Results 1 to 8 of 8

Thread: TRỜI ƠI SAO LẠI THẾ NÀY

Subject: Re: chao tieu muoi View Full Header
    View Printable Version
    From: "be be" <tieumuoi17@hotmail.com>
    Date: Thu, February 20, 2003 1:29 pm
    To: webmaster@heroin-aids.com
    Priority: Normal
    Muoi ten Kim Ngan. Neu co dip minh se noi chuyen nha, tam biet&#33;

>From: "Ban than" <webmaster@heroin-aids.com>
    >To: <TieuMuoi17@hotmail.com>
    >Subject: chao tieu muoi
    >Date: Fri, 1 Apr 2005 09:16:38 +0700
    >
    >Tieu muoi moi co 17 tuoi ma sao gioi qua ha, co gi ho dai ca hoc hoi voi,
    >Dai ca ten la Quang moi bat dau tiep can mang vi vay ken thuc mang con rat
    >kem mong tieu muoi chi giao mail cu dai ca duyquang20032001@yahoo.com
    Hôm nay BT check mail mời phát hiện ra điều này &#33; có người giả danh bt để viết mail với mục đích gì thì bạn thân không biết &#33; Bà con cần cảnh giác
    Chỉ có thể là có 1 trong 2 điều sau
    1 : Người tên quang gi` đó biết pass của bạn thân
    Hoặc 2 : Người đó sử dụng chương trình bomb mail để giả danh bạn thân gởi mail đến cho mọi ngừơi

Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

trong đó có địa chỉ mail : duyquang20032001@yahoo.com
    anh mail đến đấy hỏi lại đi ,và có gì thì trao đổi trực tiếp với anh bạn ấy đi nha
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Second Master
    Guest
    Đúng ra thì mình đã dội bomb đến địa chỉ mail của anh chàng duyquang20032001@yahoo.com rồi &#33; Nhưng mình biết anh Bạn thân ghét nhất trò dội bomb người khác nên tạm thời mình chỉ banned địa chỉ mail duyquang20032001@yahoo.com trên diễn đàn &#33; có nghĩa nếu bạn Quang dùng địa chỉ mail này đăng ký thành viên trên diễn đàn thì sẽ không kích họat account được &#33;

hoan hô Second Master đã làm như dzậy &#33;
    hnkvmt cũng chúa ghét bomb mail -----&#62; ủng hộ cách mà Second Master đã làm
    Hỏng biết anh Ban_than đã gặp anh chàng duyquang20032001@yahoo.com chưa mà chẳng thấy nói gì cả ?????
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

biet noi gi khi toi cung nhu vay
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Originally posted by hnkvmt@Feb 26 2003, 12:08 PM
    Hỏng biết anh Ban_than đã gặp anh chàng duyquang20032001@yahoo.com chưa mà chẳng thấy nói gì cả ?????
    Chắc ổng sợ wé nên chạy trốn mất rùi......... gieo gió thì gặp bão , hic hic
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

xíu ai thăng chạy trón............minh làm mình chịu ??????
    đừng có coi thương nhau thế
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Originally posted by hnkvmt@Feb 26 2003, 12:08 PM
    Thế ông đã dở trò gì với tôi hả HNKVMT
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em