Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
Results 31 to 40 of 48

Thread: Gởi người tôi yêu...

Exclamation

Originally posted by nhocthuytien@Jan 22 2003, 03:20 PM
    .. gì chứ bà mai là tội nhâ't .. lỡ có chuyện gì thì bà mai hứng hết áh.. em sợ lém
    nhocthuytien chơi xâú quá à ,định để hnkvmt này chịu đòn thay đâý hử :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Gởi người tôi yêu :
    Em có biết lòng anh đây đang cô đơn không ...?? Trong nỗi cô đơn và mong nhớ này anh chỉ biết gọi tên em ... &#33; Anh biết phải làm gì đây hỡi em yêu dâú ... bây giờ em ở nơi đâu , em có vui và có nhớ đến anh không ..?

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

thông cảm đi hnkvmt.. nhocthuytien thử làm rồi nên sợ làm bà mai lắm áh. hihi
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

:huh: :o :lol: B) :rolleyes: <_< :angry: :unsure: :blink: :ph34r:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

hihi .... Nhoc làm mai cho anh nào gòi mà sợ dzữ dzâỵ :lol:

hì.. không phải cho anh nào mà là cho nhỏ bạn của nhóc với anh bạn quen,... thế nhưng cuối cùng thì hai người cũng chả có tới đâu... chỉ khổ cho nhóc thuiiii.. hic hic..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Originally posted by nhocthuytien@Feb 7 2003, 09:30 AM
    hì.. không phải cho anh nào mà là cho nhỏ bạn của nhóc với anh bạn quen,... thế nhưng cuối cùng thì hai người cũng chả có tới đâu... .
    thế này thì có gì mà khổ :huh:

thế hnkvmt nghe câu này chưa :" Khi đau khổ người ta kêu than, khi sung sướng người ta im lặng"..
    Đời là vâỵ đó.. lúc người ta vui vẻ thì không cân mình.. còn lúc người ta chia tay thì mình bị nói nhiều nhât áh.. hic..

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Feb 10 2003, 07:32 AM
    " Khi đau khổ người ta kêu than, khi sung sướng người ta im lặng"..
    Đời là vâỵ đó.. lúc người ta vui vẻ thì không cần mình.. còn lúc người ta chia tay thì mình bị nói nhiều nhât áh.. hic..
    Nhocthuytien ui &#33; Tại sao khi vui vẽ "người ta" lại không cần mình. Nếu chỉ biết hưởng thụ niềm vui một mình thì niềm vui âý thật nhỏ bé .Nếu như RO mà vui thì RO sẽ tìm các bạn của mình để rủ đi "ăn chè" ...còn nếu buồn thì dĩ nhiên cũng phải tìm đến bạn bè để "gải bâù tâm sự" chứ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :rolleyes:

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

nếu mà ai cũng như anh Ro đây thì em đâu có nói lên câu danh ngôn đó làm gì.. đã là danh ngôn ắt phải có người ta mới nói ra chứ.

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast