Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 48

Thread: Gởi người tôi yêu...

Wink

Nhỏ ơi ! Anh biết em đã vào diễn đàn của anh ! Chúng ta đã xa nhau lâu lắm rồi ! nhớ gió mang đến em những gì may mắn nhất ! Còn nhớ câu nói của anh ngày nào không nhỏ "Anh không đủ cao thượng để nói rằng tình yêu và hạnh phúc của em cũng chính là hạnh phúc của anh, nhưng anh chỉ biết một điều là nếu như em đau khỗ trong cuộc sống thì người đau khỗ nhất sẽ không ai khác ngòai anh..". Hy vọng rằng sau cuộc tình của chúng ta, em sẽ gặp một người đàn ông khác, sẽ yêu em như anh đã từng yêu em..
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

be_nhoc
    Guest
    Ghét thấy và nghe BT nói những câu đó dù là những câu tận đáy lòng. Đã là quá khứ thì hay để nó trôi đi, hay coi nó là kỉ niệm đẹp nhé BT.

Access_banned
    Guest
    nhớ ngày đó !ta say đắm tình ! tình lớn lên kề vai hìhìhìhì......các bạn ơi , tui mà hát tiếp bài này thì chắn anh bậnth6n khóc thui! hhehheheheh !

hừm ,anh ban_than ơi,sao cứ mãi lưu luyến những hoài niệm cũ mãi dzâỵ? Có dzợ mới rùi mà cứ mãi nhắc đến những kỉ niệm cũ hoài dzâỵ chị âý tủi thân thì làm seo ạ <_< .Nếu muốn giữ thì hãy nên giữ trong lòng thui ạ,mà theo tui thì nên quên wách đi cho khoẻ ,hì
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

cindy
    Guest

Red face

Nhung loi anh noi co tha k do .Bay gio hoi tiec thi da muon roi.Tai sao ngay truoc k co giu de mat roi bay gio lai tiec.

cindy nói đúng gùi đó anh BT ơi .có mà không biết giử bây giờ mất gùi mới hối hận thì đã muộn gùi
    em chia bùn cùng anh nha&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33;&#33;&#33;&#33;

anh ban_than nghe cả chưa nào ,ai cũng nói dzâỵ cả ,chí lớn gặp nhau gùi ,anh cũng nên như thế đi
    chút tình gửi gió ,và hãy để gió mang đi thật xa anh nhé
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Smile

các bạn không hiểu được đâu &#33;Không pải Ban thân không giữ mà ... thôi không nói nữa ... nhưng ít ra trong diễn đàn cũng có 2 member hiểu được bạn thân là bé nhóc và QH &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Originally posted by be_nhoc@Nov 22 2002, 02:41 PM
    Ghét thấy và nghe BT nói những câu đó dù là những câu tận đáy lòng. Đã là quá khứ thì hay để nó trôi đi, hay coi nó là kỉ niệm đẹp nhé BT.
    thật sự là tui chẳng biết gì cả ,nhưng anh BT nghe bé nhóc nói gùi chứ

Access_banned
    Guest
    nói vậy thui &#33; các bạn ơi mỗi người một cá tính và mỗi người có một trường hợp &#33; do đó tui hòan tòan hiểu cho anh bạn thân &#33; và đồng ý với những gì mà các bạn nói &#33;

Page 1 of 5 123 ... LastLast