Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 66 of 66

Thread: Hạnh phúc mong tim thâý !!!!!!!

Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi kiếm tìm để rồi nhận ra nó chỉ là ẢNH ẢO giữa đởi thường .

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Talking

chùi ui.........bùn we' dzậy......Tường Vi ơi..........cùng là con gài với nhau , mình có thể hiểu được bạn phần nào.........vì yêu là không do mình tự chủ được , nó do con tim điều khiển , mình chỉ đi theo tiếng gọi của con tim thui......nhưng bạn hãy cứng rắn lên.hãy tự làm chủ bản thân mình......nếu chờ đợi mà có kết quả thì cứ chờ đợi ....nhưng chờ đợi trong vô vọng thì bạn ơi......hãy để nó qua một bên đi.......bớt đi một chuyện bùn thì mình sẽ có thêm một chuyện vui.....cuộc đời chẳng có bao lâu mà bạn chỉ biết bùn rầu ko thì sẽ có ngày bạn nhận ra rằng mình đã uổng phí thời gian của mình một cách vô ích , lúc đó có lẽ đã muộn rùi đó VI ạ.......
    mình văn vẻ ko được tốt lắm , bạn xong đừng có cười nha........
    Vi ơi...minh co nghe người ta nói : cái cũ đi thì cái mới mới lại chứ........bạn cứ giữ những tình cảm này như một kỷ niệm đi...hãy mở lòng ra đi...bạn sẽ thấy nhiều thứ tươi đẹp hơn đó......
    chúc bạn luôn vui
    BE A GOOD FRIEND!

Originally posted by Romeo@Apr 2 2003, 06:52 PM
    Hạnh phúc là gì mà ta phải mãi kiếm tìm để rồi nhận ra nó chỉ là ẢNH ẢO giữa đởi thường .
    hạnh phúc khi tìm thấy một nửa của mình và được chung sống trọn đời với người đó , nhưng nếu người đó không hề yêu mình thì hãy cầu mong người đó được hạnh phúc như thế mình cũng thấy hạnh phúc rùi

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 2 2003, 04:53 PM

hạnh phúc khi tìm thấy một nửa của mình và được chung sống trọn đời với người đó , nhưng nếu người đó không hề yêu mình thì hãy cầu mong người đó được hạnh phúc như thế mình cũng thấy hạnh phúc rùi
    Nửa của tôi ơi ! Em ở đâu, tôi có thể tìm em giữa biển người đông đúc, tôi có thể nhận ra em giữa hàng ngàn người khác. Nhưng vô ích thôi, khi mà con tim em đâu thuộc về tôi. Khi đi bên tôi em lại nghĩ về ngươì khác

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hixhixhixhix nghe thảm quá ro ơi , nếu ông đã biết như vậy thì còn lưu luyến người ta mà làm gì ,out cho rui`

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Trùi ui, cảm động quá....ước gì baby có người yêu mình như thế ha.......Mỗi người mỗi cảnh, chẳng ai giống ai cả.....!
    <marquee>Love means never having to say you&#39;re sorry</marquee>

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567