Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: TIN VỊT - BÀ KON CẦN CẢNH GIÁC

Mọi người ơiiiiiiii...giúp bé với,nói với anh bạn thân là em xin lỗi,em sai rồi,tính em lúc nào cũng hồ đồ ,làm việc không bao giờ suy sét kĩ càng hết,anh bạn thân chắc là coi em như kẻ thù mất rồi hay sao âý,mọi người nói bây giờ bé phải làm sao

thôi bé COC đừng buồn nữa mà em, anh BT ảnh cũng biết rồi, không có hẹp hòi đến mức mà không tha thứ cho em đâu. Quan trọng là mình biết nhận lỗi là được rồi!

Thamtunet, cây ngay kô sợ chết đứng sao, phải rồi, bị đốn nằm rồi thì làm sao mà đứng nổi nữa.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Originally posted by fruit_cocktail@Feb 19 2003, 03:59 PM
    Mọi người ơiiiiiiii...giúp bé với,nói với anh bạn thân là em xin lỗi,em sai rồi,tính em lúc nào cũng hồ đồ ,làm việc không bao giờ suy sét kĩ càng hết,anh bạn thân chắc là coi em như kẻ thù mất rồi hay sao âý,mọi người nói bây giờ bé phải làm sao
    Đừng lo tất cả hỉu lầm rồi cũng đã qua ... RO sẽ nói với Ban_than và các MEMBER khác nhá ...hãy quay lại với bọn anh , em nhé &#33;&#33;&#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Originally posted by nhocthuytien@Feb 19 2003, 04:27 PM
    Thamtunet, cây ngay kô sợ chết đứng sao, phải rồi, bị đốn nằm rồi thì làm sao mà đứng nổi nữa.
    NTT nè &#33; Danh ngôn của người ta làm gì có câu bị đốn ngả hả ?
    Ừh , be _coc đừng buồn làm gì nữa, em hãy post bai nhìu vào là anh Ban Than hết giận liền àh . Anh nói cho em biết chiu này nghen , anh Ban Than chưa có người iu , em mà giới thiệu cho anh ấy một cô thì ...trùi ui hehe
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Trời không nỗi gió mà sao tôi buồn
    Ngừoi yêu không có sao tôi nhớ thương
    Tình yêu không đến biết bao đêm truờng
    Năm nghe giá buốt ân tình xa phương
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Originally posted by Ban than@Feb 20 2003, 01:25 PM
    Trời không nỗi gió mà sao tôi buồn
    Ngừoi yêu không có sao tôi nhớ thương
    hihi... hai câu này quen quá anh BT ơi...
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

Thôi huề cả làng nhá ....miọ người đừng hỉu nhầm nhau nữa &#33; RO hy vọng các MEMBER chúng ta đoàn kết hơn nữa , đừng vì những chiện xâú làm "chia rẽ" mối quan hệ của chúng ta nhé &#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hơ ,chỉ là một hiểu lầm nhỏ thui mà có gì phải nghiêm trọng dzữ dzậy hả RO ,bi giờ thì mọi chuyện đã sáng tỏ cả rùi nè :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Originally posted by fruit_cocktail@Feb 19 2003, 03:59 PM
    hihi .... cái nì dễ lém à ,F-C cứ rủ mọi người đi ăn uống một bữa ra trò ,rùi cầm hóa đơn tính tiền là .... sock à ,lần sau hết dám nói mà hổng suy xét nữa á
    hổng tin à ,làm thử đi :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Mọi người cho bé gửi lờỉ cảm ơn thật nhiều nhe&#33;&#33;mọi người như gia đình của bé huuuuuuuuuuuuu...huuuuuuu,bé vui lắm :lol:

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast