Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 29

Thread: GIÚP ĐỠ NGƯỜI NGHIỆN CAI NGHIỆN TẠI GIA

bạn thuytinh hãy phát động đi rùi mọi người hưởng ứng ^^
    ...và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai như hai người bạn. Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau...

Quote Originally Posted by Co_gai_den_tu_hom_qua View Post
    bạn thuytinh hãy phát động đi rùi mọi người hưởng ứng ^^
    Bạn nói thế làm mình ngại quá, mình có biết gì về matuy đâu mà phát động, chỉ là mình nghĩ thế thì nói thế thôi

Quote Originally Posted by thuytinh View Post
    Theo mình nghĩ thôi nha: nên làm việc nhỏ trước rồi mới làm việc lớn, vì chúng ta cũng chỉ là những thành viên tích cực nên nếu tổ chức cái gì quy mô quá thì chắc gặp khó khăn, tại sao chúng ta không tự điều trị, quan tâm giúp đỡ các thành viên trong diễn đàn đang trong quá trình cai, hậu cai, hay vừa tái nghiện và mong sự giúp đỡ nhỉ? mình thấy nhiều thành viên trong diễn đàn kể tâm sự của họ, nào là không giữ được mình rồi, nào là đang rất mệt mỏi vì đang cắt cơn.v.v... mình thấy đau lòng ghê.
    Còn phương thuốc của bạn Toitinban có thể phổ biến cho nhiều người mà, trước mắt là những người đang sống ở khu vực bạn (Hà Nội phải không nhỉ) Mình nghĩ rằng họ sẽ rất cảm động trước sự giúp đỡ của bạn, và biết đâu sau này mình cũng phải phiền đến bạn thì sao?
    Thienlong đâu có "rỗi hơi" việc bạn làm đang là liều thuốc tinh thần cho rất nhiều người đấy, như mình dẫu chẳng làm được việc gì, chẳng hiểu gì về Matuy, AIDS nhưng vẫn cứ "nhào zô" hihi
    ý tưởng thì hay nhưng thiếu quyết tâm thực hiện. một mình mình thì không thể làm được việc gì, có ai rỗi việc không? thất nghiệp chẳng hạn. ai đủ nhiệt huyết? ai có tâm huyết? mình cung cấp thuốc và hướng dẫn mọi người, hay đặt một điểm nào đó để mọi người có thể đến? vấn đề này mình làm được, mình có đủ tâm huyết và nhiệt huyết... ai sẽ đi cùng mình trên con đường này??? có phải thủy tinh không? cô gái đến từ hôm qua còn bận học, bận yêu. thủy tinh nữa, bạn còn bận đi làm? anh Khoa cũng bận tối ngày rùi... tự dưng lại thấy buồn thế
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

thuytinh ở cách Hà Nội 3h theo đường chim bay, nên không cùng toitinban được rồi, nếu ở thì mình chắc chắn sẽ tham gia cùng bạn thôi, vì ngày xưa cũng làm qua qua rồi mà, hồi còn rỗi nghề tham gia cùng đoàn thanh niên ý,. Hay là bạn rủ thienlong xem sao?

Thời điểm bây giờ thì thông cảm cho thienlong nhé thienlong cũng không biết nói sao để mọi người hiểu nữa !

Thuốc nam à hay cỡ Bông Sen ko,cả tư nhân lẫn nhà nước quảng cáo mà mình uống vào có thấy tác dụng gì đâu,cuối cùng thì cai chay vẫn là hay nhat.Nếu đã quyết tâm cai thì chiu khó thức 4 bữa đầu đi ròi sau đó ngủ bù cũng được mà
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Quote Originally Posted by heorung View Post
    Thuốc nam à hay cỡ Bông Sen ko,cả tư nhân lẫn nhà nước quảng cáo mà mình uống vào có thấy tác dụng gì đâu,cuối cùng thì cai chay vẫn là hay nhat.Nếu đã quyết tâm cai thì chiu khó thức 4 bữa đầu đi ròi sau đó ngủ bù cũng được mà
    sory cả nhà hơi lạc đề 1 chút bạn ơi mình có hỏi vài người về pháp đồ 3 chữa bệnh H thì thấy bảo ở việt nam chưa có bạn có thông tin gì về pháp đồ 3 không và bao giờ thì việt nam có có 1 bạn đang cần thông tin đó lắm cám ơn bạn nhiều nhé !

Quote Originally Posted by heorung View Post
    hì, hay cỡ bông sen không??? nếu heorung uống vào mà không thấy tác dụng gì thì thuốc của mình hay gấp tỷ lần luôn... nói cai bo được thì chắc chẳng còn ai than vãn về mt. nghiện me me còn bo được, quá một tý rồi chỉ có bo bằng niềm tin thôi... hì. có bệnh thì vái tứ phương. Vái đi cưng... rồi sẽ hết bệnh.
    Tôi vẫn đi tìm một con đường sáng...!

Cái này chắc trong tương lai xa DTT sẽ tham gia
    Sẽ chẳng có vinh quang nào cho kẻ chỉ sống bằng vinh quang của ngày hôm qua.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast