Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: Khi mất tình yêu....

To Meo-hen( Sao lại đổi nick vậy?)
    Nếu bạn vẫn bảo lưu ý kiến thì Cind tặng bạn câu này nha:
    " Cách trả thù thâm thúy nhất đối với kẻ đã cướp người yêu của bạn là hãy nhường cho họ cái con người bạc tình kia" :clap:
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

ừm túm lại thế này cho nhanh hén
    mèo hen chưa bao giờ yêu { đấy là cách nói tế nhỉ chứ nói thẳng ra là kô có ai thèm yêu}nhưng kô vì thế mà nói tui không thể cảm nhận đựơc nỗi đau của nhừng người sau khi chia tay nhau_ con muỗi nhé trong môi trừơng sinh viên khoa văn như bọn tui yêu đương mãnh liệt thất tình như rươi tôi lấy từ thực tế mà nói lên ý kiến của mình.
    to: admin bài của admin _cái bài đầu tiên đấy chỉ là thuộc thao tác copy and paste nên miễn bàn đến, nhưng cái bài thứ hai thì tôi choáng đấy lần đầu tiên nghe"Nói có lẽ các bạn không tin, từ đó cho đến giờ admin quen chia tay cũng rất nhiều ngừoi, nhưng những người mà admin chia tay xong luôn luôn là những người bạn tốt của admin, có người ngưòi bạn gái chia tay admin xong ! admin nói chúng ta mãi là bạn tốt của nhau nhé em. Cô ấy nói anh thật không giống như những người con trai khác. Hì ! admin trả lời ! Nếu giống những người con trai khác thì anh đâu phải là anh nữa "
    chẹp cụ thể ở đây bạn yêu đến mối tình thứ mấy rùi ạ có lẽ sau này cắp cặp đi theo bạn học hỏi về cái này đây kô bới móc nữa chỉ nói một câu"chủ nghĩa không tửơng"
    to mickey: đồng ý thôi đây là lời khuyên mà meo hen kô có ý kiến gì đâu nhưng _chẹp tôi cứ hay dùng từ nhưng vậy đó_đâu phải cứ khuyên là đúng đâu
    hèm meo hen kô có nóng nảy gì đâu chỉ nói lên cái mình mún thui mừ bạn nói"bây giờ khi ngưòi ấy đã xa bạn hãy để cho ngưòi ấy một chổ trong trái tim mình và nghĩ rằng sẽ có nguơì đến với bạn ,có thể tốt hay không bằng ngưòi ta nhưng ngưòi đó là của bạn.còn ngưòi xửa hãy là quá khứ, hãy là kỷ niệm và bạn nên để kỉ niệm ấy ngủ quên trong trái tim bạn. "
    khẹc sao mâu thuần quá nói lại để một chỗ trong tim bạn rồi lại ngủ quên nghĩa là seo hén
    to cind:meo hen đổi nick gì hơi mê tín tý tui thấy những kẻ thích hoa cuc vàng đếu gặp bất hạnh trong cuộc sống hay sao đấy quan trọng là "meo hen" là tên thương yêu mà ba tôi dành cho tôi bây giờ ba tôi đi xa tôi muốn luôn nhớ về ba đựơc mọi ngưòi gọi bằng cái tên thân yêu như hồi ba còn sống
    "" Cách trả thù thâm thúy nhất đối với kẻ đã cướp người yêu của bạn là hãy nhường cho họ cái con người bạc tình kia" eo ơi thế thì ác độc quá đi mất bạn ạ "tặng lại bạn câu "cái gì mà mình không mún thì không nên tặng lại ngưòi khác" vả lại khi họ yêu mình họ có thể đối xử với mình tồi tệ nhưng đôi khi gặp người khác họ lại có cách đối xử tốt hơn thì seo
    ừm mà cho meo hen hỏi nhé _cái câu ranh ngôn củ chuối đó của danh
    _nhà thơ phi tuyết ba đã có bài thơ nói về đúng trừơng hợp này đây
    "khi ngưòi ta kô còn yêu nhau nữa
    tốt nhất là nên im lặng"
    và hai cái câu này đúng hoàn toàn luôn
    "khi ngưòi ta kô còn yêu nhau nữa
    giá như quên đựơc điều đó
    là tốt hơn tất cả" phải kô nhỉ
    Nếu trái tim lên tiếng thì lý trí hãy tát cho nó một cái

đó chỉ là ý của của cá nhân bạn ! Còn sự thật vẫn là sự thật ! Tôi ko dám nhận 2 từ chủ nghĩa không tưởng mà bạn tặng bởi sự thật đã hiển nhiên trong cuộc sống của tôi ! hãy tránh kết luận 1 điều gì mà chưa tìm hiểu bạn nhé. Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Originally posted by meo hen@May 29 2004, 03:11 AM
    mèo hen chưa bao giờ yêu { đấy là cách nói tế nhỉ chứ nói thẳng ra là kô có ai thèm yêu}
    Cách nói chuyện của bạn giờ đây mình đã hiểu tại sao không có ai ....
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Tại hạ khâm phục, khâm phục Admin :clap:
    U còn thâm thúy hơn tui nhiều!

Originally posted by admin+May 29 2004, 03:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (admin @ May 29 2004, 03:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-meo hen@May 29 2004, 03:11 AM
    mèo hen chưa bao giờ yêu { đấy là cách nói tế nhỉ chứ nói thẳng ra là kô có ai thèm yêu}
    Cách nói chuyện của bạn giờ đây mình đã hiểu tại sao không có ai .... [/b][/quote]
    ê này lịch sự kô mún sao lại mún gây sự hả thế giớiđang có xu hứơng quốc tế hóa
    meo hen này đã nhún nhừơng rồi mà đúng cây mún lặng mà gió chẳng dừng
    tôi nói thế cho nó có vẻ thảm thảm tý thôi chứ
    tôi dễ thương_ít nhất là có ba tôi nói với tôi thế, lại ngoan ngoạn chăm chỉ hiền lành
    nhiều ngưòi yêu tôi lắmhưng tôi chưa thấy rinh tẹo nào đâu khà khà tôi đâu có lăng nhăngnhư ai đó yêu đương dã man để òi chia tay nhẹ nhàng nhể
    cứ kếtận mọi thứ đi sai thì sửa có quái gì đau mà phải sợ đúng là bản tình nông dân ko năng động chút nào đau phải cứ phải mưa xuống để cấy lúa
    làn này cười đểu ko thèm cưòi vào mũi
    Nếu trái tim lên tiếng thì lý trí hãy tát cho nó một cái

cha`o bạn me`o hen tôi tqt nick yahoo tranquoctuan_ls, cha`o bạn trước tiên xin no&#39;i với bạn toa`n bộ bva3n quyền bài viết là do hồi sdinh , xin nhăc bạn chuyện của amin là chuyện riêng ko liên wan đến web hoisinh ban lưu ý nhe co&#39; thể lúc đó amin đang co&#39; công chuyện ko trhe63 trực tiếp trả lời bạn nhưng nói bạn nghe ... còn rất nhiều mod, supermod co&#39; thể trả lời bạn ko tin bạn co&#39; thể liên lạc tqt_ls người ke&#39;m nhất hoisinh cũng co&#39; thể trả lời tất cả các câu hỏi của bạn ? nếu co&#39; gì xin chia xẻ
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

Topic này hình như đi lạc chủ đề của nó rồi . Ngay mục đề tựa , thái độ của bạn khi mất đi người mà mình yêu dấu nhất. Hình như mọi người quên mất .... chỉ bàn về một vấn đề khác ngoài vấn đề chủ đạo....

Tiếc quá&#33; thiệt là tiếc quá&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;Tiếc cho Văn Khoa......uổng công đào tạo ra 1 con người như thế này đây&#33; Thà là nói hồi nhỏ nhà nghèo nên không được đi học mọi người còn thông cảm.......
    Cám ơn bạn đã giúp tôi hiểu hơn về câu "Thày bói xem voi" khi bạn nói về TY.
    • [mèo hen chưa bao giờ yêu { đấy là cách nói tế nhỉ chứ nói thẳng ra là kô có ai thèm yêu} ]
    Riêng bạn......Suốt cuộc đời này luôn.....
    P/s: nói chuyện với bạn thà nói với đầu gối còn thích hơn.

to:meo hen:ừ,có lẽ bạn hơn bị( xin lỗi) chảnh nên mới có thể nói câu có "nhiều người yêu tui lắm mà tui có....."bạn sai lầm khi nói nguời này hay nguời khác lăng .không phải ai trải qua nhiều mối tình là lăng nhăng đâu. người ta chỉ bị gọi là lăng nhăng khi yêu một lúc nhiều người.còn nữa, mình cảm thấy thật khó chịu khi bạn nói vớii người khác là " ê này lịch sự không mún...." mình không nghĩ đó là câu nói của một sinh vien khoa văn như bạn giới thiệu đâu.
    trở về vấn đề ban đầu.bạn nói mình mâu thuẫn, mình nghĩ là không. chắc là bạn chưa yêu ai thật sự rồi.giống như việc bạn ghi lưu bút vậy, tình yêu khi ra đi cũng để lại nơi bạn những kỉ niệm ngọt ngào có, đau khổ có. chắc chắn là bạn sẽ không thể quên đươc những kỉ niệm đó đâu. tại sao lại cứ phải cố bắt mình quên, như vậy là làm khổ bạn. bạn cũng không thể sống vì những kỉ niệm , vì quá khứ đươc mà bạn đang sống cho tương lai của bạn nên hãy để kỉ niệm ấy ngủ yên.đôi lúc khi buồn hay rãnh rỗi, nhớ lại để thấy mình đã có một thời vui, một thời hạnh phúc ,một thời trẻ con và những sai lầm mình mắc phải. để thấy trân trọng hơn những gì mình có bây giờ.mình cầu mong bạn tìm được tình yêu để biết được tâm trạng khi yêu, khi giận.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast