Results 1 to 5 of 5

Thread: lam the nao de song

truoic day em luon nghi rang gia ma minh co du can dam de chet nhi nhung roi 1 hom nguoi ban cua em truoc day da tung buon ban ma tuy nhung may la nguoi ban do khong nghien nguoi ban do noi voi em rang khong phai du can dam de chet ma la phai lam the nao de du can dam ma song the moi la dieu quan trong

Đúng vậy bạn àh, chết ko khó, sống mới khó. Mà phải sống sao cho tốt, cho có ý nghĩa, ko chỉ vì mình, mà vì người khác - những người đã quan tâm lo lắng cho mình, những người cần sự sẻ chia...
    Đúng ko mọi người ?!

gia ma cuoc song nay don gian hon thi hay biet may cang ngay no cang phuc tap qua

Em gái ơi có phức tạp thì mới gọi là cuộc sống.Có con đường nào mà con người đang đi chỉ tòan hoa và mật ngọt không đâu? Có như thế con người mới càng có bản lĩnh và ý chí đúng không? Nếu cuộc sống chỉ là những chuỗi ngày vui vẻ thì chắc chẳng bao giờ em hay chị thấy mọi người phải rơi nước mắt.Chẳng phải nghe và thấy những mảnh đời bất hạnh hay muôn vàn điều trái ngang khác...Vậy nên đừng bao giờ nghĩ tới cái chết em nhé.Phải sống và phấn đấu cho mình và cho cả những người thân yêu của mình.
    To : mong_em_co_ngay_mai là con gái.Đã nhận được lời nhắn của em nhưng xin đính chính 1 từ .Lần sau nhớ gọi : CHỊ ƠI
    Giá như mọi việc co' thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

nhung em van thay no phuc tap lam sao y cai gi moi nguoi cung quan trong hoa van de
    toin loi chi nhe tai em khong nhin ro nick ma em chang nhan duoc tin nhaN NAO CA