Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Bạn nữ cần biết...

Access_banned
    Guest
    Originally posted by killer@Nov 24 2002, 01:14 PM
    trùi ! mà chừng nào pểt zề VN zdậy? zề nhớ báo cho killẻ hay nha
    natülich

Angry

QH này lạ à nghen ! Cây lớn cây trổ bông, em lớn em đi lấy chồng. Không cho bé nhóc có bò à ! Tính chù anh Ban than này ế hả... hxihihxhi ! Có muốn khi về VN anh xử ku không hả QH ! Chuyện dzợ chồng người ta cũng thò mũi dzào! Đúng là đàn ông gì mà nhìu chiện, tám chưa từng thấy !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

hehe .... dzậy là hết ,xin chia buồn cùng anh Killer ,dzợ chồng người ta đã kiss nhau ... công khai như dzậy thì ......
    anh ban_than ui ,post bài nhìu nhìu chút nha ,cứ post trước đi cho chắc .khi nào đông người thì lại post tiếp :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by Ban than@Nov 22 2002, 06:33 AM

Thôi mắc cở quá hà em hỏng dzám nói nữa đâu &#33; :ph34r:
    RO cung mắc cỡ wá chừng luôn ..........
    SAO BÂY GIƠ ROOM này ngưng hoạt động dzâỵ ?
    :blink:

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Originally posted by Ban than@Nov 22 2002, 06:33 AM
    Chuyện kinh nguyệt của các bạn nữ không còn là vấn đề lạ lẫm trong giới đàn ông chúng ta. Tuy nhiên ban than vừa nghe một thông tin mới về các lọai băng vệ sinh siêu hút ẩm. Vì hút ẩm quá siêu cho nên khi thấm hết kinh nguyệt của các bạn khả năng thẩm thấu của băng vệ sinh vẫn còn và nó hút luôn cả dịch âm đạo (Lọai dịch để giữ độ ẩm cần thiết cho các bạn nữ). Vì thế nó sẽ gây cho các bạn hiện tượng khô âm đạo ----&#62; dẫn đến một số bệnh về phụ khoa. Vì vậy các bạn nữ cần lưu ý điều này ...

Thôi mắc cở quá hà em hỏng dzám nói nữa đâu &#33; :ph34r:
    oh cám ơn về điều này, em hiểu rồi.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

trùi, mấy cái chiện này thì tốt nhất banthan nên nhờ bà xã thay mặt post thì ko ai phải ngại hít á&#33;

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

CMA nói cũng đúng lém, chiện này mà nhờ bè xẽ poss lên thì hổng còn ngại gì nữa,
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 2 of 2 FirstFirst 12