Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 20 of 20

Thread: chuyen gi` the' nay`?

lau nay khong len , bay gio len thay nguoi ta chui minh qua choi lun ah, la mang khong he biet li do ~~> bun` that day , nhung khong seo, <~~ dep chzai khong bang chai mat me` , con co nguoi nho den minh la cung vui lam goi , xin loi pa kon nha , lau nay TTN dang tien hanh cua nhung em moi thi xong DH de gu` vao dien dan cua minh cho dzui nhung khong ngo bi hhvs la qua chung nen thui dzi ? Ta ve ta tam ao ta , du trong du duc ao nha van hon hi...hi . Nao hay tao buoc khoi dau truoc tien mot cach hao hung nhat di pa` kon .
    P/S : Anh admin ne` seo go telex khong duoc dzi ha anh , dzo VK cung hong duoc lun ah, nah xem lai giup cho tui em nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Web cua chung ta cu mai chap chon buon qua &#33; Bai viet nhieu cong phu co khi khong luu lai danh chiu mat tiec that &#33;
    There&#39;s the true that : we want to do so much for PHA but still can&#39;t reach our target. Can we change it if we try to do better?

Thôi chúng ta đừng trách móc lẫn nhau nữa,ai cũng có công việc phải làm nên không online thường xuyên được thôi.Ý chú Dũng Chi nói cũng giống ý của MECNM.Có những bài viết phải mất rất nhiều công vậy mà lâu lâu lại bị mất hết trơn. Buồn và tiếc nên nhiều khi chẳng muốn post bài nữa.

To:HNKVMT :lần trước chị nói em gửi cho chị mẫu tờ rơi.Chị đã gửi địa chỉ lên diễn đàn mà sao không thấy gì? Cũng đợt đó chị có việc phải đi Bắc nên không online được nên không biết em có gửi không ??
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

to HHVS: gần đây anh Phúc thì cũng đang bận nên chưa thể tiến hành công việc như trên, chịu khó chờ chút đi ha &#33; Khi nào anh Phúc về chúng ta sẽ họp room để lên kế hoạch cụ thể.

to MECNM : hix, em đã có gửi tờ rơi vào cho chị, sau đó còn điện thoại 2 lần để hỏi thăm, nhưng một lần thì chỉ gặp ông xã chị, còn một lần thì không ai nhấc máy hết. Em định điện tiếp thì nhân được tin nhắn Yahoo&#33;Mess của chị nhưng thời gian đó em bận quá nên không online được, em đã gửi lại tin nhắn cho chị nhưng không biết chị có nhận được không ....

Còn việc kiếm thêm thành viên tích cực thì .... đành trông vào thành ý của các thành viên vậy
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Chị không nhận được mẫu tờ rơi.Cũng nghe ông xã nói là có người gọi điện.Đoán là em nhưng không biết liên lạc lại bằng cách nào.Địa chỉ của chị đây này :
    Nguyễn thị Nguyệt Minh Công ty đá ốp lát và xây dựng phường trần quang diệu thành phố quy nhơn. (hoàn toàn chính xác nếu như em đừng gửi sai địa chỉ... :khoai: )
    Chị không nhận được tin nhắn trên yahoo của em.Tức thật.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

five's Avatar

Tuy thoi gian ko co nhieu de five vao dd nhung ma moi hoat dong tai DN thi five luon tham gia day du . Va dieu edang noi la vi sao nhung van&#39; de chung ta dat ra ma sao chang thay thuc hien gi ca . Lau ngay roi chung ta chua gap nhau nen moio thong tin chua the biet duoc nhung phai lam gi do de ve sau nhung cong viec ma chung ta dat ra thi phai nhanh chong&#39; thuc hien chu&#39;
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

to MECNM: hiện em vẫn còn đang giữ các mẫu tờ rơi đã sử dụng trong những lần trước đây (tờ mới thì phải chờ khi họp room lại mới thống nhất được), nếu chị cần em sẽ gửi qua email cho chị (kèm theo font chữ) thì tiện hơn là gửi qua bưu điện. Em cũng có một tài liệu khá hay gửi luôn qua cho chị xem nhé ( cái này em gửi mail đến một văn phòng tư vấn HIV/AIDS và được người ta gửi tặng, có nhiều thông tin thú vị lắm :no1: )

Còn vấn đề hoạt động, không chỉ ở ĐN mà ngay ở tp.HCM và Hà Nội dường như cũng đang chững lại. Nguyên nhân dễ thấy nhất là sau đợt diễn đàn bị khóa vừa rồi số lượng bài bị mất khá nhiều khiến cho nhiều thành viên giảm đi số lượng bài viết ( chắc sợ mất một lần nữa). Còn với chúng ta thì "nhân vật chính" là anh Phúc vẫn chưa liên lạc lại nên ... Tôi đã gửi tin nhắn cho anh Phúc, hy vọng sẽ sớm có câu trả lời để tiếp tục kế hoạch đã định. Ngay sau khi anh Phúc giải quyết xong chuyện riêng, chúng ta sẽ họp room để lên kế hoạch chi tiết hơn, mong các bạn chú ý.
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

To: HNKVMT : Tờ rơi mới bao giờ sẽ có? bao giờ sẽ họp room?CHị đợi tờ rơi mới của em nhé.Còn tài liệu thì gưi trước vào mail cho chị nhé.Mail của chị : minhyeunhaunhe2992003@yahoo.com
    Chờ tài liệu của em đấy&#33;

bùn ngủ thật , diễn đàn mà cứ dậm chân tại chỗ như thế nì thì chán thiệt . đã sang tháng 8 rồi mà vẫn im ru bà rù như ri à . kế hoạch hoạt động đâu hết rồi ??? đáng chán &#33;&#33;&#33; :z)
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

five's Avatar

dzao này tôi cũng ko hiểu sao tất cả các thành viên đều chạy đâu mất hết ,ko một ai lên tiéng chỉ trừ được vài người . Sao mọi người khi nào gặp nhau ai nói gì cũng được ,nào là làm cái này làm cái kia nhưng mà bây giờ thì có thấy có cái gì đâu .Thật sự bấy lâu nay tôi có đi làm thêm và vừa đi học nên cũng bận lắm nhưng thời gian thì HNKVMT thì có thể sắp sếp cho anh em hịp rum rồi bàn chứ chẳng thấy đầu duôi của ổng ở đâu cả , trách nhiệm của ông để đâu hết rồi mà để ba con phải kêu trời kêu dất mãi ko biết thế này
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Page 2 of 2 FirstFirst 12