Results 1 to 8 of 8

Thread: tôi đã nhầm !

:dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: trời ơi tôi đã nhầm một cách tai hai khi đang trong luc đông người tôi đã giới thiệu với mọi người về cô giáo mà lâu ngày tôi mới gặp tôi lại giới thiệu nhầm vì cô là cô chủ nhiệm mà tôi lại giới thiệu là cô hướng giẫn .chắc cô buồn lắm khi thấy tôi như vậy . Nhưng cô ơi! hs này luôn yêu mến cô chắc tại vì cô trò mình ít gặp nhau lên vậy .Em thật có lỗi với cô ,chắc lần sau em sẽ ko thể quên cô.!! :dapdau:

Chuyện chỉ có thế à, hic.. bạn quan trọng hóa vấn đề quá , tôi học DH cũng đâu biết GVCN của mình là ai đâu, chỉ nghe nói thôi he..he..
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

trời, sinh viên gương mẫu ghê a' :clap:
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

hơ hơ hơ, dzị là seo??? chỉ có dzị thui à, sao hông cười được, giải trí online mà thế này thì.............

hix co' cần ppha3i vậy ko? hùi trước tui học , có môn còn ko bít giáo viên nào dậy mình ,khi thi mới hỏi ủa day mình là nam hay nữ
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

Originally posted by thotrang200431@May 16 2004, 12:26 AM
    :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: :dapdau: trời ơi tôi đã nhầm một cách tai hai khi đang trong luc đông người tôi đã giới thiệu với mọi người về cô giáo mà lâu ngày tôi mới gặp tôi lại giới thiệu nhầm vì cô là cô chủ nhiệm mà tôi lại giới thiệu là cô hướng giẫn .chắc cô buồn lắm khi thấy tôi như vậy . Nhưng cô ơi&#33; hs này luôn yêu mến cô chắc tại vì cô trò mình ít gặp nhau lên vậy .Em thật có lỗi với cô ,chắc lần sau em sẽ ko thể quên cô.&#33;&#33; :dapdau:
    [snapback]27647[/snapback]
    Ban nham dia chi roi ha? sao k gui thu cho co giao cua ban ma THO LO , chien co day thoi huh ? the ma cung lam am ca len .......

chuyện to==>chuyện nhỏ ==> không có chuyện gì
    ==>Đừng có chuyện bé xé ra to :wacko: ==>rồi tự làm khổ bản thân :laugh:

To thotrang200431: Vụ nhầm lẫn của bạn khiến Xuân nhớ đến sự nhầm lẫn tai hại của mình&#33;
    Trong chuyến thực tập về trường THCS vừa qua không biết có phải lo lắng cho kỳ thi giữa HKII của HS lớp mình phụ trách hay không, mà Xuân đã vô nhầm WC của giáo viên nam. Trong lúc ấy cũng có mấy GV đang đi đến. Các bạn nghĩ Xuân còn chổ nào để chui không. Nhục vô cùng. Từ sự kiện nhầm lẫn tai hại ấy Xuân rút ra cho mình 1 bài học "khi đi nên nhìn lên chứ không nên cúi nhìn xuống mặt đất" :wub:
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>