Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

Thread: Có một tình yêu vượt qua HIV

mọi chuyện rồi sẽ thay đỗi theo thời gian ko có gì mà có thể bền vững được dù bạn có làm gì đi nữa thì thật tế vẩn là thật tế
    GIANG HỒ HỄM ÁC KO NÊN TIN AI NGOÀI BẢN THÂN MÌNH :112:

thời gian mà nó có từ 1 ai đâu mọi thứ nó cứ đến rồi đi thôi biết làm sao bi giờ chỉ có điều đừng yêu hay tin 1 cái gì đó quá để rồi chính điều đó lại làm mình khổ thôi lòng người khó hiểu khó đoán lắm !

chỉ có điều đừng yêu hay tin 1 cái gì đó quá để rồi chính điều đó lại làm mình khổ thôi lòng người khó hiểu khó đoán lắm !
    thật vậy sao bạn, vậy trên đời này con ai dám yêu ai nữa
    nếu ko ở mãi được bên nhau, thì có nghĩa là họ chưa phải 1 nửa của nhau, vậy thì lại càng phải có niềm tin hơn nữa để tìm kiếm tình yêu đích thực của mình.
    Có người nói rằng:"Tình yêu là gửi trọn niềm tin". Củng đúng thôi, vì nếu ngay từ đầu bạn còn ko tin rằng nó sẽ tốt đẹp thì làm sao mà nó tốt đẹp được.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    mọi chuyện rồi sẽ thay đỗi theo thời gian ko có gì mà có thể bền vững được dù bạn có làm gì đi nữa thì thật tế vẩn là thật tế
    Nguoi_vo_hinh đã trở lại
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Câu chuyện này thật đáng để người khác phải khâm phục, khâm phục bởi những cố gắng của anh H, và khâm phục tình yêu của chị ấy dành cho anh, theo lẽ thường số phận sẽ mang hạnh phúc đến cho những ai thật sự xứng đáng.

Quote Originally Posted by nguoi_vo_hinh View Post
    chào anh thân mến, sao giọng có vẻ bất mãn thế anh ? cuộc sống còn nhiều tốt đẹp lắm! Anh có nghĩ rằng :trao cho ai đó cả con tim không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu mình , vì thê nên đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim người đó , nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong mình . Có ai đó nói rằng " hay luôn tin rằng khi một cánh cừa đóng lại sẽ có một cánh cửa mở ra" ,hãy thôi đừng chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng lại anh ạ, hãy tìm một cánh cửa đang mở ra cho mình , có thế là anh sẽ có thêm 1 người bạn mới , có thêm nhiều niềm vui trong cuộc sống . Vui mà sống anh nhé !

Page 2 of 2 FirstFirst 12