Results 1 to 2 of 2

Thread: Xin đừng cho anh cảm giác đã mất em mãi mãi

Sao cái màn hình chat vô cảm này lại làm anh buồn đến vậy ?! Khi ở đầu máy bên kia em bấm phím Enter thì lúc đó anh cảm thấy anh sắp bị mất em ... !!!
    "Chúng mình sẽ là bạn như ban đầu chứ ?!"
    Anh vẫn không hiểu !
    Anh không hiểu lúc này em đang nghĩ gì, em đang đau khổ hay em đang vui ... bởi vì trước mặt anh là một cái màn hình khô khốc chứ không phải là em - người mà anh đang yêu - vẫn yêu và mãi yêu !
    Em biết không, đến lúc này anh vẫn không thể tin đó là sự thật bởi vì ... em vẫn còn yêu anh ?! Hay bởi anh quá tự tin vào điều đó ?! Hãy cho anh một câu trả lời ... một câu trả lời mà em sẽ nói với anh - nói khi em đối mặt với anh ấy !!!
    Khi yêu nhau, chúng mình đã hứa sẽ đợi nhau ... bởi vì anh và em còn rất nhiều ở phía trước còn phải học còn phải lo cho sự nghiệp của hai đứa ... khi yêu nhau em và anh cũng đã chấp nhận tất cả, kể cả sự xa cách mỗi đứa một nơi ... Em đã nói : "Em sẽ vượt qua tất cả, khi nào em buồn em sẽ nói chuyện một mình và khi đó anh sẽ nghe thấy em nói và anh sẽ nói chuyện với em, anh nhé !... "
    Em bây giờ đang ở đâu ? Em đang ở nơi đó hay là đang ở bên anh ?! ... Em bảo em đang ở trên này ... và em không cho anh gặp ...??? Em làm anh buồn lắm , biết không ?!

... Hôm nay anh rất mệt, đã từ sáng tới giờ anh chưa về nhà, đã từ sáng tới giờ anh chưa ăn một chút gì vào bụng ... Anh nói anh sẽ đi ăn, anh không chat với em nữa ... nhưng thực ra anh vẫn ngồi đây ... ngồi để viết một chút gì đó ...

Hôm nay sẽ là ngày mà anh không thể nào quên ... ngày mà anh tưởng chừng tình yêu của mình vẫn đang bùng cháy thì thực ra nó lại tắt lịm ... ngày đầu tiên anh có cảm giác phải xa em ... xa em thực sự !!!

... Anh không tin cái ngày hôm nay ... ngày mai anh hy vọng rằng nó sẽ khác !!! Anh sẽ bất ngờ xuất hiện trước em, mặc dù em đang ở xa anh hàng trăm cây số và anh nói với em một điều mà anh vẫn thường nói : "Anh yêu em !"

Hãy chờ anh và hãy cho anh hy vọng rằng : anh chưa mất em, em nhé !
    Đêm nay anh sẽ nghĩ về em,và nghĩ về tất cả những gì em đã nói ... anh sẽ bật bài hát mà anh vẫn thường hát cho em nghe, và anh hy vọng rằng em cũng nghe thấy :

"Dù mai đây, ai đưa em đi, đến cuối cuộc đời.
    Dù cho em, em dang tâm xe, xé nát tim tôi.
    Dù có ước, có ước ngàn lời,
    Có trách một đời, cũng đã muộn rồi.
    Tình ơi ! Dù sao đi nữa, xin vẫn yêu em".

đừng buổn nửa cuộc sống vẩn còn rất nhiều điều đẹp ở phía trươc mả ,hảy mạnh mẽ lên bạn nhé hãy ăn một chút gì đó ,nghe một bài nhạc nào đó hãy tìm một ai đó nói thật nhiều ,hảy cười và nhìn về phía trước ,"tình yêu ko phải là tất cả những gì ta có "có một người đã nói với mình như thế bây giờ mình nói lại với bạn hảy cố sống cho thật tốt mới đáng quý :om:
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT