Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: chủđề buồn

chỉ còn vài bửa nữa là tôi rađi .đi về một nơi rât xa
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

đời tôi buồn nhiều lắm bạn ơi .sao chẳng có ai hiểu tôi
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Access_banned
    Guest
    bạn có thể tâm sự cho huy biết được không ! huy nghĩ chỉ còn mấy ngày nữa chắc bạn lên đường thi hành nghĩa vụ quân sự chứ gì !!! hihihihi !

Originally posted by adminquochuy@Feb 7 2003, 02:02 PM
    chỉ còn mấy ngày nữa chắc bạn lên đường thi hành nghĩa vụ quân sự chứ gì !!! hihihihi !
    :lol: lại thêm một anh chàng iu nước nữa à ,dzâỵ là anh Killer có bạn gòi ,chắc ảnh dzui lém á .nè ,khi nào đi nhớ đãi anh em một bữa ra trò nhá
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Huhu , gia đình nhà ta lần lượt ra đi hết dzâỵ . Nhưng hình như toikhongtin không phải là đi vì iu nước đâu ?
    TKT à , nếu như bạn có chuyện gì mà không thể nòi ra cho người thân biết thì bạn có thể nói cho chúng tôi biết được không hả ?
    Bạn đừng cứ lặng lẽ mà buồn tủi một mình như vâỵ được , bạn hãy tâm sự với chúng tôi đi nhé .
    Tôi tin rằng sau khi bạn nói ra không chỉ riêng tôi mà còn bao nhiêu người nữa có thể giúp bạn giải quyết vấn đề mà bạn đang gặp phải .
    Hãy vững tin lên bạn nhé
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Originally posted by toikhongtin@Feb 7 2003, 11:16 AM
    đời tôi buồn nhiều lắm bạn ơi .sao chẳng có ai hiểu tôi
    <span style='color:red'> Bạn ơi &#33; Cuộc đời ai cũng có lúc vui lúc buồn .. thế mới là cuộc đời &#33; Lúc ta vui ta mới cảm thấy được hạnh phúc, lúc ta buồn ta mới thấy thích ta vui &#33;
    Cái chính là bản hãy biết khắc phục nó :
    "Biết lâý buồn làm vui , biết lấy vui để vui hơn "
    ..ha`....ha`....
    Bạn hãy nói cho tụi mình biết vì sao bạn buồn đi , không nỗi buồn nào mà không có tên đâu :

" Hôm nay trời nhẹ lên cao
    Tôi buồn không hiểu vì sao tôi buồn "

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

cảm ơn những lời đó của các bạn mỉnh buồn ................... mà nỗi buồn của tôi chăng ai hiểu đâu
    &#39;&#39;bạn ơi&#39;&#39;
    bạn hiểu tôi nhiêu không

Wink

Hic..... RO hiểu bạn đang rất buồn , nhưng RO muốn biết rõ bạn buồn vì chuyện gì cơ chứ ... nếu bạn không nói ra làm sao RO biết được ....RO đâu phải "thầy bói " đâu &#33;&#33;&#33;&#33; :blink:

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Sông có khúc, người có lúc ==> con người chứ chẳng phải cỏ cây , ông trời cũng có lúc mưa lúc nắng mà phải không ? Do vâỵ bạn đừng buồn hay ôm bất cứ một nỗi niềm nào nữa cả bạn à .Hãy lạc quan và sống cho có ích với những khoảng thời gian còn lại của mình , hãy yêu và bạn cũng sẽ được mọi người yêu như là bạn đã yêu họ thôi.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

thamtunet nói đúng đấy toikhongtin à &#33;
    hãy coi mọi người ở đây như một nơi mà bạn có thể trút bầu tâm sự ,và hãy share với chúng mình những điều đã khiến bạn buồn phiền như dzậy .hnkvmt cam đoan rằng bạn sẽ cảm thấy thoải mái và nhẹ nhõm hơn khi tâm sự với mọi người .Đừng cô lập mình thế ,mọi người luôn lắng nghe bạn nói đấy
    Hãy tự tin lên nào &#33; B)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Page 1 of 2 12 LastLast