Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: ANH CŨNG MUỐN "HỒI SINH"

d2d 8 này !bạn có vẻ như có một cuộc sống hạnh fúc hả?Những điều bạn nói không đơn giản thế đâu bởi nó còn phụ thuộc vào nhiều điều nữa bởi nếu mọi điều đơn giản như bạn nói thì .......
    Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều .Trước kia tôi chỉ biết dành câu chuyện của mình cho chính mình ,điều đấy làm tôi khó chịu lắm nhưng giờ thì khác hơn !!!!!
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

Nubatuoc nói đúng đó D2d_8, những điều đó chỉ là điều kiện cần chứ chưa đủ.....
    Sau khi cắt cơn thì Cind tham gia DD này và được sự động viên của Chitcon, Admin và Toiloi thi Cind quyết định gặp Banthan, tụi mình nói với nhau rất nhiều: chuyện cuộc sống, chuyện gia đình và.....cả chuyện của con trai nữa......Thế rồi Banthan nói là cậu ấy tin là Cind sẽ làm được&#33; Nhìn vào mắt Banthan mình nhận thấy sự thật lòng trong câu nói ấy. Nếu các bạn đang ở trong trường hợp của Cind thì các bạn mới hiểu hết điều ấy đáng quí biết nhường nào ? Cho đến bây giờ chỉ có thể nói với các bạn ấy 2 chữ TRÂN TRỌNG.
    Bây giờ Cind nhờ Ban- Nubatuoc ạ &#33; Trao lại những điều ấy cho anh bạn &#33; Hãy dang rộng vòng tay với những người đang lầm lạc, để họ còn có thể thấy đường mà qua lại bạn nhé &#33;
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Page 2 of 2 FirstFirst 12