Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Cho hỏi ..

Originally posted by Phuongtroicachxa@Feb 23 2003, 04:33 AM
    tình yêu là không thể định nghĩan NẾU AI ĐÓ ĐỊNH NGHĨA ĐƯỢC THÌ TÔI XIN NGUYỆN SỐNG ĐỘC THÂN
    Thiêt hả ! Để TTN này định nghĩa thử xem nha :
    IU là chết trong lòng một ít
    Dù mâý khi iu mà chắc được iu
    CHo thì nhìu nhưng chẳng nhận bao nhiêu .....
    ==> chắc phen này phương _trơi _cach _xa chết vì cô đơn mét
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by nhocthuytien@Feb 26 2003, 05:14 AM
    yêu chi rồi khổ nhĩ... mà liệu có hông yêu được hông ta.. tình yêu sao khó hiểu quá người ơi...
    Nếu muốn biết khó hay dễ thì cứ thử iu đi rùi sẽ biết thui NTT áh ! làm gì mà keo ka giữ dzâỵ , mọi người trong room này sợ hông giám iu nữa thì khổ đâý nha :
    Tình yêu đâu thể đem cân được
    Khi đã yêu rồi phải nhớ nha
    Yêu cho say đắm trong từng phút
    Nếu lỡ ngày mai cách mặt nhau.
    stop!
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

thuiii nguy hiểm àh.. tui chắc hông thử đâu nghe!
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by nhocthuytien@Feb 27 2003, 10:28 AM
    thuiii nguy hiểm àh.. tui chắc hông thử đâu nghe&#33;
    Hehe đâý mới chỉ là trên lý thuyết thui mà . Còn khi đã xâm nhập vào thực tế thì con nhiều điều thú vị lắm nhoc àh
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

hehe .. nghe mọi người nói thảo luận về tình yêu thật thú vị.

Ngày nào còn chưa yêu,
    Em ngỡ tình thật đẹp,
    Chắc lãng mạn khôn cùng,
    Chắc hạnh phúc lắm ta ?&#33;
    Em mong tình yêu đến,
    Cho em được một lần
    Nếm thử vị hương yêu
    Vị mật ngọt tình yêu.
    Rồi tình đến bên em,
    Sau bao ngày ấp ủ,
    Tình yêu mình chớm nở
    Em ngỡ mình hạnh phúc,
    Em ngỡ tình là đây.
    Nhưng rồi bao nhung nhớ,
    Bao vấn vương đợi chờ
    Làm tình thành cơn đau
    Giết chết đi tim yêu&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

ui bé mà sao làm thơ hay thế.. nhocthuytien hông biết làm thơ. hihi
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

five's Avatar

khi hai đứa yêu nhau chẳng lẽ mình lại phải coi trọng vấn đề tuổi tác cua người mình yêu hay sao...&#33;
    còn tính yêu nó đã nảy sinh trong tấm lòng của mỗi người ...chứ đâu cần phải có một lý do nào đó mính mới yêu hay sao
    vât chất có quan trọng kô khi kô có tình yêu hả bạn,yêu mà đật vấn đề vật chất lên hàng đầu thì yêu làm gì hở
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Nhưng đâu có ai bảo là khi iu phải đặt vật chất lên hàng đâù đâu hả five , hehe bạn nhìn lèm ai rùi đâý
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 2 of 2 FirstFirst 12