Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 20

Thread: LAI THEM MOT LAN

cHAO ANH EM.
    Minh lai quay tro lai sau 4 ngay chi vi mot ly do ( cung nhu cac ly do cac lan truoc).

Hom thu hai minh gap may anh em tai hanoi. Quyet dinh sat da la se stop, minh chiu dung duoc vai ngay, vay ma hom nay lai xoi hong bong khong. Dieu minh muon tam su cung anh em tai day la : chung ta khong con duoc tin tuong du chi la chut xiu , du chi la nhung viec con con. Dau don thay , su doi khong the nao khac duoc.

Minh giup co em gai mot viec tuong doi cao ve mat thu nhap. Dieu khat vong lon nhat la minh co chut tien de tra no( vi hien nay dang la chua chom) , cong voi se co chut tien gop cho ong gia minh chua benh.. Voi su giup do nhiet tinh va trong sang, minh da dem lai loi nhuan cho co em gai. Tat nhien la co ay noi voi minh rang co ay se gianh toan bo so tien do cho minh chu khong lay dong nao ca. Dieu moi nguoi muon minh tro lai cuoc song binh thuong ma khong bi no nan. ( day la yeu to rat quan trong trong viec chong tai ngien). Minh khong muon lay tat ca so tien do...

Su viec dang tren da phat trien thi co ay goi dien cho vo minh noi rang hinh nhu anh Quang khai gia tien cao len chu khong thong bao trung thuc. Minh bi soc thuc su va vo cung chan nan. Minh van con mot so dieu ma minh coi la thieng lieng chu khong phai la minh dat tien nong tren het, vay ma ai tin toi??????

Viec gi den se den. Hom nay lai choi lai...... Minh buon qua , lam sao bay gio. Trong mot hoan canh cho treu nhu vay thi minh khong lam sao vuio duoc... Cac ban se lam gi khi minh bi oan????
    [FONT=Times][SIZE=14][color=red]

lat dat

Lamlo ạ,
    Mình monh bạn nghiền ngẫm câu này:
    "VÍ PHỎNG ?!
    ....... ĐƯỜNG ĐỜI .....
    .............. BẰNG PHẲNG CẢ ?!
    ANH HÙNG, HÀO KIỆT !?
    ...................... CÓ HƠN AI !!!"
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

hix hix 04 b*ữa ko gặp tưởng đâu yên rồi lại 01 tin buon:

chu'ng ta cùng phân tích tình trạng hiện gio` nhe':

+th*u 01 :chu&#39;ng ta cu`ng nghiệm ra hậu cai co&#39; râ&#39;t nhiều chuyện xảy ra ko theo ý muốn của mình ,thậm trí chúng tới với chúng ta dồn dập 5-6 chuyện 01 lúc mà rõ ràng truớc dây lúc dang chơi ko xảy ra tình trạng này anh thử nghiệm lại coi có phải ko?theo chúng ta thuờng nói cô ba dang kiếm, ma` ko phải dây la` hiện tuợng tất yếu hệ quả tất yếu mà chúng ta phải chịu ,phải vuợt qua, nó còn khó hơn cả cắt cơn,khó hơn tất cả ?phải vuợt qua nguỡng cửa tử thần này mới mong cai dựoc<== diều này em nghĩ là anh biết ,anh thử nghiệm lại coi có dúng ko?nếu dúng thì tại sao anh ko nghĩ nó là con ma dang bám lấy anh ,anh phải rút nó ra bàng mọi giá ,kẻ cả mai minh sẽ chết ....

+thu 02 :ko có việc gì ko thể giải quyết hãy tự làm cho những suy nghĩ của mình dơn giản di 01 chút như vậy anh sẽ cảm thấy dễ chịu hơn===>tu ám thị.rang tay dón nhận nó 01 cách vui vẻ như dón nhận những nguời lamloi dang trở về với cuộc dời

+hãy lấy amec trung heo cbtd ra làm gương di họ nhỏ hơn anh nhiều ,tại sao họ có thể vượt qua ,theo em biết còn 01 số nguời còn dang bi bệnh tật de dọa tại sao họ vươt qua dược ... có phải anh dang biện minh cho hành dộng vô trách nhiệm của mình với gia dình hay ko? , buổi nói chuyện của chúng ta em dã nói rõ, và em cảm nhận dược những gi em dịnh nói anh cũng dều hiểu vậy tại sao? tại sao? lại như vậy hả anh

tqt<== rat thông cảm và dồng cảm với anh nhưng dương nhiên em ko chấp nhận bất kỳ 01 lý do nào anh dưa ra ... xin lỗi anh nếu em co lời nào ko phải vơi anh , em thành thật xin lỗi ,xin anh hiểu cho em, em ko muốn nói những lời nang nề như vậy . nhưng nếu anh muốn em sẽ edit lại bài...tang anh ba bai viet cau bai luon :khoai:

con yeu : con yêu vậy là con dã xắp ra dời , ba dang gần dươc gạp con cưng của ba rồi ,ba luôn mong nhưng diều tốt dẹp nhất sẽ dến với con ,mong con dược nhìn xã hội của chúng ta dang sống vơi 01 con mat dẹp,con yêu bây giờ con dang nam trong bụng mẹ dừng dạp me dau con nhé , ba thương con, thương mẹ con ,ba sẽ làm cho con dược hạnh phúc ba hứa vậy và ba dang cố gang ,con là niềm hy vọng của ba ,con là dộng lực giúp ba vượt qua tất cả ,còn mấy ngày nữa con ba ra dời nhỉ chac cũng ko lau nua , nhưng ba xin hứa khi con ra dơi ba sẽ rang tay ôm con vơi tất cả tình thương của mình và dương nhiên rồi ba mẹ sẽ là tấm gương sáng cho con, con sẽ tư hào với bạn bè con vì diều dó con hãy dợi nhe ,va bây giờ mong con hãy mạnh khỏe dủ tháng ngày hãy ra với ba nghe ... hôn con yêu ngàn lần... dung dap me nhu bo dang tu dap vao cuoc doi munh nha con
    vo yeu:
    em yêu có lẽ em rất thất vọng vì anh dúng ko?nhưng xin em hiểu anh dang cố gang , cố gang dể làm em hạnh phúc hơn, cố gang dể phần nào dáp lại tình yêu của em dành cho anh ,dã cùng chia sẻ với anh những tháng ngày hạnh phúc, cay dang .tuy tháng ngày hạnh phúc anh dành cho em chưa nhiều ,nhưng em yêu xin em hiểu anh ko muốn vậy dâu em? trươc mat xin em hãy giư ghìn sức khỏe . cho con chúng ta khỏe cho em khỏe , em nhé. phần anh sống chết anh cũng phải vươt qua thôi em yêu a` ,vì con chúng ta , vi vợ yêu của anh anh sẽ thang tât cả? anh dang bat dầu va kê`t thúc mong em hiểu và cho anh 01 cơ hội cuối cùng

+ba yeu:con thật la` kém cỏi khi ko thang nổi chính bản thân mình ,dã tư dốt cuộc dời mình vào vòng khói trang ,da phụ lòng công ơn của cha , dã hy vọng ,dã tin vàpo con ,ba ơi bây giờ con biết ba rất dau ,dau về thể xác ,nếu như ba mà biết con như này nữa thì có lẽ ba ko chịu nổi dâu ,ba ơi con thật kém quá thể xác ba dau dớn vậy ba còn vượt qua dươc ,mà chuyện nhỏ nhủ này con cũng ko vựot qua nổi, bây giờ con cũng có con con cũng hiểu tâm lý ba mẹ mong con mình sẽ tốt như nào?khỏe như nào? và là niềm hãnh diện của gia dình như nào?ba ơi hãy vì con cố gang lên vươt qua tất cả sống mạnh khỏe với con ,vơi cháu ,ba nhé ba là tất cả cuộc dời con là cuộc sống là niềm tin là tất cả ,con xin lấy cuộc sống của con dể dổi lay những ngày còn lại của ba dược mạnh khỏe xin troi<== nhưng con biết ba ko muốn dâu ba chỉ mong con dươc sống hạnh phúc mạnh khỏe thôi dúng không ba ? va ba tình nguyện hy sinh cuộc dời mình vi dieu dó dúng khong ba? va con hiểu ,con hiểu diều dó ? có lẽ sự báo hiếu của con nhiều tơi nhu nào cũng là vô ích nếu như con tự hủy họai cuộc sống của con , con hiểu diều dovà con dang bat dầu ,hay rang khoe nhe ba

het van(tang may bai hat buon vo day nghe ma dung noi thang amec no dele nick em do&#39; hix
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

<embed width="400" height="300" src=http://cartoonfile.163.com/source/17604/getdown.swf type="application/x-shockwave-video">
    </span>

<embed width="400" height="300" src=http://cartoonfile.163.com/source/21721/soledad.swf type="application/x-shockwave-video">
    </span>

<embed width="400" height="300" src=http://vampire84.yeuamnhac.com/musics/Flash/Anh%20chi%20biet%20cam%20nin%20khi%20nghe%20tieng% 20em%20khoc%20-%20UHP.swf type="application/x-shockwave-video">
    </span>

Buồn thật đấy. Chẳng biết phải nỏi như thế nào nữa với anh. Như TQT đã nói ai cũng thất vọng về anh _ thêm một lần nữa.Anh không tự vượt qua được chính bản thân mình.Anh không thể lấy bất kỳ một lý do nào để biện minh cho việc làm của anh được.Anh quá ích kỷ khi chỉ nghĩ tới bản thân mình...
    Mong anh hãy suy nghĩ thêm về những gì người thân của anh đã làm cho anh.Và cũng mong anh hãy nghĩ tới đứa bé chuẩn bị chào đời.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Rùa con đã đọc các bài viết của toiloi, cũng chẳng biết phải nói thế nào đây??? Chẳng có lý do nào chính đáng cả, chỉ tại bản thân anh mà thôi&#33;
    Người ta nghi oan cho anh, anh lại hành động như vậy, càng khiến người khác không tin hơn mà thôi&#33; Anh hành động mà không suy nghĩ đến vợ anh, rồi đứa bé, ...., anh có thấy là mình vô trách nhiệm lắm ko?
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Originally posted by ruacon@May 11 2004, 06:59 PM
    Rùa con đã đọc các bài viết của toiloi, cũng chẳng biết phải nói thế nào đây??? &#33; Anh hành động mà không suy nghĩ đến vợ anh, rồi đứa bé, ...., anh có thấy là mình vô trách nhiệm lắm ko?
    Đính chính giùm rùacon nhé : bài viết trên không phải của toiloi mà là của lamlo. Toiloi mí có ngừ iu, chưa vợ con gì hết &#33; Nói lại để cô í ko hiểu lầm,không thui lại tội nghiệp anh chàng lăn ra giải thích &#33; :dapdau:
    Một đời vô danh đá sống vẫn thờ ơ
    Nhọc nhằn năm tháng, tháng năm nhọc nhằn thêm
    Đá sống không thật gần ai và cách xa mọi người
    Dường như không biết yêu và dường như không biết nhớ
    Vì con tim giá băng nên tâm hồn vô nghĩa

vốn sống đời tha phương
    mòn gót bước mà thấy trong lòng
    như luôn luôn lẻ loi

Đừng sống giống như hòn đá, giống như hòn đá
    Sống không một tình yêu
    Sống chỉ biết thân mình
    Tâm hồn luôn luôn băng giá
    Đừng hóa thân thành đá
    Vì tâm hồn đá giá băng
    .................................................. .............
    .................................................. ................
    .................................................. .....................

http://www.nhacso.net/Music/Song/Rock%2DVi...05/10/05F5EA36/

Cam on cac ban.
    du sao chang nua toi cung cam thay hanh phuc khi co nhung nguoi ban phantich loi lam cua minh. Thu thuc ma noi thi nhung loi chi trich do minh da nghe rat rat nhieu lan, Tham chi minh da co lan minh mang nguoi khac voi ly do nhu vay ( khi minh stop duoc 6 thang.)
    Minh cung khong phai tre con de den noi khong hieu ro nhung loi lam minh dang lam.
    Chi co dieu minh thay rang nguyen nhan that bai cua nhung lan truoc la be tac khong loi thoat, vay ma sao van cu mac lai????
    Buon qua ban oi, hoc hanh de lam gi khi van con su xu nhu dua tre con phai khong cac ban, hom naycung duoc 4 hom roi, minh thay them kinh khung. Khong dam di choi mot minh , danh phai deop thang cu con di choi. Khoang 5h15 minh co ghe qua cho Ongtroi-104B-B1 trung tu nhung hung lai di vang. Tren duong ve minh cu khoc vi khong gat duoc y nghi ra khoi dau. Thang con minh no cu hoi tai sao... Ve den nha no mach ong ba ngoai, vo minh hieu ngay van de.....
    Ngay mai minh dinh ve que choi 2 hom.

. Tuan sau suc khoe se tro lai binh thuong va cuoc chien dau van dang tiep dien....

[FONT=Times][SIZE=14][color=red]

lat dat

Page 1 of 2 12 LastLast