Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Họp room đê

NT ui, có thể đề ra một ngày họp room cố định được hông??? dzí dzụ chủ nhật của tuần thứ 3 hàng tháng chẳng hạn, họp tại 1 địa điểm cố định, dzí dzụ Dilmah ở Nguyễn Du chẳng hạn, vậy mọi người mới có thể giao lưu với nhau chứ đúng hông nà

Khách_carol_izumi2003
    Guest

Arrow

chào các bạn mình vào đây và mới tham gia diễn đàn đễ lấy tư liệu cho tác phẩm sắp viết của mình , mong hy vọng các bạn sẽ giúp mìh lấy nhửng thônh tin tư liệu về te nạn xã hội này, hy vọng tác phẩm này sẽ thành công :no:

Khách_Anh Bin
    Guest
    dạo này dd chet goi, ko thay ma nao het, ko co music box la chan dzay do

đúng dzi hình như dao này forum èo uột wá , ko ai dzo hết dzo , cha nụi admin làm ăn sao dzi chời cứ tình hình này thí phá sản mất hichic :gun:

không phải đâu các bạn à ! chẳng qua admin đang design lại toàn bộ web cũng như đang chờ giấy phép ICP của Bộ văn Hoá Thông Tin nên mọi hoạt động của site đang stop lại ! Các bạn chờ 1 tháng nữa sẽ có bất ngờ mà
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

cứ coi như tớ chưa nói gì nhá!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

toi_loi
    Guest
    Originally posted by Khách_carol_izumi2003@Aug 20 2004, 02:30 PM
    chào các bạn mình vào đây và mới tham gia diễn đàn đễ lấy tư liệu cho tác phẩm sắp viết của mình , mong hy vọng các bạn sẽ giúp mìh lấy nhửng thônh tin tư liệu về te nạn xã hội này, hy vọng tác phẩm này sẽ thành công :no:
    Vâng, chúnng tôi luôn sẵn sàng giúp bạn trong khả năng có thể, nếu bạn cần gì thì cứ post lên diễn đàn nhe./

Chúc bạn thành công với tác phẩm của mình

Guest
    Guest
    Cũng mong là anh em nhà ta sẽ sớm có tin vui từ cac' amind :clap: :om: , để DĐ sớm hoạt động xôm tụ lại như xưa,:box: chứ èo uột như zdầy quài thì oải qua'...hix... :bam:

Cũng mong là anh em nhà ta sẽ sớm có tin vui từ cac' amind :clap: :om: , để DĐ sớm hoạt động xôm tụ lại như xưa, :z) chứ èo uột như zdầy quài thì oải qua'...hix...
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Originally posted by admin@Aug 21 2004, 04:45 AM
    không phải đâu các bạn à ! chẳng qua admin đang design lại toàn bộ web cũng như đang chờ giấy phép ICP của Bộ văn Hoá Thông Tin nên mọi hoạt động của site đang stop lại ! Các bạn chờ 1 tháng nữa sẽ có bất ngờ mà
    cái gì vậy cu?Chơi tro` mất tích kô ,chẳng hỉu gì hết
    Người kô vì mình trời tru đất diệt
    Ác cỡ như anh chúa mới thương</span>
    [/b]
    <marquee behavior='alternate'> Gunbound </marquee>

Page 1 of 2 12 LastLast