Results 1 to 2 of 2

Thread: Hãy tin ở anh, em nhé!

Wink

Người ta nói cái gì đến sớm thì cũng dễ đi sớm. Nếu so ra thời gian anh quen em thi hơi sớm thật. Chỉ mới vài tháng mà anh đã thấy mình co tình cảm thật sâu đậm với em rồi. Không biết em nghĩ gì về anh, về mối quan hệ của chúng ta, nhưng anh hy vọng rằng sự quan tâm của anh đối với em có thể làm cho em hiểu tình cảm của anh đối với em. Anh đã từng nói với em rằng:"Khi mình cho đi tình yêu mà không đòi hỏi phải đựoc nhận lại một cái gì đó thì mình sẽ nhận được rất nhiều còn ngược lại thì mình se không được gì cả!"Vi thế, tình yêu này anh trao em, không cần em đáp trả. Dù cho em có thờ ơ, khôn gquan tâm hay coi thường di nữ thì anh vẫn dành cho em, một tình yêu trọn vẹn, thuần khiết và trong sáng nhất. Mong em hiểu và thông cảm cho anh nếu anh có gây cho em khó xử, buồn phiền hay một cái gì đó mà em cho là không tốt. Và cũng mong em hiểu rằng anh luôn nhớ đến em, sẵn sàng bên em, chia sẽ mọi thứ cùng em. Nhớ em nhiều!

Em không hiểu mình đang nghĩ gì và đang làm gì nữa, trong em mâu thuẫn lắm, em biết anh có ấn tượng với em ngay lần đầu gặp mặt nhưng em không biết mình đã làm gì để gây cho anh ấn tượng nhiều như vậy, em không tin vào tình yêu sét đánh, em lo sợ những điều vội vàng và rồi em cảm nhận hình như mình cũng vội vàng, em không biết mình có thật sự yêu anh hay không? hay đó chỉ là những xúc động , những rung cảm khi được anh quan tâm , được anh chăm sóc, em lo sợ một ngày nào đó cảm xúc của em sẽ qua đi và em sẽ làm cho anh buồn, em muốn có thời gian để anh hiểu em nhiều hơn và em hiểu anh nhiều hơn nữa, nhưng khi ở bên anh em thấy mình thật yếu đuối , thật nhỏ bé, em đã đánh mất niềm kiêu hãnh và sự mạnh mẽ, cứng rắn của mình. Em không thích ai hứa hẹn điều gì với em cả, hãy chứng minh bằng hành động và bằng chính tình cảm của anh , anh nhé! em tin anh!
    to handle yourseft use your head, to handle others use your heart