Results 1 to 10 of 10

Thread: cám ơn tâts cả!!!!

thachetconhon
    Guest

Cool

cam on tat ca moi nguoi da nghe toi noi...thanh that toi cung rat kho su truoc viec do khi chua viet bai kia nhung gio co le toi da biet minh fai lam gi roi...chung ta hay cung nam lay tay nhau de co the day lui duoc te nam ma tuy nhe
    ca tuong lai dang cho chung ta phai ko?
    neu nhu moi nguoi cung nghi duoc cho chung ta thi co phai la chung ta day lui duoc ma tuy phai ko?
    qua day toi muon ke cho cac ban chuyen nay:
    toi cung la mot trong nhung nguoi nghien...thuoc
    da co rat nhieu nguoi khueyn toi nen bo thuoc nhung toi khong the boi vi sao cac ban biet ko?ko phai la vi toi ko co nghi luc ma toi co rat nhieu chuyen buon
    moi khi toi buon la toi la hut thuoc
    topi rat buon
    neu nhu bay gio cac ban cho toi ly do de toi giai sau thay bang hut thu co hai kia thi tot qua
    vay nhe
    cam on cac ban
    mot lan nua cam on cac ban

Choài ! không có dấu khó đọc quá àh, lèm ơn đánh dấu giùm em đi
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Originally posted by thachetconhon@Feb 20 2003, 03:08 PM
    ...ko phai la vi toi ko co nghi luc ma toi co rat nhieu chuyen buon
    moi khi toi buon la toi la hut thuoc
    topi rat buon
    neu nhu bay gio cac ban cho toi ly do de toi giai sau thay bang hut thu co hai kia thi tot qua
    chòi ạ ,tưởng gì chứ để giải buồn thì thiếu gì cách chứ hả
    đọc báo ,nghe nhạc nè ,tụ tập tụi bạn thân quậy một bữa cho thoải mái ,hoặc rủ "ai đó" đi công viên chơi ,tham gia CLB nào đâý ,tham gia các trò chơi vận động với tụi bạn - đá bóng chẳng hạn - và hay nhất là lên mạng chat và post bài dzô diễn đàn này nè :lol:
    hãy nhớ : tụi này luôn sẵn sàng lắng nghe tâm sự của bạn B)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Unhappy

Vui lên đi nào TCCH
    Mọi người luôn luôn bên cạnh bạn

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Làm seo có thể dzui khi gặp những chuyện như dzậy hả bạn
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Wink

Originally posted by thachetconhon@Feb 20 2003, 03:08 PM
    cam on tat ca moi nguoi da nghe toi noi...thanh that toi cung rat kho su truoc viec do khi chua viet bai kia nhung gio co le toi da biet minh fai lam gi roi...chung ta hay cung nam lay tay nhau de co the day lui duoc te nan ma tuy nhe
    Okei, hay đưa tay bạn cho tôi ...chúng tôi sẽ giúp bạn với những gì chúng tôi có thể .....đưngg ngần ngaih nữa....

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Chúng tôi luôn mở rộng cánh cửa để chào đón các bạn mà, hãy tham gia cùng chúng tôi bạn nhe&#39;
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

candy
    Guest
    Candy ko hieu tai sao khi con nguoi ta buon thi thuong hay tim den nhung thu vui ko tot nhu vay ,ban cua candy cung vay moi lan chung co chủen buon la lai ru nhau di uong ruou.candy ko nhu vay cung co the candy la con gai nhung C nghi co rat nhieu cach de giai thoat minh khoi noi buon ,tam su voi moi nguoi cung la mot cach tot , C nghi tat ca moi nguoi trong dien dan nay eu san sang lang nghe moi dieu ma ban muon noi , hay nhin cuoc doi voi cai nhin lac quan hon di nghe ban

Ở đây ai cũng là người sẵn sàng giúp bạn cả nên "tám" mong rằng điều gì bạn đang vướng mắc cứ kể cho mọi người nghe , mọi người sẽ tìm cách giải quyết tốt nhất cho bạn.

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Originally posted by candy@Apr 19 2003, 02:27 PM
    Candy ko hieu tai sao khi con nguoi ta buon thi thuong hay tim den nhung thu vui ko tot nhu vay ,ban cua candy cung vay moi lan chung co chủen buon la lai ru nhau di uong ruou.candy ko nhu vay cung co the candy la con gai nhung C nghi co rat nhieu cach de giai thoat minh khoi noi buon ,tam su voi moi nguoi cung la mot cach tot , C nghi tat ca moi nguoi trong dien dan nay eu san sang lang nghe moi dieu ma ban muon noi , hay nhin cuoc doi voi cai nhin lac quan hon di nghe ban
    CANDY đã cho chúng ta một lời khuyên thật hay đấy các bạn
    Hãy nhìn cuộc đời với cái nhìn làc quan hơn đi nghe bạn

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO