Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 40

Thread: Nên đưa ra chương trình cụ thể

xin lỗi các bạn về thiếu sót đã không ghi giờ cụ thể nhưng mình đã nhắn các thành viên khác là vào lúc 15h( vì 14h e là hơi nắng ) trước cổng trường bách khoa.
    tuy nhiên có trục trặc nhỏ là hiện nay trường bách khoa đang có kỳ thi tại chức nên chúng ta không thể vào trong trường được, do đó chúng ta sẽ hẹn trước cổng trường bách khoa lúc 3h chiều và HHVS sẽ dẫn các bạn đến một địa điểm khác " ngon, rẻ, bổ, dưỡng" không kém ở gần đó.
    như vậy chúng ta sẽ nhất trí : đúng 15h chiều chủ nhật trước cổng trường bách khoa, khônh gặp không về.

và trong ngày thứ bảy, HHVS sẽ liên lạc trực tiếp tới tất cả các thành viên có thể liên lạc được.
    hy vọng các bạn sẽ đi đúng giờ và đầy đủ
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Unhappy

Huhuhuhu....Sao lại là CHủ nhật này cơ chứ ????Cả tuần này tui bận quá khonog online đọc bài của HHVS được,mãi hôm nay được HHVS gọi điện thonog báo móiư rõ đây chứ ?
    CHủ nhật Haibinh2911 bận làm Hội nghị khách hàng ở KS Bamboo rùi...làm từ hôm nay thứ 7 kia...e là 3h chiều hổng thể rảnh mà lên tham gia cùng mọi người được rồi....huhu
    Có gì về tường thuật lại tui nghe với nha....ôi,tiếc quá !!!!

hihi, đề nghị không tường thuật cho có người tức chơi.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

chiều nay chúng ta đã tổ chức cuộc họp sơ khảo , đến tham dự có Thamtunet, Hnkvmt, Hoahongvosac, Bacbaphi, Chuotkhongduoi + em iu của chuột ( bên nhịp điệu cuộc sống ), và còn thành viên nữa là Diemvươngtinh có đến nhưng không tìm được địa điểm~~> điều này chúng tôi thành thật gửi lời xin loi đến DVT và cảm ơn em đã không ngại đường xá xa xôi đến tham dự.
    Thamtunet post bài này với lí do để cho mọi người biết cuôc họp tiến triển theo chiều hướng tốt, và dự định vào chủ nhật tuần sau 23- 5 -2004 sẽ tổ chức lần nữa, đến hôm đó mong các thành viên có mặt đông đủ để chúng ta bàn kế hoạch cụ thể cho buổi ra quân và đón tiếp khách mời bên diễn đàn sinhviendanang, nhipdieucuocsong , thành viên của trường THPT Phan Châu Trinh . Cuộc họp sắp đến tương đối quan trọng mong các thành viên tham gia đông đủ. Ngày giờ và địa điểm TTN sẽ đưa lên sau ( chưa tìm đuợc địa điểm) <~~ ai có địa điểm nào tốt thì đưa lên nhé , tiêu chuẩn : thoáng mát và nhất là giá cả phải chăng
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

tôi cũng chẳng biết gì . hôm qua mới gặp TTN ... đi đến địa điểm gặp mặt thì mọi người đã đi hết rồi ( nói như hhvs " ko gặp ko về " chắc tui ngồi đó tới tối wa&#39; )

i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

à , tôi có địa điểm này ko biết ý kiến mọi người ra sao .
    đó là quán THƯ VIÊN , gần cầu sông hàn ( dvt quên mất địa chỉ cụ thể rồi )
    chỗ này đáp ứng yêu cầu : thoáng mát + yên tĩnh + giá cũng ko ....cắt cổ cho lắm
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

tiec la hom nay tui ko di duoc&#33;vi khi nhan duoc tin nhan cua anh truong nhom thi cung da 7h roi
    chan qua&#33;tuan sau nhat dinh la em se di&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    a nhan tien day cho em hoi trong clb cua minh ngoai em ra con co ai bang tuoi em ko?
    <marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

theo HHVS được biết thì hiện nay ở Đà Nẵng không có thành viên nào bằng tuổi disco_dn cả, nhưng theo HHVS thì tuổi tác không quan trọng, quan trọng là các thành viên đều nhiệt tình tham gia hoạt động của diễn đàn, tuy tuổi tác khác nhau nhưng chúng ta sẽ tìm được tiếng nói chung vì đều là thành viên của diễn đàn mà, đùng không?
    tất cả các thành viên khác đều luôn hoan nghênh sự tham gia của disco_dn.

Cuoc hop dien ra thanh cong la on rui` :clap:
    sogi vi hom ay minh ban nen ko tham gia cung cac ban duoc ..hong hieu vi sao nick cua minh bi xoa mat rui``...bac admin co the giai thich gium ko a :~)
    juliet

Dear friend &#33;
    old nick and old pass &#33; Plze contact to me with YIM is pensevn or tell me 0908140749 &#33; Thanks &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast