Results 1 to 8 of 8

Thread: can` xac' nhan lai

thoi` gian qua, cac hoat dong cua chung' ta duong nhu da dung` lai, nguyen nhan co the' la` do mua` he`, moi nguoi nguoi` thi` ve` que nguoi` van dang ban chuyen hoc hanh` nen ko the lien lac duoc. nhung hhvs thiet nghi moi nguoi van co the online duoc ma` cac hoat dong cua? chung' ta thi` van phai tiep tuc thuc hien, chung' ta da co' rat' nhieu` ke' hoach, ko ly' do gi` phai bo?. hay it' nhat' hhvs can` biet moi nguoi` co' tiep tuc tham gia hay ko?
    hay tra loi duoi topic nay`.
    chuc moi nguoi` vui ve.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

web ngừng hoạt động cũng trong 1 thời gian khá lâu , có nhiều người ko biết ( nhất là các men mới )là web hoạt động trở lại và cứ tưởng hoisinh bị del rồi ...

có chương trình gì hhvs cứ post lên cụ thể rồi chờ mọi người ..., còn về phần em thì cho em xin lỗi , dạo này mắc 1 số việc ..., có khi các cuộc họp offline vào tháng 7 này em sẽ vắng mặt , sorry nha !
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Wink

DOI VOI EM DUOC THAM GIA VAO DIEN DAN NAY LA MOT VINH HANH LON.
    NHUNG RAT TIEC LA. NHUNG BUOI HOP ROOM EM LAI KO THAM GIA DUOC.
    CUNG DO NHIEU LY DO KHAC NHAU. NHIEU KHI LA KO DOC DUOC THONG BAO, CUNG CO LUC LAI CO LY DO "HET XIEN" NEN KO DI MO THU.
    NHUNG DU GI DI NUA MINH CUNG HUA SE CO GANG LA MOT THANH VIEN TICH CUC CUA DIEN DAN. VI DU SAO VOI MOT CHUT SUC LUC NHO NHOI CUA MINH THI MINH CUNG CO THE LAM MOT CAI GI DO CHO XA HOI. MOI MOT NGUOI GOP MOT CHUT CHUNG TA SE LAM DUOC NHUNG DIEU TO LON HIN CHO XA HOI NAY DEP HON PHAI KO MOI NGUOI
    HAY NOI KO VOI MA TUY
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Originally posted by dabac@Jul 26 2004, 11:34 AM
    DOI VOI EM DUOC THAM GIA VAO DIEN DAN NAY LA MOT VINH HANH LON.
    NHUNG RAT TIEC LA. NHUNG BUOI HOP ROOM EM LAI KO THAM GIA DUOC.
    CUNG DO NHIEU LY DO KHAC NHAU. NHIEU KHI LA KO DOC DUOC THONG BAO, CUNG CO LUC LAI CO LY DO "HET XIEN" NEN KO DI MO THU.
    NHUNG DU GI DI NUA MINH CUNG HUA SE CO GANG LA MOT THANH VIEN TICH CUC CUA DIEN DAN. VI DU SAO VOI MOT CHUT SUC LUC NHO NHOI CUA MINH THI MINH CUNG CO THE LAM MOT CAI GI DO CHO XA HOI. MOI MOT NGUOI GOP MOT CHUT CHUNG TA SE LAM DUOC NHUNG DIEU TO LON HIN CHO XA HOI NAY DEP HON PHAI KO MOI NGUOI
    HAY NOI KO VOI MA TUY
    Cảm ơn em đã tham gia dd , đúng như vậy do trong thời gian gần đây tụi anh chưa tổ chức được cuộc họp room nào hết vả lại em cũng mới tham gia nên không tham gia được là điều tất nhiên, em đã là thành viên của NT , và để có thể thông báo và liên lạc với em , anh mong em hãy để lại địa chỉ chính xác nhé, YIM, Phone, ....Môộ lần nữa anh thay mặt pà kon vỗ tay chào đón em :clap:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Xin chao ban moi&#39; nha &#33;&#33; :totinh:
    Vi tinh hinh trong dip he nen hoat dong co the la bi cham trai mot chut . Nhung sap vao nam hoc roi nen moi nguoi nen chu i&#39; va phai hoat dong lai binh thuong . COn nhung chuyen gi truoc day thi mong moi nguoi hay bo qua het nha .
    Con nguoi moi nay thi hay de lai nhung dia chi chinh xac sau nay nhung lan hop room thi se duoc thong bao
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Exclamation

Thế là mùa hè đang dần trôi xa , chúng ta mỗi người đều có thời gian thư giãn cho riêng mình nhưng cũng đừng vì thế mà bỏ bê những công việc đang làm dở .Nào các bạn chúng ta lại cùng nhau tiến lên nào :~) :boxing: :clap: :baby: :gun: :khoai: :whist:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

five's Avatar

Như chung&#39; ta cung da biet tinh hinh tai DN nhu the nao roi do ...? Dip he da sap roi qua roi do&#39; nhung tat ca deu la LY THUYET ca ko co gi la goi la duoc ca ? Khi vao nam hoc de thu ai lam cong chuyen gi cho thuc hien tot day, ngay ca toi cung ko the tin dieu gi ca trong nhom&#39; tai DN ca ? Rieng toi cung vay chua lam gi cho dd ca nhung toi la nguoi theo sau cac ban vi dieu` kien cua toi khac voi tat ca ... nen toi chi di theo sau ung ho ma thoi , nhung moi dieu thi chang dau vao dau ca . Va moi nguoi deu co ly do ca , toi cung ko biet phai lam gi nua ???
    Dieu ma chung ta lam la tuyen truyen ve noi dung la ma tuy&#39; va nhung gi lien quan ve AIDS . Vay thi dieu nay chi danh rieng cho hoc sinh, sinh vien ko hay sao ma phai cho doi cho den&#39; khi phai vao nam hoc roi chung ta moi thuc hien duoc sao ?
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

hix...hix... :bam: Muốn tham gia CLB ở Đà Nẵng ma` chẳng có chủ đề nên chẳng biết post gì :z) sao ma` chẳng co&#39; ai cho ra ý kiến gì mới nhỉ hả các mod :baby:
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.