Results 1 to 5 of 5

Thread: Người mới mà không mới đây

hix hix hix hix SG mang tiếng là người mới chân ướt chân ráo bước vào diễn đàn mà giờ nổi ( lềnh bềnh ) .... ( tai) tiếng quá trời trời. , nhưng hổng sao, có chết cũng không bỏ cái diễn đàn này đi, ai nói gì mặc ai, SG là SG thôi , ai mún nghĩ seo cũng no problem, miễn mình hổng có là được gùi. Nhưng chỉ mong là các mem làm ơn stop bớt tính 8 lại giùm, SG không hợp với 1 người không có nghĩa là tất cả các mem còn lại đều không hợp, tự SG biết tự ads cho mình, không cần các mem đi ads ( quảng cáo ) giùm đâu. Mong rằng các mem tôn trọng riêng tư của người khác một tý, cứ đi ads lung tung, SG còn mặt mũi nào online trên diễn đàn nữa ( mặc dù sự thật về những gì các mem ads về tui chẳng đúng tý nào, nếu khong tin cứ hỏi Admin , quanghuy09 với vanda307 đi thì sẽ biết )

ủa, bạn là thành viên mới thì cũng giống như mình thôi mà, mình cũng đâu có nghe ai quảng cáo gì về bạn đâu ??
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

ai nói CSG có tai tiếng dzay ? qua mấy bài CSG post lên mà dvt từng đọc thì dvt thấy CSG là 1 người có suy nghĩ rất tích cực và rất thực tế ! rồi dần dần mọi người sẽ hiểu thôi , tiêu biểu là dvt nè . ^_^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

không hiểu sao ở đâu có bài của CSGB là tui thích chen vô hà, không phải là để chọc tức CSGB đâu nha, tại muốn gây chú ý và muốn bắt tay làm quen với u đó mà đồng ý chứ?
    to handle yourseft use your head, to handle others use your heart

uh , công nhận CSGB dễ xương hén ! ^_^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net