Results 1 to 6 of 6

Thread: Cần tuyển thư ký

Cần tuyển 1 em thư ký, tuổi tý, mắt không ti hí, tóc không được có chí, tiền phải đầy ví, chạy taxí ( ý quên Avení), xài Nokí ( 66 trở lên), cười chỉ được hí hí ( cấm hehe à), học giỏi môn Lý, khoái bú tí ( cái này chắc khó à ), còn chút xí mai nói tiếp :clap: :clap:

Trời ! 1 nhân dạng hoàn hảo ! vị sếp này có khiếu thẩm mỹ hơi bị quái !

Em ko tuổi tý nhưng mà em tuổi tỵ, tóc ko có chí , tiền đầy ví nhưng mà toàn tờ 500đ , cười hihi , học giỏi Lý tí, khoái bú tí nhưng lớn rồi ko ai cho bú tí nữa, vậy đủ tiêu chuẩn làm thư ký chưa???
    Rượu say mà uống chẳng say
    Ước ao hẫng hụt lúc đầy lúc vơi
    Tôi như con cá tập bơi
    Ngất nga ngất ngưởng giữa nơi thị thành.

Originally posted by ChieuSGBuon@May 8 2004, 11:25 PM
    Cần tuyển 1 em thư ký, tuổi tý, mắt không ti hí, tóc không được có chí, tiền phải đầy ví, chạy taxí ( ý quên Avení), xài Nokí ( 66 trở lên), cười chỉ được hí hí ( cấm hehe à), học giỏi môn Lý, khoái bú tí ( cái này chắc khó à ), còn chút xí mai nói tiếp :clap: :clap:
    quả là một vị sếp đặc biệt và cung cách tuyển thư kí riêng cũng ...khá quái kiệt

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Em là thư kí. Em tuổi con khỉ ( không phải tuổi tý),mắt không ti hí, tóc cài hoa lý,đảm bảo không chí, tiền em đầy ví nhưng mà ví rỉ,không chạy avani' mà nhờ xe cu TÍ , học không giỏi lý nhưng giỏi triết lý,cười duyên một tý không cười hi hí,....Vậy nên,nhờ xếp duyệt một tý-tuyển em làm thư ký !?

( Em xin bật mí :em là người hết ý)

chòy chòy nghe xong Sếp cũng bí, nhiều thư ký kiểu này chắc bị ăn kí (đầu), sếp tự giới thiệu một tý, sếp rấ man...lý (manly), cao 1 mét mí, nặng 64kí, mắt một mí, hút con mèo Ý, chạy xe hàng thanh lý, mấy em nào để ý thì sếp cho đăng ký. hí hí hí , sếp cũng tuổi con Khỉ ý.