Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 23

Thread: Tự sự của admin

hì hì, bà con có vẻ khoái dụ nì à nghen!Để QM bon chen vào 1 chút hén!
    Tui tên:Quỳnh Mai (tên đẹp dze kêu luôn)
    Nick name:ù(do mí người xấu tính trong dd đặt cho đó),Quynhmy84(tên thường gọi)
    Ngày mà nhân khẩu VN tăng thêm 1:30-11-1984(nhớ đặng tặng quà nghen mọi người ơi)
    Cuộc đời:luôn yên ả(có đôi lúc thấy chán vì sao nó hong có sóng gió gì! )
    Đặc điểm nhận dạng:nhìn cái nick name là bít rồi,ngoài ra cái mặt lúc nào cũng cười cuời(có người kêu là giả tạo,buồn hong cho họ bít với)
    Sở thích:thích gì nhỉ?Chưa nghĩ ra luôn.nhưng cái gì hay hay là thích tuốt
    Màu thích nhất:tui thích nhiều màu lắm,nhưng hay xài là màu trắng,màu đen,màu tím nữa!(nhưng nếu tặng quà tui thì xanh xanh, đỏ đỏ cho tụi nhỏ nó mừng nghen)
    Tài năng:chùi đầy mình luôn,nhưng chưa khám phá ra gì nổi bật hết
    Lúc rảnh tui khoái đi chơi với bạn bè,thích ngồi 8 với ai vui tính
    Lúc chán:thích dạo chơi 1 mình(có người biểu tham lam,nỗi buồn không chịu chia 2)
    Kỷ niệm vui:chắc được mẹ cho tiền wa'
    Kỷ niệm buồn:cuộc đời may mắn nên chưa buồn chuyện gì nhiều đến mức cho nó thành kỷ niệm
    Tình trạng bản thân(cái này hình như ai cũng tò mò):độc thân now(nhưng mừ không có kiếm người yêu đâu nghen)
    Quan niệm sống:Sống sao không thẹn với đời :khoai: (nghe ghê hong?)
    Thể loại nhạc ưa thích:Pop, Hiphop,Rock...(nói chúng cái gì cũng nghe được)
    Thích nghe ca sĩ: Lam Trường nhất, nhưng mà ai hát hay cũng thích hết! :no1:
    Loại hoa yêu thích:Hoa hồng đỏ,tulip,cúc quỳ

Trùi ui, sao giới thiệu hoài vẫn chưa hết vậy?Thế thì ai muốn biết thêm gì thì chat yahoo đi, tui trả lời cho nghen:quynh_mai_84@yahoo.com :clap:

hờ hờ, em mới vào thoai, nhưng thấy mọi người vui quá em cũng làm một bản cho có anh có em có họ có hàng mừ
    Họ tên: Phạm Thị Mỹ Châu
    NS: 21/61987 (chắc em thuộc hàng út ít gòi )
    Nghề nghiệp: chậc, nó nghề nghiệp cho sang chớ em còn đi học mừ
    Y!: em_song_la_vuot_thac
    Màu yêu thích : trắng (hix, bị la hoài đó chớ, mà cứ rinh đồ trắng về nhà thoai):whist:
    Câu nói thích nghe nhất: chả bít được, oai choài oai.
    Thích nhất là đi uống cà phê với mọi người, ai cũng được miễn là thấy thoải mái, á quên còn đọc báo Hoa học trò nữa chớ.
    Châm ngôn sống :sống là vượt thác
    Hay nghe nhạc ko lời, kết nhất Secret garden, nhạc của TCS mặc dù nó có lời :no1:
    Hoa yêu thích :hoa loa kèn
    Lời nói lãng mạn nhất từng được nghe: có người nhờ anh nói với em rằng anh yêu em(hix, mỗi tội ko phải nói với mình, khổ thân tui )
    Lúc rảnh thường viết báo, đi chơi, làm mấy thứ linh tinh, chat chit tùm lum.... :-b
    Thích đi biển, sao nó đẹp thế ko biết, yêu quá đi! :khoai:
    Năng khiếu đặc biệt : tư vấn tình yêu, , chả hiểu sao chưa yêu bao giờ mà tư vấn tốt thế, tự chấm 8/10 nhá :clap:
    Tự nhận xét bản thân một chút : nói chung chỉ số thông cảm với người khác rất cao( đôi lúc giật trên cấp 12 ), cảm xúc thay đổi như đồ thị hình sin ý, đôi lúc ko có quyết tâm cao, bị nhận xét là khô khan nhưng tự thấy bản thân rất cảm xúc, thuộc trường phái lãng mạn thực tế.
    hì hì, chẳng biết nói gì thêm nữa, em xin kết thúc bài diễn văn ở đây nhá, mời cả nhà tiếp nối nào, một lần nghe bạn một lần hiểu thêm về bạn mừ, come on! :~)
    ... VÌ SAO TRONG TRAI TIM EM LÚC ĐẮM ĐUỐI LÚC EM LẠNH LÙNG...
    ...KỊCH CÓ THỂ CÓ TÌNH YÊU NHƯNG TÌNH YÊU KO THỂ CÓ KỊCH...
    ...ĐAU KHỔ LÀ BIỂN CẢ, HẠNH PHÚC LÀ NGỌC TRAI, MUỐN CÓ NGỌC TRAI PHẢI NHẢY XUỐNG BIỂN CẢ...

Chú Ro : chắc quên út rùi
    Believe</span></td></tr></table>

bupbe_m&m
    Guest
    Thấy pa` kon rôm rả quá , tui cũng tham gia cho dzui
    Tên thiệt : Nguyễn Bảo Ngọc (cái tên đầy nữ tính , nhưng tính nữ của tui thì hỏng có đầy)
    Ngày 18 tháng 11 cách đây 22 năm , có 1 con nhóc to mồm xuất đầu lộ diện(tui đó bà kon)
    Nghề nghiệp : trên là sếp , dưới là tui ....(ghê hong ?) còn ở giữa là 1 tỉ người nữa

Màu yêu thích của tui : đơn giản thui : trắng , đen , hồng ......
    Món khoái khẩu :chocolat m&m , bún riêu , canh bún.......
    Những thứ thích nhất : truyện tranh , cartoon , fashion ,chat .....&web niemtin
    Những thứ ghét nhứt : bị cho leo cây , nắng , Ca sĩ nhạc rap emiem.....
    Lúc rảnh thường : đọc truyện tranh , nghe lam trường , đi shopping , coi hoạt hình ......hát karaoke (1 mình thui)
    Lúc buồn thường : ôm gối khóc một mình , mở nhạc lên rồi nhảy , ăn cái gì một chút ,....... hết buồn lun
    Lúc vui thường :Tìm đứa bạn thân nhất , kể nó nghe chuyện vui , hai đứ kiếm gì ăn , ăn xong rùi đi nhảy
    Câu nói cửa miệng : chèn ui&#33;
    Câu nói thích nhất : nho&#39;c dễ thương
    Câu nói ghét nhất : đồ con gái
    Châm ngôn sống : " Thêm một người bạn là bớt đi một kẻ thù , Thêm một nụ cười túc là làm vơi đi những giọt nước mắt , không phân biệt và kỳ thị với nguời khác ....." :birthday:

Em mới tham gia diễn đàn nhưng đã biết về admin qua chương trình Những ước mơ xanh.Em thực sự cảm phục trước nghị lực của anh.Hãy cứ sống đẹp ,sống có ích như thế nghe anh.Và em hy vọng tất cả mọi người cũng sẽ có nghị lực vượt qua mọi thử thách như anh.

Bây giờ cho thành viên mới toe này tự giới thiệu về bản thân nhé

Tên thật :Nguyễn Diệu Ngoc .Sinh ngay5/9/1986.Hiện đang sống ở tp Đà Nẵng
    Sở thích: trồng xương rồng
    Loài hoa yêu thích:thích hoa hồng,phong lan và hoa sen.
    Màu yêu thích : xanh da trời,hồng ,tím và đỏ.
    Nghề nghiệp tương lai: là luật sư đi kiện ba cái dụ bán cá,tôm dùm VN ở Mỹ á(Chắc sẽ thành sự thật.Tuy năm nay dừa thi rớt.
    Và điều quan tâm nhất hiện nay của em .
    Nếu quyết tâm ta sẽ đạt được những gì ta muốn,sống bản lĩnh,sống đẹp và vì mọi người.
    Có nhiêu đó thôi á.Hi` :birthday:
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

* Ngày lễ thích nhất : Sinh nhật của mình và có em iu ! Chỉ 2 người duy nhất mà thôi cùng uống nước trong 1 quán cafe ở trên bàn có cây đèn cầy lung linh <==== sau đó ngồi bàn chuyện bao giờ trùm khủng bố Bin Laden được giao nộp cho Mỹ .
    .... Đôi tình nhân ngồi "tâm sự" xem ngoài Afghanistan, Mỹ còn đánh bao nhiêu nước trong dịp này... nàng về " phe Taliban":" Dân Hồi giáo không đơn giản đâu nghe!nếu Mỹ chơi Afghanistan là đụng đến dân Hồi giáo 60 nước đó! :cool:” . Còn chàng thì theo "phe Mỹ" : “Mỹ nó còn tính toán, chưa chịu quất thôi. Chứ nó mà chơi Taliban hả, má cũng nhìn không ra luôn!”. .....dưới ánh đèn cầy lung linh đôi uyên ương ngồi " tâm sự" .... :p

ngày không vui

B lạc vào những dòng tự sự của K. Liếc mắt qua mấy chữ thì thấy có vài "điểm giống nhau", như: (ngày học phổ thông làm văn như thế đấy):
    Ngày thích nhất: ngày sinh nhật. Thích sự công bằng (nhưng không nhất thiết phải là một luật sư). Khi buồn thích có một nơi nào đó không có người để hết thật to, khóc thật to, khóc cho đến chán (giờ đang rất cần một nơi như thế).

(^_^)

DTT bon chen chút xíu nha
    Tên thật: Nguyễn Hoàng Khôi
    Sinh ngày 29/10/1991 (ac, là ngày đen tối của nước Mỹ đó)
    Hoa yêu thích: ko có
    Màu yêu thích: trắng, đen
    Món ăn yêu thích: cái nào người ăn được thì xử tuốt
    Thức uống yêu thích: nước "tàu hủ chiên" (sữa đậu nành + cà phê Moment)
    Nghề nghiệp tương lai: kĩ sư hóa ( biết sao không, có lần DTT "điều chế được thuốc nổ từ ... cọng miến, ac )
    Tính tình: hên xui, mưa nắng, lũ lụt, hạn hán, lốc xoáy ...........
    Tâm niệm: Dụng ý bất dụng lực - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy
    Ngày nhớ nhiều nhất:1/6 (^_^)
    Ngày không bao giờ nhớ:20/6
    Sở thích: xe lửa, tàu siêu tốc, xem ... gián ăn cơm
    Ước mơ: mong cho thế giới này không còn đau khổ nữa :rolleyesko khả thi), có được một nơi ấm áp để dừng chân và kiếm tiền nuôi ba mẹ
    Cuối cùng: học hành là chính, ăn uống là mười
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Sao lại là ngày ko bao giớ nhớ, nghĩa là Khôi ghét ngày đó lắm nên ko muốn nhớ hả.
    Xem gián ăn cơm hả, thú vị quá, bữa nào Maili cũng thử mới dc.
    Nếu bạn thật sự không thể thay đổi để hòa hợp với thế giới, vậy thì hãy bắt thế giới thay đổi để hòa hợp với bạn

Biết sao không? Tới ngày đó lẽ ra DTT nên làm một việc nhưng tiếc là không được. Bở vậy, ko muốn nhớ chứ lúc nào cũng ... nhớ , DTT ko bao giờ ghét ngày đó cả, Maili đừng nói thế chứ.
    Dụng ý bất dụng lực :cool: - Tương liên bất đoạn - Thượng hạ tương tùy :rolleyes:

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast