Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: hãy tránh xa

Cuộc đời này dành riêng cho chúng ta mà , bạn hãy làm đi rồi bạn sẽ thấy nó thú vị đến chừng nào
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by thachetconhon@Feb 25 2003, 11:29 AM
    cám ơn bạn nhiều lắm! sáng nay mình vào thăm nó!nó đã khóc và xin lỗi mình vì đã ko nghe lời mình...hôm nào ra trại nó muốn viết cho các bạn nghe...nó hứa vậy mà...BUỒN
    hay lắm ,nhớ rủ bạn âý vào diễn đàn để mọi người cùng làm quen với nhau nha
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Hồi hộp đợi bạn âý vô trong này wé, thời gian ơi hãy trôi thật nhanh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Lightbulb

TTN ơi , hồi hộp zdậy mà tim có nhảy "tưng tưng" hông?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

candy
    Guest
    thachetconhon ơi ,mình là một thành viên mới ,mình muốn vào đây để được cung chia sẽ với mọi người và topic của bạn là cũng là cái đâù tiên mìmh chọn , tình cờ nó rât hợp với hoàn cảnh của mình lúc bây giờ, mình phải nghe nhiều lời đàm tiếu về mình và bạn bè của mình ,bố mẹ mình cũng la mắng mình rât nhiều về việc này , mình là sv, có thể nói là có chút ít học thức ,còn bạn bè của mình toàn là những đứa khá quâỵ,có thể nói là râts giống bụi đời
    thế nhưng mình cảm thâý bạn bè mình chơi râs thiệt lòng với mình ,họ còn tốt hơn những đứa bạn khác , mình nghĩ tìn bạn của tụi mình sẽ râts bền nhưng mình khồng thể bỏ qua lời la máng của bố mẹ,mình nghĩ qua những lời phản hồi của bạn mình có thể tìm cho mình một câu trả lời tốt nhâts cho vâns đề của mình,thôi bye nha

Unhappy

hello candy
    lời khuyên của tui dành cho bạn là hãy tránh xa Ro ,KST và BT nha kẻo có ngày xơi lựu đạn hay axit đó .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Đúng đấy, mấy ổng đã có chủ hết gòi, TTN này chỉ có một mình nè
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Wink

Originally posted by candy@Mar 18 2003, 03:51 PM

thế nhưng mình cảm thâý bạn bè mình chơi rất thiệt lòng với mình ,họ còn tốt hơn những đứa bạn khác , mình nghĩ tìn bạn của tụi mình sẽ rất bền nhưng mình khồng thể bỏ qua lời la mắng của bố mẹ,mình nghĩ qua những lời phản hồi của bạn mình có thể tìm cho mình một câu trả lời tốt nhất cho vấn đề của mình,thôi bye nha.
    CANDY àh, bọn mình rất khâm phục bạn vì bạn đã biết động viên, chia sẽ và giúp đỡ những ngươì khác
    Nhưng bạn cũng phải biết tự bảo vệ mình chứ. Dĩ nhiên bạn không nên cắt đứt quan hệ với tất cả các bạn bè khác của mình nhưng bạn cũng phải nên chú ý đến nhừng lời khuyên của bố mẹ. Có thể bạn không phải là người quâỵ phá hay bụi đời gì cả nhưng rồi nếu bạn không cảnh giác, bạn cũng sẽ rơi vào những thói hư tật xấu mà thôi
    Bạn phải biết giữ mình trong các mối quan hệ với bạn bè. trách lao vào những cuộc chơi vô bổ nhé.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

thachetconhon
    Guest
    cám ơn bạn rất nhìu candy ạ&#33;mình nghĩ không fải chỉ chúng mình mà dường như là tất cả những người có được sự chăm sóc của bố mẹ fải ko?thôi nhé mình xin được viết chữ thường nhé
    cac ban a&#33;hom nay thi thang ban cua minh da ko con o tren doi nay nua&#33;sau khi ong noi giup no ra tu no da bi bon khac danh cho trong thuong roi thi chet trong benh vien,minh cam thay het suc choang vang,den bay gio nhung ten kia chua bi bat&#33;minh cam thay rat tuc toi,gia nhu ma minh gap bon kia minh se danh cho bon no chet thi thoi&#33;day la li do ma lau nay minh ko vao mang nay&#33; mong cac ban thong cam&#33;sau su ra di cua ban minh&#33;bo me ban ay da bi soc va dac biet a me ban ay&#33;me ban ay van ko tin la con minh da ra di...con gi dau kho hon chu fai ko cac ban?thoi nhe bay gio minh fai den mo no&#33;vay la no da ko con co hoi de ma noi chuyen voi cac ban nua&#33;hi vong cac ban se giup minh vuot wa&#33;chao than ai
    {giam_doc_tinh_yeu@yahoo.com do la nick cua minh cac ban hay add nhe} la minh do&#33;wen chua nhap tai khoan&#33;xin loi cac ban

Page 2 of 2 FirstFirst 12