Results 1 to 10 of 10

Thread: Có ai thích yêu hông??

Cupid_Boy
    Guest
    Nếu thích thì làm cách nèo mà tìm được???
    Cupid giúp được gì cho bạn đây ??
    :clap: :totinh: :totinh: :whist:

Wink

:hub: Khi bạn đã thích...và bạn muốn tìm kiếm....????Bạn đã nghe câu này chưa nhi?"...Đừng nên cố gắng tìm thấy nhau..."mình nghĩ chuyện gì đến sẽ đến..tình yêu tìm thấy trong sự cố gắng chỉ là cái na ná như tình yêu mà mình ngộ nhận thôi bạn a!!!

five's Avatar

Chòi yêu có gì sướng đâu mà mí anh nhà ta cứ nói về yêu nhiều vạy hả?
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

yêu mà hổng thích sao five ?
    yêu vui lắm đấy , đươc cười suối ngày , được ăn suốt ngày , được nói suốt ngày ......he he
    to cupid : tôi càn bạn giúp tôi đấy hiiii ...............

chời yêu sao phải đi tìm hả chời!!!!!!!!&#33 ;!
    Nó đến thì sẽ khắc đến.Còn tìm tình yêu hả bạn.Xin chờ đến mồng thất nha bạn.
    Cái gì đến ắc nó khắc đến,đi tìm nó,nó sợ quá trốn mất tiêu thì tìm sao ra....................
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình yêu là khi con tim của bạn đập liên hồi khi đứng trước người ấy.Còn tôi thì khi đứng trước đám đông là con tim tôi cứ loạn nhịp,đa tình vậy đó.
    <marquee behavior='alternate'>CÁC BẠN ƠI &#33; CHẲNG CÓ AI BỎ RƠI CÁC BẠN CẢ .HÃY LUÔN LÁ CHÍNH MÌNH VÀ ĐỪNG BAO GIỜ TỪ BỎ ƯỚC MƠ.</marquee>

Originally posted by medecin@Mar 19 2005, 12:57 PM
    Tình yêu là khi con tim của bạn đập liên hồi khi đứng trước người ấy.Còn tôi thì khi đứng trước đám đông là con tim tôi cứ loạn nhịp,đa tình vậy đó.
    [snapback]32587[/snapback]
    Như dzi là seo nhỉ ? yêu phức tạp đến như vậy sao ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Chời ngưòi ta yêu thì sao ông hiểu đựoc hả chời&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33 ;&#33;&#33;
    mà ông cũng yêu gồi sao lại không hiểu.

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

xem nè &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33;&#33;&#33;
    "người chưa yêu sẽ xem tình yêu là phức tạp
    người đang yêu sẽ xem tình yêu là đơn giản , là mơ mộng
    người đã từng yêu sẽ coi tình yêu là lu mờ, là cát bụi <thật chán ngắt và đáng ghét >"

Cho mình đoán thử nha ...
    Theo mình nghĩ có 2 người đang yêu trong này nè là :Thamtunet và tcmntn đấy ==>nên đã xem tình yêu đơn giản , mông mơ và thú vị :wub:
    Còn người chưa yêu có lẽ là :medecin và cupd_boy ==>nên xem tình yêu là phức tạp vì đang bắt đầu yêu mà hiii
    Và người đã từng yêu và bây giờ còn đơn độc thì ko ai khác là :[b]dabac , five và [/b]hoangnhu ==>nên xem tình yêu là chán ngắt và cứ muốn để cho nó tự nhiên mà tìm đến với mình tức là một thời mình đã tìm đến người ta thì bây giờ ngưòi ta phải tự tìm đến mình =>thế là một tình yêu nữa lại bắt đầu hiii
    Mình đoán cho dzui ý mà mong bakon đừng để bụng nha &#33;&#33;&#33;mình là thành viên mới nè , mong bakon nhà mình giúp đỡ nha :biggrin:

Chời thầy bói ở đâu mà bói đâu trúng đó vậy hả trời.
    Mà nè đúng ở 2 trường hợp đầu còn của tui thì mới 50% thui.
    Bói lai quẻ khác đi nào