!
    được biết công sức bỏ ra đầu tư của các sếp rất lớn nên chúc quán net sẽ luôn luôn đông khách!
    Và, hnkvmt cũng mong một ngày nào đó được ngồi trong quán đó một lần :om:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

ko cho địa chỉ biết chổ nào mà ủng hộ . ( pó tay )

mình cũng muốn một lần được ngồi ở quán đó
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

quán đó ở hn hay ở đâu vậy bạn nào biết cho cái địa chỉ với minh la ngươi mơi có gì qua nha

mình nghĩ nếu có thì nó cũng đóng cửa lâu rồi
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

mình nghĩ là chưa đóng cửa đâu vì quán đó là "niềm tin" mà sao đóng cửa được còn rất nhiều người còn cần hay muốn đến được nó bạn nào biết nói cho mình biết với :confused: đêm nay tui lại 1 mình ......em!

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Không biết cái tiệm net này còn tồn tại hay ko nữa, không thấy admin trả lời chắc là dẹp tiệm rồi

Closed Topic

nếu thích thì mở 1 cái mới
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Page 1 of 2 12 LastLast