Results 1 to 9 of 9

Thread: Tổng chào mọi người!

Thumbs up

Tồi thích web này!!!
    P/S : Đề nghị bạn lần sau póst bài cho đúng quy định của diễn đàn .

Xin lỗi bạn có thể giới thiệu sơ về bạn cho mọi người biết được không ? Bạn ở đâu ,tuổi và nếu như bạn đang ở ĐN thì tốt quá , àh mà mong bạn lần sau ót bai có dấu cho mọi người dễ đọc bạn nhé . Thân
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

bo go tieng viet cua dien dan chung ta chua co vi the rat kho cho nhung ai ngoi phai cai may khong co VK . Nen viec viet co dau mong moi nguoi co the thong cam . Thamtunet thich lam wen roi day . hanhphuc1506 la ban cua chuotkhongduoi hoc truong Su Pham Da Nang ( girl 100% )

Originally posted by chuotkhongduoi@May 14 2004, 02:44 AM
    bo go tieng viet cua dien dan chung ta chua co vi the rat kho cho nhung ai ngoi phai cai may khong co VK .
    VNI là kiểu mặc định mà ! đâu cần VK , nhấn F9 để đổi kiểu gõ .

Originally posted by người ta+May 13 2004, 08:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (người ta @ May 13 2004, 08:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-chuotkhongduoi@May 14 2004, 02:44 AM
    bo go tieng viet cua dien dan chung ta chua co vi the rat kho cho nhung ai ngoi phai cai may khong co VK .
    VNI là kiểu mặc định mà &#33; đâu cần VK , nhấn F9 để đổi kiểu gõ . [/b][/quote]
    VNI là kiểu mặt định, nhưng theo như các thành viên thì gõ theo VNI không quen , nhấn F9 không thay đổi được kiểu gõ qua telex , hic hic admin có thể giải quyết giúp cái vụ này khoong dzị
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Originally posted by hanhphuc1506@May 13 2004, 06:14 PM
    Tồi thích web này&#33;&#33;&#33;
    Có ai là không muốn có dấu cho dễ đọc đâu , mọi người bàn luận dữ vậy &#33;
    Bây giờ thì được rồi phải không?

Sao bạn cũng khó tính với mọi người quá vậy, hix hix cũng không có ai muốn nhắc nhở các bạn làm gì cho mắc lòng lẫn nhau nhưng đây là nội quy của diễn đàn nên cũng đành chấp nhận thui bạh àh .
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Cool

:dapdau: F9 bị khìn &#33;
    Thành viên xung đột
    :whist: Cô nàng hanhphuc1506 ít thấy xuất hiện
    :do: :im: :dauhang: Niemtin DaNang đang bị đe doạ nghiêm trọng.... :phone:

Originally posted by hanhphuc1506@May 13 2004, 06:14 PM
    Tồi thích web này&#33;&#33;&#33;
    Ô hay chưa kìa&#33; sao lại nói mình khó tính nhỉ mà sao có chuyện xung đột ở đây.
    Mình tiếp thu ý kiến ma`.Không cho tui nói sao ? :im: