Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Bạn Thân ơi, bạn là ai?

Wink

dzậy thì cho ăn gậy, chắc chiêu này ok nhất rùi!

I don't believe what people say.
    I believe what they do.

freeman11072000
    Guest
    Hà hà bạn thân mà khóc chỉ cần cho một lít đế là được rồi. Nếu không như vậy thì sao mà có trang web này chứ

anh bạn anh có hay mộng như thế ko .................................................. nếu mà hay như thế thì anh thâý có khi nào.anh muốn trong chiêm bao hay sự thâtj sẽ có một nàng công chúa đến bên mình ko........tôi ước mãi mà ko được đó .anh cố mộng nói cho tôi hay nhé............he he chứ đừng mộng những cái rủi ro đó
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Hic anh BT dùng mấy lít đế là có thể mua chuộc được hẻ ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

1 chai XO cho anh BT là OK liền.. hehe
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Chòi chai XO là gì dzâỵ hả NTT ?
    cho TTN thử xem sao nào
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Anh Bạn thân mà " hoc&#39; " chắc phải đem cái xô mà đựng quá &#33; vì mắt ảnh to lắm mà &#33; (Bà hỏi : sao mắt anh to thế ? )

bạn thân à&#33;có chứ&#33;theo tôi "bạn thân là người ngồi cùng ta trên một chiếc xích đu khi ta buồn,cả hai cùng imlặng nhưng khi họ đứng lên đi,thì ta cảm giác như vừa có một cuộc nói chuyện cực kỳ thú vị".Tôi đã đọc ở đâu đó câu nói này và tôi thích nó vô cùng,nếu bạn chưa tìm được bạn thân thì thục sự cần fải chia buồn với bạn :no:
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

bạn thân là người bạn khi mình khó thì có nó khi nó khó thì có mình
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

Có lẽ mình sai bài rồi &#33; nhưng không sao nhưng câu nói về bạn thân (chư không phải cha admin) sẽ giúp chúng ta trân trọng hơn nhỉ . Theo tôi tìm được người yêu chuyện không qua khó , nhưng để có một người bạn thân , không phải là chuyện dễ &#33;

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast