Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: Hôn Là Gì ?

Bạn nên post bài cẩn thận chút nhé!!! Mình ko hiểu bạn nói gì cả.

Nụ hôn là một cách thức trao đổi tình cảm, vậy thôi! Nó có thể ngọt ngào nhưng cũng có thể rất nhạt nhẽo ...

mắt anh to hay mắt em to?
    muốn biết ta cùng khép mi đo
    mắt chưa chạm mắt môi đã chạm
    mắt nhắm lại rồi lấy chi đo?

---> cũng là một nụ hôn đấy ,nhưng nụ hôn như tình cờ như cố ý cũng thú vị đấy chứ?

Cool

Originally posted by hoatigon@Jan 28 2004, 09:18 PM
    hôn mà cũng hỏi nữa sao.... ai trả lời dùm đi cho hoatigon biết đặng còn....
    đặng còn .... gì seo hông nói tiếp thía HTG
    hì hì nếu 8 đoán hông sai thì (chưa lần nèo đúng) HTG bít đặng còn bít để khi cần thiết mè đem ga áp dụng và so sánh , phải hôn nè :'b ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by thaipeace@Jan 29 2004, 12:34 AM
    Khi hôn là con ngưòi tự rút nắng của mình đí hai giây tuổu thọ , (cái này sách nói )
    chà , cái này thì đúng lè ....wá lẹ è nghen
    Thái coá thể choa 8 bít Thái lấy thông tin nàu từ sách nèo hông dzậy ?để 8 bít mè đi ..."chôm" dzìa đọc dzới :'b

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hôn nhầm người iu của bạn thì mất đến 3 giây chứ 2 gì...
    "Than ôi thời oanh nay liệt đi còn đâu."

"T. ơi! Càng xa em anh càng thấy yêu em."

ê cho tui hỏi xiu' nha . hôn co' vị gì vậy? mặn , ngọt , chua hay chát. Tui nghe co' sach' noi' là hun là keo' dài tuổi thọ đó. hông biết có đúng ko ta.
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Hôn có vị gì thì mần răng mà trả lời mi cho được. Phải tùy thuộc vào việc họ đã... ăn gì trước khi hôn chứ.
    Còn hôn có kéo dài tuổi thọ không hả? Nếu có thì mần răng mà mi biết cho được. Mà nều không thì mi cũng không thể kiểm chứng. Vì mỗi người có mỗi tuổi thọ khác nhau (đương nhiên) - không thể thí nghiệm được. Chẳng lẽ mi... nhịn hôn suốt đời cho đến khi chết tính xem bao nhiêu tuổi rồi sống lại hôn để... kiểm chứng hả?

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

chùi! người ta hông bít người ta mới hỏi, mần răng mà a2z nặng lời dzi, hít chắc chả dám hỏi nữa we. kiếm chỗ khác hỏi, xi''''''''
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

To GLL2210 : pé mún bít hun cóa mùi vị phải hôn ? dễ thui pé è , 8 chỉ cách choa nhé . Pé hãy rủ bạn thân mình (nam nữ đều được ) chờ lúc bạn pé hổng phòng bị liền.....a lê hấp .... :om: ....dzậy là bít ngay mùi vị của nó xiền è

anh hai này xúi dại nguời ta á.girl gì gì đó, đừng nghe anh hai bé xúi dại mà mang họa .coi chừng hổng bị đánh ghen cũng bị mang tiếng là con gái mất nết hay là biến thái thì khổ. thôi ráng chờ chừng nào có bạn trai thì hôn luôn. nhớ nói cho tui biết là nó có vị gì nha. tui cũng muốn biết.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast