Results 1 to 5 of 5

Thread:

Bạn biết ko vào một ngày đẹp trời nọ " tôi thức dâỵ vào lúc 10h "
    Tôi thường hi vọng sẽ có một chuyện tốt lành đến với tôi , nhưng không ngờ chuyện đó đã làm tôi suy sụp hẳn bởi câu nói của một người .
    "Tôi không tin bản thân anh ! "
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Question

:rolleyes: ... Bạn ơi ! Đừng buồn như vậy ... cũng có những lúc con người chúng ta rơi vào tâm trạng "hụt hẫng" và lo âu khi mà nhận được sự đối xử lạnh lùng và nghi ngờ của "người ấy" ...Ro cũng từng như bạn vậy đó .Lúc đầu RO cũng buồn ghê gớm , nhưng sau RO đã cố gắng lấy lại được niềm tin của "người ấy" ..... bạn đừng qúa bi quan nhé ! B)

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Red face

Originally posted by toikhongtin@Feb 12 2003, 11:46 AM

"Tôi không tin bản thân anh ! "
    Hãy tin vào bản thân mình và hãy dựa vào đó mà cố gắng lên bạn àh. Tôi không biết vì lí do gì mà bạn không tin vào người anh của bạn nhưng bạn hãy mở lòng mình và hãy đón nhận những tình cảm mà người anh của bạn dành cho .Hãy cố lên bạn nhé , SỰ BUỒN CHÁN SẼ ĐƯA TA ĐẾN NHỮNG NGÁCH CỤT CỦA CUỘC DỜI NÀY ĐÂÝ.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Phuongtroicachxa
    Guest
    Lúc nào người ta chẳng muốn là chính mình chứ ! Vừa thoải mái , vừa dễ chịu ... nhưng .... Đôi khi cuộc sống không cho phép ta trở về với chính con người của ta . Ta cần một mặt nạ để che chắn bớt những nguy hiểm , thử thách và giúp ta dễ dàng chấp nhận gian khổ , chấp nhận những cú shock hơn .

Wink

Originally posted by Phuongtroicachxa@Feb 16 2003, 06:38 AM
    Đôi khi cuộc sống không cho phép ta trở về với chính con người của ta . Ta cần một mặt nạ để che chắn bớt những nguy hiểm , thử thách và giúp ta dễ dàng chấp nhận gian khổ , chấp nhận những cú shock hơn .
    <span style='color:red'> Nhưng RO nghĩ rằng nếu lúc nào chúng ta cũng phải mang "mặt nạ" như vậy thì ta sẽ không còn là ta nữa , dẫu biết ta phải đương đầu với những "điều xấu" ta vẫn phải là chính mình thì vẫn tốt hơn &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    Sự thật bao giờ cũng là sự thật .......&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :blink:

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO