Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: Bé yêu của anh bây giờ của ai !?

Người phía trên không phải là người phía dưới đâu mà!? Ừm, nhưng thôi! ai muốn hiểu sao cũng được. Chỉ mong Em, người trong cuộc hiểu ý anh thôi Bé nhé.
    Cuộc sống này có còn cái gọi là tình yêu không nhĩ! Khi chính ta, chính ta cũng đầy toan tính và không biết được tình yêu đúng nghĩa là như thế nào!?

Bé yêu,
    Anh muốn Bé hãy suy nghĩ thật kỹ và trả lời Anh là Em có thật sự cần Anh và thật sự muốn dựa vào vai Anh mỗi khi mệt mỏi, chia sẽ những buồn vui trong cuộc sống với Anh không? Anh sẳn sàng đợi Em bao lâu cũng được, để Em có thời gian nghiền ngẫm thật kỹ trước khi trả lời Anh.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Originally posted by cind@Aug 2 2006, 11:45 AM
    Người phía trên không phải là người phía dưới đâu mà!? Ừm, nhưng thôi! ai muốn hiểu sao cũng được. Chỉ mong Em, người trong cuộc hiểu ý anh thôi Bé nhé.
    Cuộc sống này có còn cái gọi là tình yêu không nhĩ! Khi chính ta, chính ta cũng đầy toan tính và không biết được tình yêu đúng nghĩa là như thế nào!?

Bé yêu,
    Anh muốn Bé hãy suy nghĩ thật kỹ và trả lời Anh là Em có thật sự cần Anh và thật sự muốn dựa vào vai Anh mỗi khi mệt mỏi, chia sẽ những buồn vui trong cuộc sống với Anh không? Anh sẳn sàng đợi Em bao lâu cũng được, để Em có thời gian nghiền ngẫm thật kỹ trước khi trả lời Anh.
    [snapback]34296[/snapback]
    :sad: Đúng vậy chỉ cần ta và em hiểu rằng TY đó là gì? như thế nào? những nguời ngoài cuộc đôi khi không thể hiểu hết tất cả mọi chuyện. Cuộc sống này có còn có cái gọi là TY không nhỉ? câu hỏi của anh hơi khó trả lời đây

Hiện tại đầu óc ta đang rất phức tạp!
    Ta!.... tự mâu thuẫn với chính mình!?
    Cuộc sống này có còn có cái gọi là TY không nhỉ? câu hỏi của anh hơi khó trả lời đây
    Khó trả ời ư!? chưa chắc!...
    Có lẽ.....
    ....Chỉ vì
    Ta! đang thiếu tự tin.

Cầu mong sao em có một người chồng yêu em như.....ANH ĐÃ YÊU EM! .....> Dôi' lòng....!

Yêu là phải giành giựt, đấu tranh để người mình yêu được hạnh phúc bên mình chứ không phải ... bên người khác.....

Hihihi. anh yêu em thì sao anh không làm cho em hạnh phúc mà anh lại cầu mong cho người khác đem hạnh phúc đến cho em????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hay anh không có khả năng làm cho em hạnh phúc??????????????????
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Originally posted by khucthuydu@Aug 4 2006, 05:51 PM
    Hihihi. anh yêu em thì sao anh không làm cho em hạnh phúc mà anh lại cầu mong cho người khác đem hạnh phúc đến cho em????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hay anh không có khả năng làm cho em hạnh phúc??????????????????
    [snapback]34306[/snapback]
    Đó chính là điều hiện giờ làm ta day dứt nhiều nhất: "..thế nào là tình yêu, hạnh phúc?" Hạnh phúc là đấu tranh - Các Mác
    .....là giống như con người đã từng đấu tranh hàng triệu triệu năm qua để sinh tồn hay làm tất cả chỉ cần để người mình yêu hạnh phúc (cho dù là hạnh phúc bên người khác) là đủ để gọi là tình yêu bởi vì điều mình mong muốn nhất mang đến cho người mình yêu là hạnh phúc.

Híc, biết chết liền!
    Ta ngày xưa đâu rồi nhỉ!?
    Ta! cái ngày mà mọi người gọi là bồng bột có lẽ thích hơn bây giờ. Vì khi ấy Ta dám nghĩ dám làm với chỉ 01 câu " Liều ăn nhiều", không suy nghĩ lo sợ đủ điều như bây giờ.

Không có quá khứ thì......làm sao có hiện tại!
    Không có những trải nghiệm thì làm sao biết đúng hay sai!
    Không có trả giá thì.....làm sao nhớ đời được!
    Và.....
    ....không có cái dại nào giống cái dại nào cả!
    Bởi!?
    Có ai dại hai lần trong đời đâu!!??

Ơ Hơ......
    ...Trăm năm trước người ta chưa gặp
    Trăm năm sau biết còn gặp nhau
    Cuộc đời sắc sắc không không
    Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau......

Hay quá chừng!
    Thật là hay lắm đó khucthuydu, câu :" cuộc đời : Không - Sắc, Sắc - Không " của bạn thật là tuyệt.

Cám ơn nhìu nhìu nhé! Nhưng mấy câu đó hổng phải của tui đâu....Híc, híc, híc... của ai thì ..quên mất tiêu rùi.....

"Hạnh phúc là đấu tranh"...Uh, có lẽ điều này đúng vì chẳng có cái gì từ trên trời rơi xuống mà người ta biết nâng niu, gìn giữ cả!

Còn đấu tranh để người mình yêu hạnh phúc ư?!? Một mình người mình yêu thôi sao??? Híc, một người đấu tranh chắc sẽ sớm...chùn chân, mỏi gối lắm đó...Thôi thì cả 2 cùng đấu tranh cho...dzui. Còn đấu tranh để người yêu hạnh phúc bên người khác thì...hơi thần thánh một chút....Nhưng thôi, mỗi người một suy nghĩ và mỗi người cảm nhận, thưởng thức Hạnh Phúc một cách riêng mà.

Đa tạ.....đa tạ!
    Tui là người phàm tục chứ hông phải và cũng hông muốn là thần thánh gì hết á. Cho nên giờ ngộ ra rồi. Híc, bắt đầu từ bi giờ nghen, tui mà yêu ai hĩ thì tui vác dao tới trước nhà người í tui ngồi rồi treo cạnh tui 1 băng-rôn: " teo không được yêu thì cũng cóc có thèn nào được yêu hết." :cool:

Híc, bắt đầu từ bi giờ nghen, tui mà yêu ai hĩ thì tui vác dao tới trước nhà người í tui ngồi rồi treo cạnh tui 1 băng-rôn: " teo không được yêu thì cũng cóc có thèn nào được yêu hết."
    Trời, ghê chưa, xui cho ai gặp phải ông này, đụng phải giang hồ rồi!! :cool:
    Đời như gió và tình như lá ... Người như bóng và lòng như sóng:p

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast