Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: Chào cả nhà

MaiMaiChoAnh
    Guest
    hihi ...có MMCA nà ...được hông AntiTrust !!!
    MMCA nghiêng mình xách dzép , wẹo kòm bẻ kổ AntiTrust đến chung dzui dzí tụi mình nha !
    nhà đơn sơ chật hẹp nên còn nhiều sơ sót ..kó gì mong AntiTrust bỏ qua ...hi dzọng mình hợp tác dzui dzẻ hen ..hihi ( kòn hơn mần en lớn dzí nhao nữa áh ! AntiTrust thí MMCA mín khách chưa .... )
    Chúc vui ! Hi vọng bạn sẽ tìm dược niềm vui cũng như diễn đàn này sẽ giữ chân được AntiTrust nha !!!

Wink

người ơi , người ở đừng về nhá !!!!!!!!!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Các girl nhà mình đâu hết rùi nhỉ seo chẳng có ai cả dzâỵ , có người cânf tìm girl kìa==>
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Guest
    Guest
    Lần nao vao mang toi cung ghe' qua forum, nhung noi thuc de doc thi hay nhung toi ko biet post cai gi nua, moi ca dien dan hay loi qua', die lien tuc, co van de gi vay ha Admin??

Wink

diễn đan` bị die liên tục là do bi giờ webmaster vẫn đang "ngâm cứu" để tiếp tục đưa thêm những tiện ích mới vào diễn đan` đâý chứ chẳng có gì đâu à !
    Còn cái dzụ hổng biết post cái gì âý hả ? Sao bạn không gửi những topic mới ,hoặc "chơi" một bài giới thiệu về mình như anh bạn AntiTrust của chúng ta nè ,hì hì .... rùi bạn sẽ quen thui mà ~
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Originally posted by AntiTrust@Feb 18 2003, 11:24 AM
    Tớ vô tình biết được trang Web nì qua báo sinh viên VN, thấy báo rằng đây là công sức của một bạn 22 tuổi đã từng có quá khứ dính đến "chất trắng", hì, tớ tò mò vào thử và đọc được mấy bài viết ở đây, phải nói là rất hay, ko phải về tính năng diễn đàn mà là các bài viết rất chất lượng .....
    hihi .... sao giống tớ thế hả ? :lol: welcome nha :wub:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Hãy cùng hòa hợp với chúng tui bạn sẽ thâý thỏa mái va sảng khoái liền àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

ủa, nhưng nói 1 hồi, nhân vật chính chạy đâu mất tiêu rùi???

I don&#39;t believe what people say.
    I believe what they do.

five's Avatar

Exclamation

như five nè ,lúc đâù có biết gì đâu ,nhưng dânf dânf rùi cũng biết hà
    chúc atitrust và guest sẽ như mình nha!!!!!
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Originally posted by chiminhanh@Mar 13 2003, 01:41 AM
    ủa, nhưng nói 1 hồi, nhân vật chính chạy đâu mất tiêu rùi???
    Dạ thưa moa' con đây ạ ! í quên anh yêu của em đây cưng à !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast