Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: ai có cách gì hay hông dzị ???

:help: hix, tụi tui mún thu hút thêm thành viên tại ĐN nhưng mè thông báo lên rùi chờ họ liên lạc lại nghe nó ... oải wé, có ai có cách gì hay thì post lên đây hiến kế cho BCH dzới nha
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

em thay cai do cung de thoi ma&#33;minh chi can den cac truong dai hoc la ok&#33;
    <marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

mình nghĩ cách hay nhất vẫn là dán tờ rơi ở các quán net.
    thế này nhé, hhvs sẽ về làm tiếp các tờ rơi như lần trước hnkvmt và TTN đã dán, sau đó sẽ đưa cho các thành viên. mỗi thành viên hãy luôn luôn đem các tờ rơi này theo, đi chơi với người iu cũng phải đem theo luôn. để bất cứ khi nào có cơ hội như lúc đi chat ở quán chẳng hạn sẽ xin chủ quán cho dán vài tờ.
    cứ như thế chắc chắn sẽ phổ biến được tới nhìu người về diễn đàn thui hà&#33;
    ý kiến mọi người thế nào?
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

chuột rất buồn khi đến bây giờ chưa có bài báo cáo chi tiết về cuộc họp hôm chủ nhật ( 24.05.2004 ) của clb niềm tin ĐN . Thực ra hnkvmt đã có bài báo cáo nhưng nói một cách chung chung quá . Hôm đó có bao nhiêu thành viên tham gia ? chương trình là thế nào ? vẫn chưa thấy việc ra mắt BQT clb Niềm Tin Đà Nẵng ( danh sách cụ thể )

chuột thấy trong cuộc họp đã bàn về việc thu hút thành viên cũng như giới thiệu về trang web này và chuột vẫn nhớ chuột có nói một cách đó là : LÀM SAO THÌ LÀM KHI RA QUÁN NÉT 2 NGƯỜI NGỒI BÊN CẠNH MÌNH PHẢI BIẾT ĐẾN TRANG WEB NÀY nhưng xem ra ko thấy báo cáo . Phải chăng những gì thư kí hoahongvosac là thừa sao ? chuột đợi câu trả lời của hnkvmt

chuột rất thích cũng như tâm huyết với hoạt động của trang web này nhưng nêú mọi người không nghiêm túc cũng như có kế hoạch cụ thể chúng ta sẽ không làm gì được cả .

Nếu có gì không đúng thì bỏ qua nha mà nêếukhông bỏ qua là :gun: he he he he

thành thật xin lỗi các bạn nếu có gì thiếu xót trong việc tổng kết, báo cáo về các cuộc họp, thường thì hnkvmt là người post bài báo cáo. nhưng hhvs là thư ký nên có trách nhiệm bổ sung. hhvs sẽ rút kinh nghiệm.
    còn riêng ý kiến của chuotkhongduoi hhvs đã ghi nhận rùi và dự định chiều hôm nay sẽ lên post bổ sung, thành thật xin lỗi nha&#33;
    và hhvs thấy cách làm của chuotkhongduoi rất hay, các bạn thử áp dụng đi nha, bây giờ cũng có hai người đang ngồi bên cạnh hhvs đây, hhvs sẽ thử xem khả năng ăn nói của mình đến đâu nhé&#33; :no1:
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

uhm... , còn ý kiến bỏ tờ rơi vào giỏ xe ở các tụ điểm giữ xe mà lúc trước admin hnkvmt có nói thì sao ? dvt thấy ý này hay và dễ thực hiện mà . tuy sát suất thành công ko cao lắm, nhưng bây giờ là hè ,là mùa hội chợ và chơi bời nên phương án này theo dvt là phù hợp nhất , chúng ta có thể phát ở những bãi giữ xe ở gần siêu thị và công viên , hoặc là đến đó phát tận tay cho mọi người (ở đó lúc nào cũng đông người ...)

còn về tờ rơi , hôm họp lần 2 dvt có đọc , theo dvt thì tờ rơi ... ko được ổn cho lắm . nội dung chưa hay và ko thuyết phục , người đọc dễ chán và ko hiểu rõ về dd . cách trình bày cũng ko được ấn tượng và bắt mắt cho lắm , mà tờ rơi thì đòi hỏi phải gợi khiếu tò mò của người đọc , nếu ko thì nó chỉ có thể nằm trong sọt rác mà thôi . theo dvt thì chúng ta nên có nội dung hay hơn , tình củm hơn và cố gắng khơi dậy sự cảm thông của mọi người . còn vấn đề viết sao để đạt những yêu cầu đó thì dvt ... po&#39; tay &#33;^_^

ps : xin lỗi vì hôm họp ko nêu ý kiến ra luôn . tại lúc đó lội mưa đến chỗ hẹn nên dvt hơi mệt --&#62; làm biếng nói &#33;
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

theo em để NT hoạt động ngày càng tốt hơn thì các thành viên nên làm một bảng sơ yếu lí lịch về bản thân rồi nộp cho hnkvmt.
    như vậy khi nào cần sẽ liên lạc dễ dàng hơn
    rồi sau đó có thể mình sẽ làm áo hội viên...(đây cũng là một cách để quảng cáo web chứ bộ)
    và 1 tháng chúng ta nên họp mặt ít nhất là 2 lần&#33;
    hàng tháng mình nên tổ chức các cuộc đi thăm các trung tâm cai nghiện hoặc các gia đình có người bị nghiện đang điều trị tại nhà......

to hnkvmt : em muốn nhận tờ rơi thì làm sao để có thể gặp anh&#33;
    <marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

Bạn có thể Set trang mặc định để người sử dụng Internet muốn mở trang Web sẽ vào thẳng diễn đàn niềm tin
    Trên menu kích vào Tools
    Sau đó chọn Internet Options...
    Trong khung Homepage bạn chọn Use current....
    Lần sau bạn mở IE thì trang http://hoisinh.vnn.vn/niemtin sẽ hiện lên đầu tiên.

Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

Em nghĩ cách tốt nhất để tuyên truyền không phải là vấn đè phát tờ rơi.Vì em thấy phương pháp đó không hiệu quả cho lắm.Theo em thì mỗi thành viên hãy bỏ ra một chút thời gian để tuyên truyền cho bạn bè mình,nói cho họ hiểu rõ về lợi ích mà diễn đàn đem lại,tuyên truyền 1 cách nhiệt tình thì chắc hẳn mọi người sẽ hiểu và tham gia.Vì em biết trong chúng ta ai cũng co rất nhiều bạn mà .
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

uhm... , còn ý kiến bỏ tờ rơi vào giỏ xe ở các tụ điểm giữ xe mà lúc trước admin hnkvmt có nói thì sao ? dvt thấy ý này hay và dễ thực hiện mà . tuy sát suất thành công ko cao lắm, nhưng bây giờ là hè ,là mùa hội chợ và chơi bời nên phương án này theo dvt là phù hợp nhất , chúng ta có thể phát ở những bãi giữ xe ở gần siêu thị và công viên , hoặc là đến đó phát tận tay cho mọi người (ở đó lúc nào cũng đông người ...)
    các bạn đang tính chuyện kinh doanh hả ? Tôi thấy cách của Chanh là hay và đúng đắn nhất .

<marquee behavior=\'alternate\'>http://www.accvn.net --- lấy manga và anime làm tâm , quay một vòng ta có cả thế giới </marquee>

--------------------

vô tình tôi đã gặp em
    vô tinh tôi đã yêu em mất rồi
    vô tình lại gặp vô tình
    yêu nhau có phải vô tình ko em ?

--------------------

Tình đơn phương là mối sầu dang dở
    Yêu đơn phương là muôn thuở xót xa
    Nhớ đơn phương là một bản tình ca
    Sầu đơn phương là chan hòa nước mắt ...

Page 1 of 2 12 LastLast