Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 40 of 40

Thread: Nên đưa ra chương trình cụ thể

Originally posted by admin@May 18 2004, 02:57 AM
    Dear friend !
    old nick and old pass ! Plze contact to me with YIM is pensevn or tell me 0908140749 ! Thanks !
    anh admin khong fai la nguoi viet nam sao?
    <marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

admin khoái sài đồ ngoại nhỉ , ngay cả giao tiếp giữa người việt với người việt mà cũng sổ anh văn :down:

lúc trước dvt đã đề xuất là sẽ vào quán Thư Viên . nhưng về nghĩ lại thì thấy hầu hết các mem đều ở khu vực từ ĐBP --&#62; hòa khánh . thui thì mems như tui phải chịu khó vậy . ở gần trường ĐHBK có vài quán trông cũng lí tưởng để chúng ta tổ chức họp . sát bên trường tiểu học ( tên gì thì dvt quên rồi ) có 1 con đường nhỏ , vào đó khoảng 10m về phía tay phải sẽ gặp 1 quán giải khát , rất rộng và thoáng , quán này bình dân thôi ( quán này dạo trước họp lần 2 dvt có vào ). các mems thấy sao ?

dọc theo đường ĐBP cũng có vài quán , admin chịu khó xem xét rồi thống nhất " đóng đô " ở 1 quán luôn cho tiện họp mặt , chứ sau mỗi lần họp lại tìm địa điểm thì cũng cực khổ cho admin và các mem .

ps : to disco_dn : clb chúng ta cũng có thành viên bằng tuổi bạn . nhưng ..., giống như lời hhvs nói , đã là những người có chung " lý tưởng " thì chuyện chênh lệch tuổi tác ko là vấn đề .
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Originally posted by sunny@May 18 2004, 01:08 AM
    Cuoc hop dien ra thanh cong la on rui` :clap:
    sogi vi hom ay minh ban nen ko tham gia cung cac ban duoc ..hong hieu vi sao nick cua minh bi xoa mat rui``...bac admin co the giai thich gium ko a :~)
    Tiếc quá nhỉ hum đó T không tham dự được thế thì chủ nhật tuần này nhớ tham gia nha , còn chuyện nick của T tự dưng biến mất thì hãy liên lạc với admin nha , T đưa nick and pass để anh thử rìm lại xem . Okie
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Thumbs up

:no: :no: :no: Phản đối...cật lực phản đối.....
    Lần họp vừa rồi đã diễn ra trên đó rồi....đến lần này phải về lại dưới Đà Nẵng chứ...cứ bắt người ta đi xa mãi à ???
    Theo tôi đến Thư Viên là hợp lý nhất.Lần này tôi nhất định phải có mặt mới được...kẻo phụ lòng tốt của HHVS đã mất 1 cuộc điện thoại di động cho tui...hihi :whist:

Vâng lần họp trước chúng ta cũng tổ chức trên này , nhưng theo ý kiến của các bạn thành viên khác nên chọn trên này vì đây cũng là địa điểm trung tâm cho các thành viên đến tham dự, mong các thành viên thông cảm vá nếu như vẫn không thống nhất được địa điểm này thì các bạn đưa ra địa điểm nào thích hợ hơn đi nha.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Các bạn thành viên Đà Nẵng thân mến&#33; MECNMcũng rất muốn tham gia vào chương trình của các bạn nhưng không thể tham gia với các bạn được.Có thể cho MECNM xin mẫu của tờ rơi được không?Có thể sẽ in và phát tờ rơi ở thành phố Quy Nhơn.Có ai ở Quy Nhơn không vậy?Lên tiếng đi.
    tên đầy đủ : Nguyễn thị Nguyệt Minh
    nick yahoo :minhyeunhaunhe2992003
    điện thoại :056841988
    Rất mong nhận được hồi âm từ các bạn.

Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Rất vui có bạn MECNM tham gia cùng chúng tôi. Hôm nay mình không theo mẫu tờ rơi,mình sẽ cố gắng gởi cho bạn sớm nhất. Mong sẽ có nhiều bạn giống MECNM tham gia cùng chúng ta. :clap: :clap: :hub:
    Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

như vậy là chúng ta đã thống nhất địa điểm và thời gian như TNT đã thông báo rùi, đúng không?
    vậy đề nghị các bạn đi đúng giờ và đầy đủ nha&#33;
    hy vọng lần họp này sẽ có mặt tất cả các bạn, những thành viên đã và sẽ hoạt động tích cực, tâm huyết với diễn đàn.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Địa chỉ cụ thể của MECNM : Nguyễn thị Nguyệt Minh công ty đá ốp lát và xây dựng phường Trần Quang Diệu thành phố Quy Nhơn.Hãy gửi mẫu tờ rơi cho mình theo địa chỉ này nhé.Xin cảm ơn.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Originally posted by disco_dn+May 18 2004, 03:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (disco_dn &#064; May 18 2004, 03:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-admin@May 18 2004, 02:57 AM
    Dear friend &#33;
    old nick and old pass &#33; Plze contact to me with YIM is pensevn or tell me 0908140749 &#33; Thanks &#33;
    anh admin khong fai la nguoi viet nam sao? [/b][/quote]
    Hôm đó dùng máy xách tay không sử dụng IE mà dùng Netcapter để truy cập nên không thể type tiếng Việt được (vì không load được JaVa ) &#33; Nhân tiện gõ Eng để ôn lại đó mà &#33; hì hì &#33; Mà vã lại mấy từ đó cũng đơn giản mà &#33; chứ cao siu admin đâu bít đâu &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234