Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 41

Thread: Ta còn chờ ai...vàng khô xác nắng!

Chào Quynhmy,

Rất vui được biết Quynhmy, Chúc bạn có một kết quả thật tốt trong kỳ thi tốt nghiệp nhé!Ah, Bạn chuẩn bị tốt nghiệp?...Chắc bạn ít tuổi hơn mình một xíu ...Không biết có đúng không nữa, vì mình chỉ suy đoán vậy thôi...

Ah, còn Quynhmy nói "khi con người ta có niềm vui mới thì bạn bè không còn là thứ yếu nữa mà thôi...." thì mình hổng có ý kiến vì đôi khi ...mình cũng vậy đó híc...

Chúc Quynhmy luôn vui và hài lòng với kết quả mình đạt được nhé!

Thân mến.
    Sẽ tái sinh Em trong mùa trăng khác...

hì hì, chắc QM nhỏ hơn thiệt, vì QM sinh năm 84, nếu bạn sinh trước thì lớn hơn QM rùi đó.
    QM biết kết quả rùi, không tốt như QM nghĩ, nhưng đến giờ vẫn chưa biết mình sai gì trong bài thi luôn, hic hic, đau khổ ghê gớm.
    Hì hì, chuyện con người thay đổi thì có lẽ ai cũng vậy, và điều đó cũng không có gì là ghê gớm lắm, vì bản thân QM cũng thấy là mình chưa hết lòng vì bạn bè mà, nên chỉ hơi buồn chút xíu chứ nào dám trách ai đâu.

To Cind: đó chỉ là suy nghĩ của bản thân, còn mọi người không biết có nghĩ như vậy không, nhưng theo nhóc nghĩ thì chuyện tình iu là chuyện tình iu, còn bạn bè là bạn bè,sao lấy ra so sánh được bên nào trọng hơn.
    Hì hì, mới ra trường còn thất nghiệp có gì để mà chúc mừng, đợi khi nào kiếm được việc làm đã rùi hãy chúc, mà cái điệu này chắc còn thất nghiệp dài dài, hic hic. Vả lại chỉ sợ đến lúc rủ anh lại bận, hì hì

Chòi! đi café thì chắc chắn là anh sẽ bận mè, hông bận....híc! lạnh chết seo? hè hè.... :biggrin:

Nhóc thi xong rồi hả? hihi dù kết quả tốt hay không thì vẫn phải đi ăn mừng nhá, đừng có lấy lý do chưa có việc làm mà trốn tụi chị đấy.
    Chạy không thoát đâu!! :biggrin:
    Đời như gió và tình như lá ... Người như bóng và lòng như sóng:p

Vậy thì Quynhmy nhỏ tuổi hơn mình thật rùi! Uh, kết quả không như mình mong muốn thì cũng hơi buồn một xíu há. Nhưng thôi, đâu có làm lại được nữa đâu há, nên chỉ nên buồn 1 chút xíu rùi thui...không buồn nữa nhé. Buồn lâu sẽ mau già đó....

Chúc Quynhmy vui và sớm tìm được công việc mình yêu thích nhé!

Thân mến.

hic, cucda010 là ai đó, phải Như hong? Ác vừa thôi, hỏi thăm thì hỏi thi có tốt không, ai lại hỏi có thi lại không bao giờ, bữa sau mà nhắn tin như vậy nữa là coi chừng em á! Không thi lại nhưng kết quả không như em nghĩ nên quyết định không ăn mừng ăn miết gì hết á!(ai mở tiệc mừng cho em thì em ăn thui, hehe)
    To khucthuydu: hơn QM một tuổi mà khucthuydu chắc là con gái hả? Nếu có dịp thì gặp nhau làm quen nhé!
    To cind: bận khác, chứ bận đó ai dám không bận chứ, ai mà không bận chắc gan cùng mình

Hic, cũng muốn là chỉ hơn Quynhmy 1 tuổi lém...Hic nhưng hơn..3 tuổi lận đó...Già we' rùi...

Sao Quynhmy đoán khucthuydu là con gái vậy ta?

Chúc vui nhe.

vậy à! Không sao, hihi, bạn của QM toàn giá dzay ko à, hihi!
    thì thấy có bài của khucthuydu là cưng ơi, em iu anh, nên đoán, hihi1 Hong biết đúng hong nữa

Hihihi, méc cỡ we'...Ah, nhưng đó là 1 câu chuyện khucthuydu thấy dễ thương... Ah, còn "Cưng ơi, Em iu Anh" hả? cái này thì nếu có dịp mình nói nhìu hơn nha.

Ah, Quynhmy ở Gia Lai hả?

Hy vọng có dịp trò chuyện nhiều hơn nhé!

hì hì, dạo này QM bận rộn quá nên không vào diễn đàn xem được!Chào Khúc Thụy Du, không biết có còn theo dõi mục này nữa không, hihi.
    QM ở Gia Lai, KTD cũng biết à? (hơi lạ vì nhiều người nghe nói đến Gia Lai thì không biết ở đâu)
    Hy vọng sẽ có dịp trò chuyện với KTD nhiều hơn!

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast