Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Thread: xxx

kid
    Guest
    Chao!!!
    Emvua vao day lan dau.Theo em sex ko co toi.Co toi hay ko la o nguoi da lam dung no kia.Neu dau oc trong sang thi dau co chuyen gi xay ra,dung ko? :blink:

Exclamation

anh rất tán thành với em ý kiến trên ! Mong em lần sau đánh tiếng Việt trong diễn đàn !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    sẽ không có tội , các bạn có định nghĩa được từ sẽ không : sẽ = tình yêu ! thật đúng như vậy ! , sex không fải là d0ồ trụy ! các bạn nên hiểu cho vè7 nó !

:rolleyes: hai dzợ chồng nì dạo này có vẻ ......công khai nhờ ,hehe ....
    Còn sex không có tội hử ?Tôi không tán thành .Nếu đã xem qua các trang web đen thì mọi người sẽ không nói dzậy đâu. (đừng có "xem thử" thiệt nha ,tui hổng có chịu trách nhiệm gì đâu à :lol: )
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Theo RO nghĩ thì bản thân từ SEX không có tội gì cả chi có những người có ý xâú thôi ...

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

em đồng ý với ý kiến của anh RO ah.. Từ SEX trong tiếng anh có nghĩa là giới tính.. người ta vãn dùng nhiều mà.. chứ đâu có nói tới SEX là suy nghĩ lạc như chúng ta nghĩ đâu áh..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Access_banned
    Guest
    tùy các bạn &#33; tui thấy vì chữ sex mà con người mất hết nhên tính &#33; đúng kô

học sinh chúng ta được học quá ít về giới tính nên mới nghĩ từ sex không đơn thuần đúng nghĩa của nó.. mỗi lần đề cập tới vấn đề này.. thầy cô hoặc người lớn đều cố ý giảng đi chỗ khác.. chính vì thế càng kích thích trí tò mò của học sinh mà thôi.. vì thế nên mới xảy ra nhiều điều đáng tiếc từ việc thiếu hiểu biết.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

đúng vậy ,đó cũng là nguyên nhân giải thích tại sao những trang web đồi trụy lại có số người truy nhập rất lớn ....không chỉ học sinh mà cả các sinh viên cũng nằm trong số đó ,chứng tỏ những hiểu biết về giới tính của thanh thiếu niên Việt Nam ngày nay quá kém
    Trách nhiệm thuộc về ai đây ????
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by adminquochuy@Jan 15 2003, 04:41 PM
    tùy các bạn &#33; tui thấy vì chữ sex mà con người mất hết nhên tính &#33; đúng kô
    <span style='color:red' Coi bộ QH nhạy cảm với từ SEX này wá nhỉ ......?
    NHÓC coi bộ cũng bất bình và tội nghiệp cho từ SEX wá ta ..&#33;
    Ngày nay số lượng các trang WEB đồi trụy rất nhiều .. không có gì có thể ngăn cản nỗi .. VÌ ngày nào con người còn NGHĨ đến "SEX" , con TRUY CẬP vào trang "WEB SEX" thì "SEX" vẫn tồn tại mà thôi ..&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Page 1 of 2 12 LastLast