Results 1 to 10 of 10

Thread: Câu đố mới đây bakon ui

Câu 1 : Có một người mù cỏng một người qùe đi ngang qua một giòng suối ! Người mù hỏi người qùe : Bên dưới có một cô gái đang tắm đúng không ?! Và sự thật là như thế ! Đố các bạn tại sao người mù biết dưới suối có cô gái đang tắm ?

Câu 2 : Có một người bi nghi là gián điệp và bị bắt ! Ở tù 1 thời gian nhưng đành phải thả người đó ra vì không có bằng chứng cụ thể ! Trước khi lên xe chở mình về nhà người tù đó mượn điện thoại của viên cảnh sát để nhắn tin cho vợ. Tin nhắn là "8s". Người vợ nhận được tin lau chùi nhà cửa phòng ốc sạch sẽ và còn chuẩn bị một bửa ăn ngon ơi thật ngon để đón chồng mình về ?!~ Đố các bạn sao người vợ biết là chồng mình sắp về và ý nghĩa của chữ số 8s có nghĩa là gì

Một phần thưởng thật lớn sẽ dành cho thí sinh trả lời sớm và chính xác nhất
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Khó quá anh Amin wơi! Anh giải đi, Tui sẽ đãi anh một chầu chè ngay lập tức, thưởng thêm một ly sinh tố nữa.

five's Avatar

chòi khó như dzay` người ta mới ra giá là một chầu chè mù
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Anh admin ơi!!!!nếu em giải được thì anh phải khao chè đấy nhá!!!
    Bà kon ai đồng ý giơ tay cái nào.....

Hieu chit lien do...do' gi ki cuc dzay troi....

five's Avatar

hehehe SB cố gắng giải gòi đi en chè với anh ẹc min nha? chứ diễn đàn nhà ta chắc ko ai giải được đâu àh
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

vì người què có thêm một chân nữa đứng thẳng hơncháwc hơn
    8s = tắm

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Câu đố này còn có hiệu lực ko vậy, mà câu trả lời của nó có bậy ko?

ủa ủa hình như mình hiểu rồi :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.

Admin thưởng cho huyquangninh11 đê! Quá chính xác!
    Mình mò vào topic này muộn quá! Sớm hơn thì ẵm giải rồi.

thường là ở trên mây, bây giờ rơi xuống rồi
    Nghe đồn là Admin chưa thưởng cho người ta nữa đó :laugh:
    "Hạnh phúc là những gì bạn cho đi". Khi tôi cho bạn điều gì, không có nghĩa là tôi muốn cho bạn mà chỉ là tôi muốn tìm kiếm hạnh phúc cho riêng mình. Nên bạn không cần phải cảm ơn tôi mà tôi sẽ cảm ơn bạn. Tôi biết đối với bạn, tôi rất "trẻ con", tôi chẳng giúp gì được cho bạn hết. Nhưng tôi muốn bước vào thế giới của bạn, tôi muốn biết suy nghĩ của bạn, tôi muốn hiểu cảm giác của bạn, tôi muốn ôm bạn vào lòng, tôi muốn là người thân của bạn... Vì thế xin bạn đừng bảo tôi từ bỏ, xin bạn đừng dập tắt hi vọng của tôi, xin bạn đừng làm tôi đau lòng như thế, xin bạn hãy cho tôi một cơ hội. Bạn ơi! Xin hãy tin tôi: Khi tôi đã chọn thì tôi sẽ không bao giờ hối hận.