Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: kiếm tình nhân

bốc thăm thì ko được đâu thôi mình thi theo kiểu Vua hùng vương thư 18 cho mickey làm MỊ NƯƠNG luôn .
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

Hoan hô Maybe,
    Cind xí làm Sơn Tinh trước rùi nghe CBSG.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

ôi trời,nghe hay quá đi thôi, nhưng chắc mickey không dám làm mị nương đâu vì mị nương chính là nguyên nhân gây lũ lụt cho nông dân.mickey chỉ muốn là mickey thôi. thôi thì mickey làm theo cách riêng của mickey vậy, theo dõi các bài viết của 2 người và tình hiểu về tình cảm của 2 nguời để tìm ra người thích hợp nhất để mickey trao gởi tình cảm.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

meykey ơi ! Cho admin tham gia được không ! HIền lành đẹp chai, chung thủy, không bài bạc hút xách và đặc bịt cái này thì có lẽ không nói ra ai cũng biết : chức wìn cao nhất diễn đàn ! Chọn admin là đúng nhất gòi mickey ơi ! Chn admin nhá ! Tối tối mình nói chuyện qua điện thoại 10 luôn chứ không phải 8,9 đâu hen !

P/S Đêm quên ăn ngày quên ngủ chờ tin của key !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Trời seo mà nói giống như quảng cáo vậy có đáng tin ko mickey?
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

Ở đây có kẻ bán .... phổi bò
    Bán suốt ngày đêm chẳng ..... ai mò
    Nên đành đi dụ ...khị mấy bé
    Để khỏi phải tự xơi .... phổi bò

P/S : đi chỗ khác chơi đi cu nếu không ở đây chết vì tức đó .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

ui da, anh amind cũng vào đây nữa à. mickey hân hạnh chào đón anh.hihihi mừng ghê đó. cha cha, chắc mickey sẽ chọn amind quá.ai chứ amind thì chắc là giỏi lắm, mà còn có chức quyền cao nhất nữa, khỏi sợ người khác ăn hiếp.
    to HV_LB: anh hai thấy em chọn như vậy có được không vậy anh hai.

Cái đồ đê tiện, xấu xa, bỉ ổi.............cái đồ cưỡi chổi, cái đồ mẹ con Cám....Cái đồ....để ta nghĩ típ đã rùi post lên sau
    Nhà ngươi xếp hàng đi chớ !!!!!! đến sau mà chen ngang zị sao?????
    Ờ mà đừng xíp hàng chi cho mất công, Ta đã xác định chủ wìn rùi mà.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

cho anh đăng ký xuất với em ơi
    anh đam mê cái đẹp cứ tháy cái đẹp là anh yêu liền
    Nếu trái tim lên tiếng thì lý trí hãy tát cho nó một cái

úi trời, có bà con nào chỉ cho mickey biết là meo hen là con trai hay con gái vậy.còn nữa,cái cách mà meo hen tham gia diễn đàn sao sao ấy.nếu bạn không thích thì thôi chứ sao lại "đủ 50 bài rồi....." nghe như tham gia cho có.
    to cind:sao mà chửi người khác nhiều vậy chứ.anh không thấy nhà nước đang khuyến cáo nên cạnh tranh lành mạnh, chống độc quyền mà

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast