Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Giờ này...em ở đâu?

<div align="center"></div>
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

:blow: Trời ơi cind hồi nhỏ trông dễ thương tệ.Mới bây lớn mà đã biết nhớ người yêu rùi.Chẳng trách sao giờ đang ê sắc ế ... :khoai:
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Ừa&#33; ế thì đã sao nào???
    Bần tăng là kẻ tu hành&#33;
    Bao nhiêu gái đẹp để dành cho bần tăng&#33;
    -Thượng tọa THÍCH ĐỦ THỨ-

Trùi ui cind ui ế mà còn la to làm chi zậy?Chẳng có em nào chạy tới cứu cind đâu? Cind giống em một điểm rùi đấy.Em cũng thích đủ thứ nè...
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Trui` ui, hai người này già cả rùi, lo mà an phận già chứ sao lai ra tranh giành nhau ế&#39; hay không ế&#39; trùi, không nói thì ai cũng biết cả, phải không anh Cind

Bú đi con :baby: .Mai mẹ sắm cho em khác dễ thương hon nhiu` :hub:
    Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại , một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi ko thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn biết mở cửa.

Ai nói tui ế hả? Mà dám nói tui già nữa seo? Cind ơi không bênh em hả ? cind nói em trẻ mà? Cind nói cho mấy người biết đi.Em trẻ nhất trong những người già ấy... :khoai:

Ai nói tui ế hả? Mà dám nói tui già nữa seo? Cind ơi không bênh em hả ? cind nói em trẻ mà? Cind nói cho mấy người biết đi.Em trẻ nhất trong những người già ấy...
    trui` ui, ai mà dám nói chị MECNM là già vậy, biết ai nói là chị xử họ ngay đi chị, để không khéo mọi thành viên trong diễn đàn tưởng chị già thật đấy nhé :im:
    chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33;
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng&#33;

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33; <<<+++++Sao zậy Cind? Cho kẹo mà Cind cũng không dám bênh em hả? Zậy Cind không phải là anh em tốt rồi.Nghỉ chơi với Cind luôn &#33; (tiếc thật đấy,nghỉ chơi với Lão ta thì lấy ai cho mình trút giận đây ??? :bam: )
    To lisaqn: Em biểu chị sẽ trút giận bằng cách nào đây?Nick kfc chắc nhầm chị zới bà cô nào trong diễn đàn rồi.Chứ chị ế hồi nào chứ? Chị có anh Cind thui đúng không em gái ???

Sao zậy Cind? Cho kẹo mà Cind cũng không dám bênh em hả?* Zậy Cind không phải là anh em tốt rồi.Nghỉ chơi với Cind luôn &#33; (tiếc thật đấy,nghỉ chơi với Lão ta thì lấy ai cho mình trút giận đây ???* )
    Vừa nen nỉ vừa cho xiền cũng hổng dám nữa&#33;(chồng bà chém tui seo?)
    chị đừng nhờ anh Cind chi cho mất công, giờ mà có cho kẹo anh ấy cũng chẳng dám khen chị trẻ đâu hà, phải không anh Cind??&#33;*
    Hihi,em gái hiểu anh wé chòi&#33;

Page 1 of 2 12 LastLast