Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 40

Thread: Nên đưa ra chương trình cụ thể

muốn khu vực Đà nẵng phát triển thì nên đưa ra một chương trình cụ thể , như thế mọi người mới tham gia được. Chương trình tháng 5 là gì ?
    Nhân đây để khu vực phát triển chuột yêu cầu mọi người cho xin cái tên và YIM , và qua đó xem thử khu vực này có bao nhiêu mem trên trang ưeb này

chuột xung phong nha

nick trên diễn đàn : chuotkhongduoi
    họ và tên : Nguyễn Đức Hải
    YIM : cuocsongtuoidepvn
    đến từ trường đại học kinh tế
    phone : 0914.160.269

tiếp tục nào các bạn

okie ! hnkvmt xin thông báo chương trình hoạt động của tháng 5 này như sau :
    1.Tổ chức họp room và giao lưu giữa các thành viên của group Niemtin ĐN
    2.Tiếp tục phân phát tờ rơi giới thiệu trang web và diễn đàn để thu hút thêm thành viên tại ĐN.

Xin nói luôn là chúng ta sẽ phát 2 loại tờ rơi : 1 là dán ở các quán net, các cổng trường - chúng tôi đã scan và đưa lên diễn đàn ;và thêm một loại tờ nhỏ để phát tận tay hoặc bỏ giỏ xe (kiểu như mấy CLB gia sư thường làm í) - tôi đang nhờ hoahongvosac thiết kế nội dung.
    3.(chương trình này chưa chắc chắn) Chúng ta sẽ tổ chức một buổi tham quan và giao lưu giới thiệu trang web với học viên của Trung tâm 05-06 tp.ĐN. Thực ra BQT ở tp.HCM đã nhiều lần tổ chức các buổi giao lưu như vậy với các trung tâm tại tp.HCM nhưng với chúng ta thì chưa đủ điều kiện để tổ chức như vậy.Tôi mong nhận được ý kiến của các bạn về chương trình này.

Tạm thời sẽ như vậy đã, vì hiện nay thành viên tại ĐN đang ngày càng tăng, do vậy chương trình hoạt động sẽ được thảo luận thêm tại buổi họp room sắp đến (dự định sẽ tổ chức vào ngày Chủ nhật cuối tháng 5 này)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hnkvmt cũng xin cung cấp địa chỉ liên lạc lên đây nhé :

nick : hnkvmt ( Hãy Nói Không Với Ma Túy)
    Tên thật : Thuận
    Yahoo mail : bebe_bongbong2003@yahoo.com / bebe_bongbongdn@yahoo.com
    Yahoo mess : bebe_bongbong2003
    Phone : (0511)765646
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

và bây giờ là em
    tên truy nhập: disco_dn
    tên: Huy
    anh ơi&#33;em mới 17t thì có thể tham gia vào clb ở Đà nẵng được không?

<marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

Dự định hoạt động như thế xem ra cũng tạm vì thực ra chúng ta chưa thể thực hiện được những chương trình lớn hơn vì không đủ các điều kiện cần thiết .Còn riêng về thời gian họp như Thuận đã nói sẽ diễn ra vào ngày Chủ Nhật cuối tháng 5 đề nghị tất cả thành viên ĐN sắp xếp đến dự đông đủ . Thân &#33;

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Nick: bacbaphi
    YIM: bacbaphiok
    Họ tên: Trương Công Phúc
    Đến từ Đại học Bách Khoa.
    Mobile: 0914 054 324
    Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

hi&#33; giới thiệu hả? ok
    nick diễn đàn: hoahongvosac
    YIM: fairy252dn
    phone: (0511) 845244 ( gọi buổi tối lúc 8h thì 90% là gặp)
    tên: Lộc ( là girl 100%)
    đến từ đại học kinh tế Đà Nẵng.
    to chuotkhongduoi: đồng hương rùi, có gì liên lạc nha,

khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

to : hoahongvosac
    chuột rất vui khi có đồng môn ở đây, chuột học phòng A 215 vào buổi chiều từ thứ 3 đến thứ 6 . Nếu có thể bạn có thể nói lớp để mình gặp nhau. Chuột cũng hy vọng mọi người ở Đà Nẵng có một buổi gặp mặt ( đi uống nước thôi ) không bàn về công việc . Như thế sẽ làm cho mọi người gần nhau hơn , khi bắt tay vaìo công việc sẽ dễ dàng hơn . Mọi người thấy thế nào . Thamtunet và five đâu sao ko thấy điểm danh thế .

Chưa gì mà anh chuột nhà ta nhận pà kon nhanh quá àh , lèm TTN bùn thiu trong giây lát . Thamtunet đây , rất hân hạnh được đón tiếp chuột và babaphi ở đây nhé ~~> TTN dzui lém :clap:
    Cặp cặp thấy đông dzui nên cũng nhảy vô đây :boxing:
    Nick : Thamtunet
    YIM : Thamtunet
    Họ và tên : Lãng tử tình yêu
    Phone : 0905. 246 357 CN nghĩ :-b
    P/S : disco_dn àh , em 17t là có thể tham gia cùng bọn anh gòi đấy, mong rằng em cũng là một phần trong việc phát triển Web tại ĐN.
    Hiện bây giờ TTN đã nắm trong tay 13 thành viên tại ĐN, trong đó có 3 thành viên (tinhyeucondau , cita , ngoc61 )cũng khá lâu gòi không online , do vậy bây giờ chỉ còn lại 10 thành viên ( Hnkvmt, Five, Hoahongvosac, Juliet_dn, Bacbaphi, Chuotkhongduoi, Thamtunet, Diemvuongtinh,Disco_dn) ~~> còn xót ai không nhỉ ? Nhanh chóng liên lạc với Thamtunet qua YIM nhé. Thân
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Thumbs up

Chào &#33; Hội viên mới HaiBinh2911 xin chào mọi người.
    Mãi hôm nay mới biết được trang này nên đăng ký chậm nhưng hi vọng sẽ được mọi người chào đón nồng nhiệt nha. :clap: :whist:
    Họ và tên : Hải Bình
    Nick : haibinh2911
    YiM : haibinh2911
    Phone : 0914111541
    from : Đại học Bách Khoa

Page 1 of 4 123 ... LastLast