Results 1 to 8 of 8

Thread: Tính cách qua việc thay quần áo

1. Bạn cởi quần áo ra rồi để lung tung khắp nơi:
    Khá bừa bộn nhưng điều đó chứng tỏ bạn sống thoải mái và hết mình với mọi người. Bạn suy nghĩ cũng rất thóang, chẳng bao giờ bận tâm nhiều về những gì mà người khác nghĩ về bạn

2. Bạn treo quần áo lên gọn gàng sau khi thay ra
    Cẩn thận trong mọi việc, bình tĩnh trong mọi tình huống. Bạn đấy! Luôn biết cách tránh phiền phức, vì thế đối với bạn, cuộc sống thật bình dị và chẳng có gì quá phức tạp.

3. Bạn cởi giày và tất đầu tiên đúng không?
    Bạn là người sống cầu toàn và ngay ngượng ngùng khi ở chỗ đông người. Nhưng bạn lại rất tinh ý và biết về người khác nhiều hơn họ nghĩ. Bạn đôi lúc sống rất sôi nổi, đầy nhiệt huyết với công việc, cẩn thận khi quyết định làm 1 việc gì và làm việc có phương pháp

4. Bạn cởi đồ siêu rùa
    Nếu như bạn cởi đồ rất chậm thì bạn là người tự tin, rất sáng dạ, thích hỏi khi chưa hiểu điều gì. Nhưng có 1 điều bạn ghét nhất là bị hối thúc khi làm 1 việc gì cũng như cãi cọ với mọi người.

5. Bạn cởi quần áo trong 5 phút là xong
    Bạn là người cầu tòan, biết wan tâm đến mình và nhữn người xung quanh. Bạn ham công tiếc việc nên thường bị stress. Hãy dành thời gian nghỉ ngơi vì cuộc sống đâu chỉ có làm việc bạn nhỉ?

6. Bạn luôn cởi nhẫn đồng hồ, khuyên tai ra đầu tiên
    Là người lãng mạn trong tình yêu, luôn quan tâm đến người thân, cả những điều nhỏ nhặt nhất như sinh nhật, kỉ niệm ngày cưới của bố mẹ.... bạn luôn dành cho bạn bè những điều tốt đẹp nhất

7. Mỗi lần bạn thay quần áo là mỗi cách khác nhau
    Bạn là người dễ gần gũi, thích phiêu lưu mạo hiểm, lên rừng hay xuống biển cũng ok, thích hoạt động và chẳng chịu ngồi yên.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

xem ra lão Admin am hìu chuyện này wa nhỉ , hiihih...........

Hay ghê ,nhưng mừ hông biết người cởi quần éo = con đường nhanh nhứt ,mạnh mẽ nhứt thì seo nhỉ ? (rẹt rẹt là xong &#33 :blow:
    --------------------

Gloomy Sunday(12-1932)

Một chiều buồn đi lê thê
    Cầm một vòng hoa đê mê
    Bước chân về
    Với căn nhà với trái tim cùng nặng thề
    ---
    Hồn lìa rồi nhưng em ơi
    Tình còn nồng đôi con ngươi
    Gió hiên ngoài nhắc cho ta đến với đời
    ..........
    Ngồi một mình nghe hơi mưa
    Mặc lệ tràn câu thiên thu
    ___Reszo Seress____

hay đấy chứ . chắc tui thuộc dạng người cuối cùng ...
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Dzay la` DiemVuongTinh chuyen gia xe' quan` eo' ha???
    --------------------

Gloomy Sunday(12-1932)

Một chiều buồn đi lê thê
    Cầm một vòng hoa đê mê
    Bước chân về
    Với căn nhà với trái tim cùng nặng thề
    ---
    Hồn lìa rồi nhưng em ơi
    Tình còn nồng đôi con ngươi
    Gió hiên ngoài nhắc cho ta đến với đời
    ..........
    Ngồi một mình nghe hơi mưa
    Mặc lệ tràn câu thiên thu
    ___Reszo Seress____

five's Avatar

U nói vậy thì DVT là người điên sao hả bạn? nếu vậy thì DVT cần phải lên 193 Nguyễn Lương Bằng quá
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Originally posted by lokootin@Jun 2 2004, 07:37 PM
    Hay ghê ,nhưng mừ hông biết người cởi quần éo = con đường nhanh nhứt ,mạnh mẽ nhứt thì seo nhỉ ? (rẹt rẹt là xong &#33 :blow:
    [snapback]28593[/snapback]
    To: lokootin.
    Xí cho ké chút ý kiến nha.
    Theo Xuân người có cách thay quần áo như bạn nói là người có tính tình "thích ném tiền qua cửa sổ": Người hiếu thắng, thích gì càng nhanh càng tốt- có thể coi là người đi trước thời đại nhưng.....là người sài tiền không tiếc. Biết sao Xuân nghĩ vậy không. Bởi thay đồ kiểu đó thì quần áo nào bền cho được, hệ quả là quần áo te tua dần sau những lần thay đồ mạnh bạo đó.
    Thấy có đúng không bạn? Xin cho ý kiến.
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

chà thay quần áo mà cũng hay quá chứ