Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 41

Thread: Ta còn chờ ai...vàng khô xác nắng!

Hi hi, bây giờ chúc là muộn rồi bạn ơi, Cind đã tìm được một nửa của mình và người đó không phải là nhóc. Có lẽ đó chỉ là sự ngộ nhận mà thôi, hay là chút tình yêu ngày còn trẻ.
    Chúc Cind luôn hạnh phúc trên con đường của mình, nhưng có lẽ trên con đường đó, Cind đã đánh mất những người bạn........

Chào Quynhmy,

Hihihi, mình mới tham gia vào Diễn đàn này thôi, cũng hổng biết bạn có trái tim amù đỏ tên gì, chỉ đọc những bài viết của bạn ấy thôi. Nếu bạn ấy tìm được một nửa của mình thực sự rồi thì mình chúc bạn ấy HẠNH PHÚC.Sao bạn có vẻ buồn vậy? Rất vui được biết bạn!Thân mến.
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

Originally posted by quynhmy84@Jul 8 2006, 07:42 PM
    Hi hi, bây giờ chúc là muộn rồi bạn ơi, Cind đã tìm được một nửa của mình và người đó không phải là nhóc. Có lẽ đó chỉ là sự ngộ nhận mà thôi, hay là chút tình yêu ngày còn trẻ.
    Chúc Cind luôn hạnh phúc trên con đường của mình, nhưng có lẽ trên con đường đó, Cind đã đánh mất những người bạn........
    [snapback]34214[/snapback]
    Ta đã sai và đã phải trả giá. Vì cuộc sống vốn dĩ rất công bằng!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Originally posted by khucthuydu@Jul 13 2006, 02:31 PM
    .....mình mới tham gia vào Diễn đàn này thôi, cũng hổng biết bạn có trái tim màu đỏ tên gì, chỉ đọc những bài viết của bạn ấy thôi....
    [snapback]34231[/snapback]
    Khucthuydu!? híc, đã có thời em réo gọi cả họ tên tôi mà. Sao giờ lại thế! bạc tình vậy sao??????? hihi.

HẢ????????????????????????? :wacko:

Trùi, tui réo tên bạn hả???????? TRùi khi nào vậy trùi. HUhuhu, hichic, oaoaoa...để tui nghĩ lại xem mình có réo tên bạn khi ngủ mơ không nhé.Huhuhu, bít tên bạn là gì chít liền á. Hhihi, nói giỡn một chút thôi, mình mới tham gia vào Diễn đàn thôi, mình tình cờ biết website này qua một lần Công ty mình phối hợp với NVH Thanh Niên tổ chức Diễn đàn dành cho thanh niên. Trong dịp ấy, thì anh Cường bên NVH có thông báo với mình là khách mời của chương trình sẽ có admin của website www.heroin-aids.com là bạn Song Khoa. Hihihi. cũng vui lắm, bên NVH-TN cung cấp tên website không chính xác làm mình tìm quá trời mới ra website đó.
    Mình đã đọc tất cả các bải viết cũng như tâm sự của các bạn trên Diễn Đàn Niềm tin's Group. Mình cảm thấy rằng website của các bạn trước đây rất xôm tụ và là nơi chia sẻ đáng tin cậy của các bạn trẻ nghiện ma túy và những người nhiễm HIV. Nhưng hình như sau này có vẻ buồn... Mình thấy tiếc về điều này. Còn nick khucthuydu ư? chắc bạn đã nhầm lẫn mình với một ai đó chăng? Đây chỉ là một bài hát mình rất thích thôi. Nhưng dù sao thì cũng rất vui được biết bạn (Bạn có nhưng bài viết , tư vấn rất hay trong Diễn đàn, nhưng tôi không biết bạn tên gì, chỉ ấn tượng và gọi bạn là TRÁI TIM MÀU ĐỎ thôi)

Chúc tất cả các bạn có một ngày cuối tuần thật nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé!

Chào bạn Khucthuydu

Thật tình cờ vì trước đấy mình có sử dụng nick khucthuydu nhưng có lẽ do một thời dài không dùng nên nick mới bị xóa và bạn vô tình đăng ký lại. Có lẽ có chút gì duyên vì mình cũng rất thích bài hát Khúc thụy Du. Như bạn nói đúng trước đây diễn đàn rất đông nhưng kể từ ngày chấn chỉnh hoạt động lại không cho thành viên tám trong diển đàn thì mọi người ít post những bài như ngày xưa chứ thật sự các bạn thành viên vẫn luôn theo dõi và trả lới những chuyên đề thường xuyên đấy chứ. Cho hỏi bạn ở cty nào được không vậy bạn, mình hơn tò mò và rất có ấn tượng với những bài viết của bạn

Thân
    Song Khoa
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Chào Khoa!

Cám ơn Khoa đã "giải oan" cho mìnn. Vì nghe bạn có trái tim màu đỏ nói rằng "có một thời em đã... réo gọi tên anh".... Hihihihi, có lẽ nếu biết tên các bạn sớm thì mình cũng đã réo gọi rùi. Vậy để dành sau này gọi cũng không muộn, đồng ý không?

Khoa có nhớ Diễn đàn "THANH NIÊN VỚI VIỆC SỬ DỤNG VÀ THỤ HƯỞNG CÁC THÀNH QUẢ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ" k?Hôm đó nghe Khoa nói chuyện thấy bạn có vẻ khó tính và già trước tuổi lắm( đừng buồn nhé, nghĩ sao nói vậy thui mà), nhưng sau này đọc nhiều bài viết của Khoa trên diễn đàn thì thấy suy nghĩ của mình sai mất 89% rùi.

Mình thấy trước đây thì có vẻ các bạn trong diễn đàn rất thiết. Nhưng sau thì thấy có vẻ hơi buồn một tí. Mình nghĩ nếu Tám đúng lúc, đúng cách và có giới hạn thì đó cũng là một cách chia sẻ mà. Đôi khi nguyên tắc và cưng rắn quá cũng khiến mọi người khó chia sẻ áp lực và khó khăn trong cuộc sống với nhau được. Đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình thôi, không biết có chính xác không á.

Hôm nay là cuối tuần rồi chúc Khoa và các bạn có thật nhiều niềm vui bên gia đình và người thân nhé!

Thân mến.

Originally posted by khucthuydu@Jul 22 2006, 06:30 PM
    Chào Khoa!

Cám ơn Khoa đã" giải oan" cho mìnn. Vì nghe bạn có trái tim màu đỏ nói rằng "có một thời em đã... réo gọi tên anh".... Hihihihi, có lẽ nếu biết tên các bạn sớm thì mình cũng đã réo gọi rùi. Vậy để dành sau này gọi cũng không muộn, đồng ý không?

[snapback]34248[/snapback]
    đây nè! vì cái nì mè Tui mới nói thế đó Khucthuydu ui!

Originally posted by khucthuydu@Jul 13 2006, 06:31 AM
    Chào Quynhmy,

Hihihi, mình mới tham gia vào Diễn đàn này thôi, cũng hổng biết bạn có trái tim amù đỏ tên gì, chỉ đọc những bài viết của bạn ấy thôi. Nếu bạn ấy tìm được một nửa của mình thực sự rồi thì mình chúc bạn ấy HẠNH PHÚC.Sao bạn có vẻ buồn vậy? Rất vui được biết bạn!Thân mến.
    [snapback]34231[/snapback]
    hihi, chắc bạn nhầm rùi á, QM bao giờ cũng chúc cho mọi người trong web hạnh phúc, vui vẻ mà, sao buồn với niềm vui của Cind được. Qm chỉ tiếc một điều, có lẽ khi con người ta có niềm vui mới thì bạn bè không còn là thứ yếu nữa mà thôi....
    QM rất vui được làm bạn với bạn, xin lỗi vì trễ quá mới trả lời cho bạn được, tại thời gian vừa rồi QM phải thi tốt nghiệp vả lại cũng tất bật nhiều chuyện khác nữa. Rất vui có thêm một người bạn mới như bạn! Vậy nhé

Nhóc à!
    Đúng là khi có bạn gái thì thời gian dành cho bạn bè bị xén bớt đi! Nhưng với anh những người bạn nhỏ thân thương như Nhóc, Quỳnh Như, bé Thư, Nga(Chitcon), Nana(Girl-laulinh), Khoa(Bạn thân) thì mãi mãi không có cái gì có thể thay thế được đâu. Thời gian vừa qua anh không khéo trong xử sự nên suýt nữa đánh mất 1 tình bạn đẹp.
    Anh thật may mắn khi có được những người bạn như tụi em.
    Giận anh!
    .......nhưng vẫn rộng lượng,
    thông cảm......hiểu cho anh
    .....và...
    .....cho anh cơ hội để sửa chữa. Có thế mới biết "anh trai" chỉ được cái nhiều tuổi hơn thôi chứ suy nghĩ và hành động thì nông cạn hơn mấy đứa rất nhiều.....
    Nè! Bữa nào mí anh em mình lại café nghen (hì hì, chổ cũ! để ôn lại kỷ niệm xưa của tụi mình hén&#33 sẳn dịp cho anh chúc mừng em gái tốt nghiệp luôn chứ! từ lúc Quỳnh Như đi làm rồi đến lượt Khoa đi làm đến giờ tụi mình vẫn chưa chính thức chúc mừng. Mọi người sắp xếp thời giờ rồi send-offline cho anh nha! Anh đang rất nôn nóng xem mặt mấy đứa em gái của mình sau 1 thời gian dài không gặp giờ xinh thêm như thế nào đây. Híc, dễ cũng gần cả năm rồi hỉ!

P/s: Chúc Nhóc sớm nhận được 1 công việc phù hợp với ước muốn và ngày một tiến xa hơn trong lĩnh vực của mình.
    Thương nhiều!...hè..hè....
    -Anh giai-cinderella-

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast