Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Tìm người yêu ở đâu?

Ủa mod chưa giải quyết cho tui mà.Cái dzụ dzừa xấu dzuừa cá tính đó.Hỏi thử có ai chịu iu tui hông?
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

Thui&#33; đừng xui dại. Híc, tự nhiên lại mua sợi dây cột chân mình lại á&#33; Ngu gì.....
    to Bupbe_m&m: Nói đùa chứ anh hổng dám đâu? nhà anh có nuôi con sư tử dữ ghê luôn á, nên em có muốn gì thì bảo với anh chứ đừng có mà giới thiệu, giới thiết gì tội nghiệp anh le&#39;m&#33;
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

bupbe_m&m
    Guest
    Originally posted by DaNang_Chanh@Oct 9 2004, 10:22 AM
    Ủa mod chưa giải quyết cho tui mà.Cái dzụ dzừa xấu dzuừa cá tính đó.Hỏi thử có ai chịu iu tui hông?
    [snapback]30371[/snapback]
    chèn&#33;&#33;&#33;&#33;Chảnh có vẻ nóng tính dữ ha &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;từ từ mờ&#33;&#33;&#33;&#33;mod ơi &#33;dzô giúp Chảnh đi nè&#33;&#33;&#33;
    To anh Cind: dzị mà anh hổng chịu nói sớm &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;chèn ui&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; :chonggay: :ngacnhien:

Sao ai cũng đòi tìm người yêu hết vậy ta. Xuân thấy vướng vào yêu như đeo gông vào cổ.
    Thôi chuyển ....
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Sis xuanyeuthuong xui dại à.Sống mà hông yêu thì còn gì là ý nghĩa của cuộc sống ạ.Động vật còn biết yêu nữa là người á sis.
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

mình mún ....mình mún....mình cũng mún.......ai......có bạn , thì giới hiệu cho mình đi , nà &#33;?&#33;?&#33;???&#33;?&#33;?&#33;?&#33;....... .............
    --------------------------
    <span style=\'color:deeppink\'><marquee behavior=\'alternate\'>Biết trước ngày mai khi xưa em đừng đến.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Em đến làm chi sao vội vã ra đi.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Để lại con tim bao buồn đau vây kín.</marquee>
    <marquee behavior=\'alternate\'>Đôi mắt vô hồn trong theo từng bước em đi.</marquee></span>

ho* deck viet đuoc phong tieng Viet
    Co em nao con` co don ko nhi?
    khi` khi`

Mems hoisinh em nào chẳng sinh. Mịa. anh còn đang chờ tới lượt. Tới sau , xếp hàng đi, đừng lộn xộn.
    Tiếng Việt mặc định sẵn kiểu gõ VNI . Muốn đổi kiểu gõ, nhấn F8.

Page 2 of 2 FirstFirst 12