Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: gả chồng

toi_loi
    Guest
    thấy bà chủ lo lắng cho nguời hầu ghê chưa ?
    Lạy hồn.....hồn lướt nhẹ cho con nhờ.... :wacko: vậy mà là quan tâm đó hẻ :dry:

bà chủ nói rồi, chừng nào nguời hầu vào đây hầu hạ bà chủ thì bà chủ sẽ trả cho .
    <---- hầu hạ kỉu gì đây bà chủ, kỉu gì người hầu cũng làm được hết à :cool:

to Fuu : sao không thấy bạn ra giá vậy ? chờ hoài mà hổng thấy giá cả sao hết hic...
    to toiloi : nguời hầu hỏi gì kỳ vậy trời, hầu hạ mà cũng hỏi là kiểu gì nữa hả ? kiểu này chắc bà chủ phải xăng tay áo lên dạy dỗ lại nguời hầu quá . :angry:
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

TROI SE BAN TANG CHO NHUNG AI THAT THA
    DU BUON AI GIAN AI HON AI HAY CO GANG YEU NGUOI DEN SAU. HON BIET BAO NHIEU NGUOI

five's Avatar

Chòi thằng chồng gì mà ghê quá &#33; Cho không người ta cũng không lấy chứ ra giá cái gì?
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

rùi rùi không ai rước để tui rứoc dùm cho.
    Tối tối không có việc gì làm, để tui dắt ra...........nghĩa địa..........hù ma chơi.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

i&#39; i&#39; ghê quá ah`, ai mà lấy được anh chàng này thĩ xướng thật đấy, :biggrin: khi nào lấy được tổ chức lễ Kết Hôn thì mời anh em ở ĐN với nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

TTN ơi nghe nói em gái cu cậu chưa cóa người hay mua về tặng cho em gái cũng được kìa :biggrin:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Đang bị ế ,lang thang vô đây tưởng tìm thấy chút hi vọng gì ai ngờ mới đọc xong,coi hình muôn xỉu luôn :wacko: , hết dám hi vọng mơ mộng gì luôn ... :sad: thôi đành chịu ế luôn vậy... :sad:
    Không phải tôi sống cho tôi, tôi sẽ sống cho những người mà tôi yêu qúy.Tôi sẽ không sống được khi những người tôi yêu qúy không còn.Đối với tôi họ là tất cả.

congtu_dangyeu259
    Guest
    To: fuu à,tui muốn có người chồng của fuu đó,tôi phải làm sao mới có nhĩ :wacko: bạn biết tôi sẽ làm gì hông?ở gần nhà tui đó,có nhiều trẻ biếng ăn lắm mang về dọa chúng.Chắc chúng sẽ ăn nhiều lắm đây :laugh:
    Hay là chúng chết đứng mình mang tội thì nguy. :laugh: :laugh: : :biggrin: :biggrin:

SAO CÁC BÁC CỨ CHÊ MÃI THẾ TỘI NGHIỆP NGƯỜI TA QUÁ HÀ
    NHƯNG CÔNG NHẬN LÀ HICHIC... XẤU BANH TRỜI LUÔN

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast